Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.179 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,4 tỷ tại Đường Bằng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.4 tỷ 68 m2 35,3 triệu/m2
      Mua bán trực tiếp CĐT.CĐT: Công ty TNHH BĐS Linh Đàm.Phát triển dự án: Tập đoàn Hưng Thịnh.Tổng thầu: Hưng Thịnh Icons.Tiếp thị và phân phối độc quyền:...
      Dự án Hà Nội Melody Residences, Đường Bằng Liệt, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư Chung cư Riverside Garden , 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 50 m2 48 triệu/m2
      Cần bán căn 2 phòng ngủ full đồ căn hộ chung cư Riverside Garden - 349 Vũ Tông Phan.- DT: 50 mét vuông.* Tiện ích xung quanh: coffee, phòng ...
      Riverside Garden, 349, Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ Kahuna Hồ Tràm Strip, 1 phòng ngủ, 57 m2, giá 2,64 tỷ tại Xuyên Mộc

      2.64 tỷ 57 m2 46,23 triệu/m2
      - CĐT uy tín với tiềm lực tài chính mạnh: ACDL thuộc Lodgis Hospitality - là công ty liên doanh giữa Warburg Pincus và VinaCapital.- Đơn vị quản lý Vận...
      Dự án Ixora Hồ Tràm , Xã Phước Thuận, Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 2,85 tỷ tại Đường Trúc - Văn Giang - Hưng Yên

      2.85 tỷ 93 m2 30,65 triệu/m2
      Tổng hợp danh sách các căn 3  phòng ngủ đang bán giá mềm khu chung cư Sky Oasis - Ecopark.Tòa S1.- 3 phòng ngủ 93 m2 view sông Hồng giá từ...
      Dự án Chung cư Sky Oasis, Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán gấp căn 2 phòng ngủ, 68 m2, hướng Đông - Nam, giá 3 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3 tỷ 68 m2 44,12 triệu/m2
      Bán 2 phòng ngủ 2 toilet góc siêu vip phân khu TK2 vừa để ở vừa để đầu tư vô cùng hợp lý:View nội khu cực hot.Tầng trung siêu đẹp.Bàn giao full ...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu ngay căn chung cư Tổ hợp dịch vụ thương mại căn hộ Roman Plaza, 2 phòng ngủ

      2.8 tỷ 300 m2 9,34 triệu/m2
      Ban quản lý căn hộ chung cư Roman Plaza cập nhật các căn hộ chung cư cần bán tại Roman Plaza như sau:- Căn 2 PN 2vs, DT: 70m2, giá: 2,8-3,050 tỉ.- Căn...
      Dự án Roman Plaza, Đường Tố Hữu, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn Chung cư B1 Trường Sa, 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 2,39 tỷ tại Bình Thạnh

      2.39 tỷ 54 m2 44,26 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư B1 Trường Sa, Bình Thạnh, TP. Hồ Chí Minh.DT: 54m2, 2 phòng ngủ, 2 toilet.pháp lí: SHR lâu dài.Giá: 2,39 tỉ.gọi ngay:...
      Dự án B1 Trường Sa, Đường Trường Sa, Phường 17, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu căn hộ An Phú Apartment Complex, 2 phòng ngủ, giá 2,69 tỷ

      2.69 tỷ 83 m2 32,41 triệu/m2
      bán gấp chung cư An Phú Apartment Hậu Giang Q6.- DT 83m2, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, thoáng mát.- giá full NT như hình từ 2,69 tỉ. Còn thỏa ...
      Dự án An Phú Apartment, Đường Hậu Giang, Phường 11, Quận 6, Hồ Chí Minh.

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2 tỷ tại Bắc Giang - Bắc Giang

      2 tỷ 69 m2 28,99 triệu/m2
      BV Diamond Hill - Dự án căn hộ chung cư hạng sang duy nhất tại Bắc Giang.+ Vị trí: Đường Hoàng Quốc Việt, P. Xương Giang, Tp. Bắc Giang.+ Mật độ căn hộ ...
      Dự án BV Diamond Hill, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Xương Giang, Bắc Giang, Bắc Giang.

