Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.179 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Botanica Premier, 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 50 m2 56 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ cao cấp Botanica Premier, Q. Tân Bình. - DT 50 mét vuông, 1+1 phòng ngủ, Full nt.- Tiện ích: Hồ bơi tràn view TP, gym,...
      Dự án Botanica Premier, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 39 m2, giá 2,3 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      2.3 tỷ 39 m2 58,98 triệu/m2
      Hưng Thịnh chào bán đợt đầu, giỏ hàng 300 căn - Giá chỉ từ 2,5 tỉ/ căn.- CK 200 - 300 tr/căn nếu TT vượt tiến độ.- Ký HĐ 4,5 phần trăm.- TT siêu nhẹ:...
      Dự án Avatar Thủ Đức, Đường Số 1, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
      L
      Nữ Trần Hưng Thịnh Land Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Vinhomes Grand Park, 3 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,6 tỷ tại Quận 9

      2.6 tỷ 63 m2 41,27 triệu/m2
      SHR trao tay. công chứng ngay trong ngày.Bán chung cư vin Grand Park, TP. Thủ Đức, TPSài Gòn.- DTTT 63.1m2.- DT tim tường 69.5m2.- Kết cấu:...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư Chung cư Tây Nam Đại học Thương Mại, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 71 m2 29,58 triệu/m2
      Chính chủ không có nhu cầu sử dụng nên cần bán ngay chung cư 71m2, thiết kế 2 phòng ngủ, 1VS tại căn hộ 7A Lê Đức Thọ, giá 2.1 tỉ đã bao gồm thuế ...
      Dự án Tây Nam Đại học Thương Mại, 7A Đường Lê Đức Thọ, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 2,72 tỷ tại Đường Trương Định - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.72 tỷ 85 m2 32 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 2 căn hộ tại Trương Định, Q. Hoàng Mai.* Nhận nhà ở luôn. căn hộ mới bàn giao. căn hộ chung cư mới tinh chưa ở.1: căn hộ chung cư...
      Dự án Viễn Đông Star, Đường Trương Định, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 3 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      3 tỷ 88 m2 34,1 triệu/m2
      Chính sách CK lên đến 15 phần trăm, anh/chị nào mua để ở thì rất đáng cân nhắc. Còn mua đầu tư thì có nên sở hữu của New Galaxy Nha Trang ạ.- Vị...
      Dự án Grand Mark Nha Trang, Đường Phước Long, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 2,27 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.27 tỷ 55 m2 41,28 triệu/m2
      Hàng hot vin Smart City.- logia nhìn thẳng sang khu căn biệt thự Geleximco.- Căn 2 phòng ngủ 2vs toà SA5 ký mới chủ đầu tư. Giá TTS 2,27 tỉ.- Mua...
      Dự án The Sakura - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán căn 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 2,5 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.5 tỷ 50 m2 50 triệu/m2
      Elysian là dự án mới công bố của chủ đầu tư Gamuda Land triển khai. Đây là một trong những Dự Án đang đc NĐT mong chờ nhất hiện nay tại TP thông minh Thủ...
      Dự án Chung cư Elysian, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư Xuân Mai Complex, 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,25 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      2.25 tỷ 80 m2 28,13 triệu/m2
      Gia đình làm ăn có chút lộc lá chuyển xuống mặt đất ở nên cần bán lại chung cư tại Xuân Mai Complex.Thông số chung cư: 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ...
      Dự án Xuân Mai Complex, Đường Tố Hữu, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn Căn hộ Lavita Garden, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,6 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      2.6 tỷ 68 m2 38,24 triệu/m2
      Dự án Lavita Garden - P. Trường Thọ Thủ Đức.Căn 2 PN.DT 68m2.Giá 2,6 tỉ.Đông Nam.nội thất đầy đủ: Bàn ghế, ghế sofa, tủ lạnh, máy giặt, kệ tủ quần áo,...
      Dự án Lavita Garden, Đường 3, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,78 tỷ tại Thành phố Biên Hòa - Đồng Nai

      2.78 tỷ 75 m2 37 triệu/m2
      Thân chào anh chị!Chí Đạt đăng tin này có 2 nội dung như sau ạ:+ anh chị cần thông tin dự án Biên Hòa Universe Complex chính xác 100 phần trăm từ...
      Dự án Biên Hoà Universe Complex, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,65 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.65 tỷ 65 m2 40,77 triệu/m2
      * Với mức giá trung bình chỉ 42tr/m tại cửa ngõ TP. Thủ Đức, song MT Eastmark City sở hữu nhiều giá trị vượt trội nhờ vị trí chiến lược vô cùng đắt giá mà...
      Dự án Chung cư MT Eastmark City, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 109 m2, giá 2 tỷ tại Đường Cái Lân - Hạ Long - Quảng Ninh

      2 tỷ 109 m2 18,35 triệu/m2
      E có 2 suất ngoại giao đc mua với giá cán bộ nhân viên. đc chọn căn, chọn hướng giá siêu mềm nhất thị trường CK 12 phần trăm.+ TT tiến độ 22 đợt.+...
      Dự án The Dragon Castle, Đường Cái Lân, Phường Bãi Cháy, Hạ Long, Quảng Ninh

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư Conic Riverside, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2 tỷ tại Quận 8

      2 tỷ 72 m2 27,78 triệu/m2
      đc KDC 13B Nguyễn Văn Linh, Lô Ba, P. 7, Q. 8. Cuối năm Giao sổ.- 2 phòng ngủ 1 toilet - 1 tỉ 880 (nhà trống).- 2 phòng ngủ 2 toilet -...
      Dự án Conic Riverside, Phố Tạ Quang Bửu, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 2,25 tỷ tại Xã Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      2.25 tỷ 58 m2 38,8 triệu/m2
      chung cư thiết kế 2 phòng ngủ - 2Vs.- Hướng logia hướng Nam.- Tầng cao thoáng mát.- Nhận nhà mới đc hỗ trợ LS.anh/chị liên hệ ngay: 0964 109 ***để...
      Dự án Haven Park Residences, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nhanh căn hộ 1 phòng ngủ, 56 m2, giá 2,6 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      2.6 tỷ 56 m2 46,43 triệu/m2
      - Vị trí: MT Đại Lộ Bình Dương, ngoài ra còn có thể di chuyển dễ dàng theo hướng đường ĐT 743.- Tiện ích khu đô thị The Emerald Golf View đầy đủ (trường...
      Dự án The Emerald Golf View, Đường Đại Lộ Bình Dương, Phường Lái Thiêu, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị Mizuki Park, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 72 m2 38,2 triệu/m2
      giá siêu mềm nhất thị trường giá 2.75 tỉ.- DT 2 phòng ngủ, 2 toilet.- Tầng 7.- View nội khu hồ bơi.- Đã có SHR công chứng trong 1 nốt...
      Dự án Mizuki Park, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư Altara Residences Quy Nhơn, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,8 tỷ tại Quy Nhơn

      2.8 tỷ 70 m2 40 triệu/m2
      Đến với Quy Nhơn - hãy nghĩ ngay Altara.Altara Quy Nhơn không gian châu Âu giữa miền đất võ: chung cư biển cao cấp, sổ hồng riêng lâu dài. Thiết kế theo...
      Altara Residences, 76, Đường Trần Hưng Đạo, Phường Hải Cảng, Quy Nhơn, Bình Định

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.