Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.179 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Sở hữu căn hộ chung cư Căn hộ Centum Wealth, 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 2,4 tỷ tại Quận 9

      2.4 tỷ 55 m2 43,64 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay chung cư Centum Wealth, P. Hiệp Phú, Q. 9.DT tim tường: 54.6 mét vuông. DTTT: 50.9 mét vuông.chung cư gồm có: 2 PN, 1...
      Dự án Centum Wealth, Đường Phan Chu Trinh, Phường Hiệp Phú, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Chung cư The Pride, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 2,05 tỷ tại Hà Đông

      2.05 tỷ 73 m2 28,09 triệu/m2
      Tôi chính chủ đang có nhu cầu chuyển đổi sang căn 3 ngủ cùng tòa nên cần bán ngay căn hộ chung cư tầng đẹp tòa The Pride. Thông tin căn hộ chung cư...
      Dự án The Pride, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 2,18 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.19 tỷ 59 m2 36,95 triệu/m2
      Chủ ngộp bank bán nhanh chung cư 2pn2 phòng vệ sinh phân khu The Origami - vin Grand Park.DT: 59.1 mét vuông; 2 PN, 1 phòng khách, 2...
      Dự án The Origami, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Topaz Elite, 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 2,69 tỷ tại Quận 8

      2.69 tỷ 79 m2 34,06 triệu/m2
      Chính chủ kẹt NH gửi bán ngay chung cư Topaz Elite 79 mét vuông - 2 phòng ngủ - 2 toilet - tầng X - view Landmark 81 - tòa Dragon2A giá...
      Dự án Topaz Elite, Đường Cao Lỗ, Phường 4, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ Chung cư Hateco Apollo Xuân Phương, 3 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 70 m2 37,15 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn hộ góc 70 mét vuông đầy đủ nội thất, thiết kế 3 phòng ngủ tại căn hộ Hateco Xuân Phương giá rẻ nhất bìa đỏ...
      Dự án Hateco Apollo, Đường 70, Phường Phương Canh, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Nhà ở xã hội Rice City Tây Nam Linh Đàm, 2 phòng ngủ, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 68 m2 33,83 triệu/m2
      Do chuyển về gần cơ quan nên cần bán chung cư tầng cao view thoáng tòa Trung Rice City Linh Đàm. chung cư gia đình đã trang bị đầy đủ đồ cả đồ điện tử chỉ...
      Dự án Rice City Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu căn hộ Moonlight Park View, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 65 m2 43,08 triệu/m2
      căn hộ chung cư mới toanh như hình chụp, nội thất đầy đủ, đã có bìa đỏ, vay NH thoải mái.căn hộ chung cư nằm ngay MT đường số 7, tầng đẹp, view...
      Dự án Moonlight Park View, Đường Số 7, Phường An Lạc A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư The Garden Hills, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 69 m2 40,58 triệu/m2
      căn hộ The Garden Hill - 99 Trần Bình bán chung cư tầng trung, căn hộ góc.Thông thủy 69 mét vuông.Thiết kế 2 ngủ, 2 vệ sinh.Thuộc tầng trung,...
      Dự án The Garden Hills - 99 Trần Bình, Phố Trần Bình, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 2,8 tỷ tại Phường Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.8 tỷ 76 m2 36,85 triệu/m2
      Bán căn số 12, tòa Fan - DT: 76m2, 2 phòng ngủ, 2 toilet, 2 lô gia - hướng: hướng Đông Nam. - view: Hồ Vĩnh Hoàng - Thiết kế thông thoáng -...
      Dự án Feliz Homes, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 2,85 tỷ tại Đường Huỳnh Văn Nghệ - Long Biên - Hà Nội

      2.85 tỷ 76 m2 37,5 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn hộ chung cư Le Grand Jardin - Sài Đồng - Long Biên.DT 76 mét vuông thiết kế 2 ngủ - 2vs.chung cư đầy đủ nội thất liền...
      Dự án Le Grand Jardin Sài Đồng, Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,85 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.85 tỷ 69 m2 41,31 triệu/m2
      Chủ ngộp bank bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ + phân khu The Origami - vin Grand Park.DT: 69m2, Đông Bắc.Tiện ích nội khu: Công viên Nhật...

      Bán nhanh chung cư Khu đô thị mới Đại Kim, 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 2,35 tỷ tại Hoàng Mai

      2.35 tỷ 87 m2 27,02 triệu/m2
      Gia đình đã mua chỗ khác nên cần bán ngay chung cư B 15 Đại Kim nhà đang để không.DT: 87m2 DT tim tường.Thiết kế: 3 ngủ, 2 vệ sinh, phòng khách, lô...
      Dự án KĐT Đại Kim, Đường Nguyễn Cảnh Dị, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 2,05 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      2.05 tỷ 58 m2 35,35 triệu/m2
      DT:- 48,58m2: 1,8 tỉ.- 57,64m2: 2,05 tỉ.- 65.96m2: 2,5 tỉ.- 79,12m2: 2,8 tỉ.Rỗ hàng đa dạng, nhiều căn tầng đẹp view đẹp.Toà cao cấp chuẩn resort 5*.- TT...
      Dự án PiCity High Park, Đường Thạnh Xuân 13, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh
      N
      Nguyễn Thị Linh Ngọc Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 70 m2 35,72 triệu/m2
      Không có nhu cầu sử dụng cần bán lại chung cư cao cấp TSQ, Mỗ Lao, Hà Đông, thành phố Hà Nội.Căn 03 Tòa T1 DT 70 mét vuông.Thiết kế: 02 PN + 01...
      Dự án Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 2,22 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.23 tỷ 54 m2 41,12 triệu/m2
      (Mới) bán ngay căn hộ chung cư 54 mét vuông thông thủy tại căn hộ Vinhome Smart City, giá: 2,22 tỉ bao mọi thuế phícontact: 0337 314 ***Thông tin...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư 3 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,28 tỷ tại Phố Lương Định Của - Đống Đa - Hà Nội

      2.28 tỷ 60 m2 38 triệu/m2