      Bán nhanh căn hộ chung cư Vinhomes Green Bay , 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 2,1 tỷ tại Nam Từ Liêm

      2.1 tỷ 58 m2 36,21 triệu/m2
      Mình chính chủ cần bán nhanh chung cư: 2 phòng ngủ - 1VS, tòa G3 vin Green Bay Mễ Trì.- DT: 58 mét vuông.- logia: Tây Tứ Trạch.- Tầng trung...
      Dự án Vinhomes Green Bay Mễ Trì, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Akari City, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,85 tỷ tại Bình Tân

      2.85 tỷ 75 m2 38 triệu/m2
      Cần bán chung cư view ngoài Akari City số 77 Võ Văn Kiệt, An Lạc, Bình Tân.DT: 75 mét vuông, 2 PN, 2 nhà vệ sinh tặng lại nội thất, AK2 view...
      Akari City Nam Long, số 77, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư Chung cư An Gia Garden, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 2,23 tỷ tại Tân Phú

      2.23 tỷ 50 m2 44,6 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư An Gia Garden đc 295 đường Tân Kỳ Tân Quý P. Tân Sơn Nhì Q. Tân Phú.căn hộ chung cư thiết kế sang trọng, nội thất xịn ...
      An Gia Garden, 295, Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn Chung cư Thông Tấn Xã Việt Nam, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,5 tỷ tại Hoàng Mai

      2.5 tỷ 80 m2 31,25 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngay - căn hộ góc - tòa CT1C, căn hộ Thông Tấn Xã Việt Nam (Nguyễn Xiển - Hoàng Mai - thành phố Hà Nội) giá chỉ 2. X tỉ rẻ nhất...
      Dự án Căn hộ Thông tấn xã, Đường Nguyễn Xiển, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Hateco Apollo Xuân Phương, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 2 tỷ

      2 tỷ 58 m2 34,49 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn 58m nội thất đầy đủ cao cấp tại căn hộ Hateco Xuân Phương giá chỉ 2 tỉ sổ đỏ trao tay.chung cư thiết kế 2 phòng ...
      Dự án Hateco Apollo, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Khu đô thị Ecopark, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,85 tỷ tại Văn Giang - Hưng Yên

      2.85 tỷ 69 m2 41,31 triệu/m2
      Chuyển công tác nên em cần sang tên căn hộ chung cư 69 mét vuông tòa Lake 2 Aqua Bay Ecopark.- Thiết kế 2 ngủ 2 nhà vệ sinh, logia hướng ...
      Dự án Ecopark, Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán gấp chung cư Altara Residences Quy Nhơn, 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 2,15 tỷ tại Quy Nhơn

      2.15 tỷ 61 m2 35,25 triệu/m2
      * /Cần chuyển nhượng 2 căn hộ chung cư Altara Quy Nhơn, đã có sẵn SHR sở hữu lâu dài.1/ căn hộ chung cư 2 PN, 2  nhà vệ sinh, DT sổ 61m2, đã...
      Dự án Altara Residences, Đường Trần Hưng Đạo, Phường Hải Cảng, Quy Nhơn, Bình Định

      Sở hữu nhà chung cư Homyland 3 (Homyland Riverside), 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3 tỷ tại Quận 2

      3 tỷ 82 m2 36,59 triệu/m2
      bán gấp Homyland 3.403 Nguyễn Duy Trinh, P. Bình Trưng Tây, Q. 2.Nhà mới chưa nhận bàn giao 100 phần trăm hình thật giá thật, mua trực tiếp từ chủ ...
      Homyland Riverside, 403, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2 tỷ tại Đường 19/5 - Vĩnh Hiệp - Nha Trang - Khánh Hòa

      2 tỷ 75 m2 26,67 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư cao cấp CT3 Vĩnh Điềm Trung.Giá 2 tỉ nội thất đầy đủ, 75m2.- Căn 2 PN, 2 toilet.- Tầng 10 thoáng mát.- Cửa...
      Dự án CT3 Vĩnh Điềm Trung, Đường 19/5, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.