Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.184 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán nhanh nhà chung cư Chung cư The Pride, 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 2,7 tỷ tại Hà Đông

      2.7 tỷ 103 m2 26,22 triệu/m2
      CT2 The Pride.+ DT: 102.8m2.+ Hướng cửa: hướng Tây Bắc. logia: hướng Tây Nam.+ Hướng view: View sân chung.+ Thiết kế căn hộ chung cư: 3 PN, 3 vệ...
      Dự án The Pride, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Chung cư Hồ Gươm Plaza, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 2,55 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      2.55 tỷ 76 m2 33,56 triệu/m2
      Cần tiền đầu tư cần bán gấp chung cư 2 ngủ 2  toilet tòa B Hồ Gươm Plaza, Trần Phú, Hà Đông.DT: 76.3m2.Hướng cửa: hướng Đông Nam, logia: hướng Tây...
      Dự án Hồ Gươm Plaza, Đường Trần Phú, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nền đất tại Xã Lộc Quảng - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 0 m2
      Hạ tầng hoàn thiện sẵn, phù hợp mua đầu tư hoặc KD homestay & phân lô nghỉ dưỡng tại Lâm Đồng.- DT 426,9 mét vuông. Trong đó 300 mét vuông thổ...
      Xã Lộc Quảng, Huyện Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Bán gấp lô đất sổ riêng tại Xã Lộc Quảng - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 2,16 tỷ

      2.16 tỷ 0 m2
      Hạ tầng hoàn thiện sẵn, phù hợp mua đầu tư hoặc KD homestay & phân lô nghỉ dưỡng tại Lâm Đồng.- DT 364,7 mét vuông. Trong đó 100 mét vuông thổ...
      Xã Lộc Quảng, Huyện Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 59 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hòn Rớ - Nha Trang, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 59 m2 44,92 triệu/m2
      Bán nhà phố Đường Hòn Rớ 1 Phước Đồng - Nha Trang.Nhà 1 trệt một lầu: Gồm 3 PN - 2 vệ sinh - p khách - bếp - sân phơi - sân xe.Đường rộng 6m đường...
      Đường Hòn Rớ 1, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa
      N
      Nguyễn Thị Huỳnh Như Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 336 m2 tại Huyện Phú Quốc - Kiên Giang, giá 2,02 tỷ

      2.02 tỷ 336 m2 6 triệu/m2
      Thị trường đang có nhiều lô đất đẹp giá giảm sâu tận đáy NĐT không quan tâm thì hơi phí.DT đẹp 336 mét vuông, xây căn biệt thự gần biển quá...
      Phường An Thới, Phú Quốc, Kiên Giang

      Cần bán nhanh đất 150 m2 tại Cam Nghĩa - Cam Ranh - Khánh Hòa, giá 2,02 tỷ

      2.03 tỷ 150 m2 13,5 triệu/m2
      Đất nền nghỉ dưỡng, viên kim cương Bài Dài Cam Ranh DT 150m2 - 200m2 sổ hồng giá chính CĐT F1.LH:- Mr. Tú: 0936 278 ***- Cơ hội đầu tư: Đất dự án gần biển...
      Dự án Cam Ranh City Gate, Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Cam Nghĩa, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Bán gấp chung cư Condotel Citadines Hạ Long, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 2,2 tỷ tại Hạ Long

      2.21 tỷ 62 m2 35,49 triệu/m2
      Suất ngoại giao căn hộ chung cư trực diện biển ngay Bãi Cháy - vịnh Hạ Long.- pháp lí đất ở đô thị, sở hữu lâu dài.- Đã hoàn thiện và đi vào vận hành.-...
      Dự án Citadines Marina Hạ Long, Phường Hùng Thắng, Hạ Long, Quảng Ninh

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 103 m2, mặt tiền 5m tại Vĩnh Yên, giá 2,99 tỷ

      2.99 tỷ 103 m2 29,03 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà mới tinh, nội thất đẹp lung linh tại khu HC 15 - Liên Bảo.DT: 103 mét vuông.căn hộ chung cư: 3 PN 2  nhà vệ sinh.Hướng:...
      Phố Đặng Dung, Phường Liên Bảo, Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc

      Bán nhanh chung cư Chung cư VOV Mễ Trì Plaza, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 2,3 tỷ tại Nam Từ Liêm

      2.3 tỷ 74 m2 31,09 triệu/m2
      Do không có nhu cầu sử dụng hay cho thuê tiếp nên tôi cần bán chung cư bên căn hộ chung cư VOV Mễ Trì.- DT: 74 mét vuông.- Thiết kế 2pn2vs.- Tầng...
      Dự án VOV Mễ Trì, Đường Lương Thế Vinh, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp biệt thự 2 tầng, 112 m2, giá 2,4 tỷ tại Huyện Bến Lức - Long An

      2.4 tỷ 112 m2 21,43 triệu/m2
      Chính chủ cần bán biệt thự Trần Anh Riverside.- DT 112m2.- Xây dựng 80 phần trăm DT như hình, oto trong nhà, sân vườn, 1 trệt 2 lầu, sân thượng.-...
      Dự án Trần Anh Riverside, Đường Tỉnh lộ 824, Bến Lức, Long An

      Cần bán căn 3 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,1 tỷ tại Thị xã Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu

      2.1 tỷ 72 m2 29,17 triệu/m2
      chung cư Tumys Phú Mỹ 2  phòng ngủ 72m2 thiết kế sang trọng.* THIẾT BỊ BÀN GIAO CAO CẤP:- chung cư bàn giao có  phòng vệ sinh Full thiết bị,...
      Dự án Tumys Homes Phú Mỹ, Đường Quốc Lộ 51, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu ngay căn Căn hộ LuxGarden, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 2,25 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      2.25 tỷ 62 m2 36,3 triệu/m2
      Bán chung cư Lux Garden 2PN- 2 phòng vệ sinh, 370 Nguyễn Văn Quỳ, P Phú Thuận, Q. 7. - DT: 62m. - nội thất: Để lại nội thất dính tường. - pháp lí:...
      Dự án LuxGarden, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ Carillon 7, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,6 tỷ tại Tân Phú

      2.6 tỷ 70 m2 37,15 triệu/m2
      Carillon 7.bán nhanh chung cư Carillon 7 Tân Phú, 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh giá 2,6 tỉ. Nhà sạch view đẹp. call ngay: 0906 667 ***Thành...
      Dự án Carillon 7, Đường Lương Minh Nguyệt, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ Khu căn hộ Res III, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 2,85 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      2.85 tỷ 73 m2 39,05 triệu/m2
      Mình chính chủ cần bán lại chung cư tầng cao 72m giá mềm nhất khu vực liên kế Phú Mỹ Hưng - căn hộ chung cư Res III, số 02 đường Nguyễn Lương Bằng,...
      Dự án Khu căn hộ Res III, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 2,9 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.9 tỷ 61 m2 47,55 triệu/m2
      giá: 2,9 tỉ.The Tonkin thuộc dòng Ruby cao cấp nhất vin smart city, duy nhất chỉ có 2 toà.chính sách bán hàng mới TK2 đc CK 16,5 phần trăm và đc...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn Chung cư The Pride, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 2,35 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      2.35 tỷ 88 m2 26,71 triệu/m2
      DT: 88m2Hướng Cửa hướng Tây Bắc , logia hướng Đông NamThiết kế căn hộ chung cư : 2 PN , 2 vê sinhNội thất gồm những gì để lại: nội thất đầy đủ bếp...
      Dự án The Pride, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Khu đô thị Eurowindow River Park, 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 82 m2 26,83 triệu/m2
      Gia đình tôi không có nhu cầu sử dụng nên cần chuyển nhượng lại căn hộ góc đẹp hoàn thiện FULL đồ nội thất DT 82m2 ( 3 ngủ ) tại căn hộ tại Eurowindow...
      Dự án Eurowindow River Park, Huyện Đông Anh, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.