Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.179 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Bán chung cư Khu căn hộ Akari City, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 2,37 tỷ tại Bình Tân

      2.37 tỷ 56 m2 42,33 triệu/m2
      Giỏ hàng Akari City GĐ 1 - block căn hộ AK1 - AK2 - AK3 - AK4 - AK5 - AK6 sang nhượng giá cực tốt:56 mét vuông - 2 phòng ngủ - 1 toilet...
      Dự án Akari City Nam Long, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 1 phòng ngủ, 56 m2, giá 2,75 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.75 tỷ 56 m2 49,11 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Ricca.Căn 1 phòng ngủ, đầy đủ nội thất.giá 2,75 tỉ, bao thuế phí, đã có sổ.gọi ngay xem nhà 0966 062 *** Mr Quảng
      Dự án Căn hộ Ricca Quận 9, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư Vinhomes Ocean Park , 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,28 tỷ tại Huyện Gia Lâm

      2.28 tỷ 80 m2 28,5 triệu/m2
      Thông tin chi tiết: chung cư 3 PN tại dự án vin Ocean Park Gia Lâm, có DT 80 - 74 mét vuông, thiết kế 3 ngủ - 2 nhà vệ sinh, nội thất nguyên...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 2,85 tỷ tại Đường Trúc - Văn Giang - Hưng Yên

      2.85 tỷ 93 m2 30,65 triệu/m2
      Tổng hợp danh sách các căn 3  phòng ngủ đang bán giá siêu mềm khu căn hộ chung cư Sky Oasis - Ecopark.Tòa S1.- 3 phòng ngủ 93 m2 view sông...
      Dự án Chung cư Sky Oasis, Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu ngay chung cư Chung cư Thông Tấn Xã Việt Nam, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 80 m2 35 triệu/m2
      Gia đình tôi đang ở chung cư 2 phòng ngủ ở căn hộ 90 Nguyễn Tuân - Thanh Xuân - Thủ đô Hà Nội. Do nhu cầu chuyển xuống mặt đất nên cần nhượng lại...
      Dự án Căn hộ Thông tấn xã, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn hộ Khu nhà ở kinh doanh Dịch Vọng, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,7 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      2.7 tỷ 68 m2 39,71 triệu/m2
      Bán căn hộ cao cấp Vinaconex Khúc Thừa Dụ, Dịch Vọng, Cầu Giấy. DT: 68m2 giá 2,7 tỉ. 2 phòng ngủ 1 toilet.chung cư thiết kế đẹp với nội thất...
      Dự án Khu Nhà ở KD Dịch Vọng, Phố Khúc Thừa Dụ, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư Cao ốc Fortuna Vườn Lài, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,25 tỷ tại Quận Tân Phú

      2.25 tỷ 80 m2 28,13 triệu/m2
      Bán chung cư:- chung cư Fortuna - Kim Hồng nằm trên MT đường Vườn Lài, gần chợ Tân Hương, Q. Tân Phú.- DT: 80m2 gồm 2 phòng ngủ, 2 toilet nội ...
      Dự án Fortuna - Vườn Lài, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư Khu đô thị mới Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 2,37 tỷ tại Hoàng Mai

      2.37 tỷ 78 m2 30,39 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ cao cấp Bắc Linh Đàm, Hoàng Mai.DT 78 mét vuông, 2 ngủ, pk, bếp, 2 vs.pháp lí bìa đỏ chính chủ.Tầng trung thoáng mát, nhà...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư Khu căn hộ Khang Gia Gò Vấp, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 2,35 tỷ tại Gò Vấp

      2.35 tỷ 73 m2 32,2 triệu/m2
      Chủ cần bán căn hộ Khang Gia, P14, Gò Vấp, Tp Tp Hồ Chí Minh.- DT: 73 mét vuông.- Có 2 phòng ngủ, 2 toilet, nhà đẹp căn hộ góc view...
      Dự án Khang Gia Gò Vấp, Đường Số 45, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,7 tỷ tại Tân Phú

      2.7 tỷ 69 m2 39,14 triệu/m2
      Cần bán ngay căn Celadon - Ruby.DT: 69m2 2 phòng ngủ + 2 phòng vệ sinh.Full full nội thất (Đem đồ cá nhân vào ở liền).Giá TT: 2.7 tỉ.NH cho...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ Condotel A La Carte Hạ Long, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 2,5 tỷ tại Hạ Long

      2.5 tỷ 50 m2 50 triệu/m2
      Dự án À La Carte Hạ Long Bay.CĐT: Taseco Land.Vị trí:- Bán đảo 2 Hạ Long Marina, TP Hạ Long.- View Biển trực diện bãi tắm - Cạnh Intercontinental Hạ...
      Dự án A La Carte Hạ Long Bay, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Hùng Thắng, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán nhanh chung cư Chung cư Tani Building Sơn Kỳ 2, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 76 m2 35,53 triệu/m2
      CẦN bán nhanh căn hộ chung cư CC SƠN KỲ 2 (TP), 76m², 2 phòng ngủ, 2 toilet, NTDT, GIÁ 2.7 tỉ SỔ RỒL/H: 0909 731 *** Mr PHƯƠNG
      Dự án TaniBuilding Sơn Kỳ 2, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Chung cư Golden Palace Mễ Trì, 2 phòng ngủ, 87 m2, giá 2,9 tỷ tại Nam Từ Liêm

      2.9 tỷ 87 m2 33,34 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư tại Golden Palace Mễ Trì.căn hộ chung cư có DT 87 mét vuông.Thiết kế 2 PN 2 toilet.Cửa vào hướng Tây, logia...
      Dự án Golden Palace, đường Mễ Trì, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư The Link Ciputra, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 58 m2 46,56 triệu/m2
      Chính chủ cần sang nhượng căn hộ chung cư dự án L4 The Link Ciputra:- DT 58 mét vuông.- Thiết kế 2 ngủ 2 vệ sinh 2 logia rộng thoáng, thiết kế khu...
      Dự án The Link 345-CT1, Phường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 2,22 tỷ tại Nam Từ Liêm

      2.23 tỷ 54 m2 41,12 triệu/m2
      chung cư tòa S3.Bàn giao nội thất đầy đủ, đẹp mới.Đông Nam rất hiếm căn.gọi ngay em Thương hỗ trợ xem căn free.
      Dự án Vinhomes Smart City , Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Chung cư Ecolife Capitol, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 75 m2 30 triệu/m2
      Đóng 50 phần trăm nhận nhà ở ngay, ký trực tiếp CĐT.Chính sách đóng giãn trong 12 giãn vô cùng đc nhiều KH chọn lựa.Đầu tư cho thuê văn phòng hoặc ở...
      Dự án Ecolife Capitol, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 2,1 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      2.1 tỷ 73 m2 28,77 triệu/m2
      chung cư Avatar Thủ Đức CK khủng lên tới 51 phần trăm, 2 phòng ngủ giá từ 2.1 tỉ.--------------Chính sách TT tiến độ Avatar Thủ Đức.- Căn...
      Dự án Avatar Thủ Đức, Đường Số 1, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 2,5 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.5 tỷ 64 m2 39,07 triệu/m2
      Cần tiền bán cắt lỗ gấp căn hộ góc 2 ngủ 2 vệ sinh giá chỉ 2.5 tỉ bao tất phí thuế sang tên.logia thoáng mát.free dịch vụ 5 năm.DT 64 mét vuông rất...
      Dự án Imperia Smart City, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.