Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.179 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh căn Chung cư 30 Phạm Văn Đồng, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 2,28 tỷ

      2.28 tỷ 62 m2 36,78 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn căn hộ Bắc Hà mặt phố 30 Phạm Văn Đồng, DT 62m2 gồm 2 phòng ngủ, 2VS PK + bếp. Đồ cơ bản. Giá 2 tỉ 280tr. liên lạc xem nhà...
      Dự án 30 Phạm Văn Đồng, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp chung cư Nhà ở xã hội Rice City Tây Nam Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 68 m2 33,83 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư tòa Trung Rice City, trung tâm khu đô thị hướng Tây Nam Linh Đàm.- DT: 68 mét vuông, sổ hồng riêng lâu dài.- Thiết kế 2...
      Dự án Rice City Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,29 tỷ tại Đường Trần Phú - Hà Đông - Hà Nội

      2.29 tỷ 72 m2 31,81 triệu/m2
      Hãy bỏ qua nếu bạn định sống mãi với nhà đi thuê.1. Chỉ từ 2,29 tỉ (full giá) bạn đã sở hữu ngay căn hai ngủ tuyệt đẹp view trọn TP tại Grand Sunlake 135...
      Grand Sunlake, 135, Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn Chung cư NO-08 Giang Biên, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,2 tỷ tại Long Biên

      2.21 tỷ 72 m2 30,56 triệu/m2
      GIA đình cần tiền đầu tư KD nên cần bán ngay trong tháng 04 căn hộ NO. 08 Giang Biên, Long Biên, Thủ đô Hà Nội.- Tầng 5, DT: 72m2, thiết kế 2 PN + 2...
      Dự án Chung cư NO-08 Giang Biên, Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,96 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.96 tỷ 65 m2 45,54 triệu/m2
      Duy nhất căn hộ chung cư 2 PN giá siêu siêu rẻ - chỉ 2,96 tỉ với logia hướng Đông Bắc - cần bán ngay do không đủ tiền vào theo tiến độ hợp đồng mua ...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn hộ Chung cư The Pride, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 2,1 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      2.1 tỷ 73 m2 28,77 triệu/m2
      Gia đình em làm ăn lộc lá mua đc liên kế nên em chuyển nhượng lại gấp căn 2 PN tại The Pride này cho gđ bác nào có nhu cầu.Thông tin chung cư em như...
      Dự án The Pride, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư Chung cư Helios Tower, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 2,55 tỷ tại Hoàng Mai

      2.55 tỷ 62 m2 41,13 triệu/m2
      Chuyển nơi làm việc nên gia đình cần bán căn 2 ngủ 2  toilet tòa Helios 75 Tam Trinh, Mai Động, Hoàng Mai, Thủ đô Hà Nội. Tòa nhà nằm ngay đầu Tam...
      Dự án Helios Tower 75 Tam Trinh, Đường Tam Trinh, Phường Mai Động, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư Chung cư The K Park , 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,56 tỷ tại Hà Đông

      2.56 tỷ 68 m2 37,65 triệu/m2
      Tôi cần bán gấp chung cư Tầng trung The K PARK logia ĐN thoáng mát.- DTSD: 68 mét vuông.- logia: ĐN.- Thiết kế 2 phòng ngủ, 2VS.- Views: Bể...
      Dự án The K Park, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Tổ hợp 310 Minh Khai, 2 phòng ngủ, 87 m2, giá 2,8 tỷ tại Hai Bà Trưng

      2.8 tỷ 87 m2 32,19 triệu/m2
      Bán chung cư 2 phòng ngủ 87m2 căn hộ chung cư 310 Minh Khai cách Times City 100m giá rẻ.Bán chung cư 2  phòng ngủ căn hộ chung cư 310...
      Dự án 310 Minh Khai, Đường Tam Trinh, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 2 phòng ngủ

      2.15 tỷ 54 m2 39,82 triệu/m2
      - Bán chung cư toà C vinaconex-DT 54m²-2N.-Tiện ích: 3 tầng hầm, 2 sàn TMDV, trung tâm mua sắm, trường học và rất nhiều tiện ích khácThiết kế: Tất cả các...
      Dự án Kim Văn Kim Lũ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 2,95 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.96 tỷ 62 m2 47,62 triệu/m2
      Chìa khoá trao tay - nhận nhà ở ngay!- căn hộ chung cư có DT 62m2, thuộc tòa Tonkin 2, vị trí trung tâm Vin Smart City.- Gần công viên lớn nhất KDT, giao...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,8 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.8 tỷ 67 m2 41,8 triệu/m2
      căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 2VS Tonkin 2 nằm ở trung tâm Vin Smart City với tiện tích, chất lượng sức khoẻ của dân cư đặt lên đầu.- Cạnh cầu vượt...

      Cần bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,2 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2.21 tỷ 72 m2 30,56 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư Topaz Garden, Q. Tân Phú.- Thiết kế: 72m2, 2 phòng ngủ, 2 toilet.- Tình trạng: Nhà mới, thiết kế hiện đại.- pháp lí:...
      Dự án Topaz Garden, Đường Trịnh Đình Thảo, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Chung cư VP3 Linh Đàm, 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 2,9 tỷ tại Hoàng Mai

      2.9 tỷ 92 m2 31,53 triệu/m2
      căn hộ chung cư tầng trung đẹp 03 PN - sổ chính chủ cầm tay. Gia đình đang muốn bán để mua nhà mới tại Thanh Xuân.Tiện ích tòa đầy đủ, tiện ích khu vực...
      Dự án VP3 Linh Đàm, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Chung cư Thái An Apartment, 2 phòng ngủ, 99 m2, giá 2,8 tỷ tại Quận 12

      2.8 tỷ 99 m2 28,29 triệu/m2
      Cần bán chung cư Thái An 1, đường Nguyễn Văn Quá, Q. 12, gần khu công nghiệp Tân Bình, DT 99 mét vuông, có sổ hồng riêng NH hỗ trợ 70 phần ...
      Dự án Thái An Apartment, Đường Nguyễn Văn Quá, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 2,3 tỷ tại Đường Võ Nguyên Giáp - Lê Chân - Hải Phòng

      2.3 tỷ 64 m2 35,94 triệu/m2
      - Tòa Camellia.- Hướng Đông.- DT 64,5 mét vuông.- Loại hình: 2 ngủ, 2 vệ sinh, 1 logia, 1 phòng khách, 1 nhà bếp.- View nội khu, thoáng mát, hút...
      Dự án Hoàng Huy Commerce, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Kênh Dương, Lê Chân, Hải Phòng

      Cần bán căn chung cư Chung cư Việt Đức Complex, 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 3 tỷ tại Thanh Xuân

      3 tỷ 106 m2 28,31 triệu/m2
      Do gia đình tôi có việc riêng lên cần bán cực gấp chung cư 3 phòng ngủ DT 106m2 giá chấp nhận cắt lỗ.Hướng cửa: hướng Tây Bắc.Hướng logia: hướng ...
      Dự án Việt Đức Complex, Đường Khuất Duy Tiến, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư Chung cư Helios Tower, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,63 tỷ tại Hoàng Mai

      2.63 tỷ 65 m2 40,47 triệu/m2
      Bán căn hộ Helios 75 Tam Trinh, Mai Động, Hoàng Mai.DT 65m2, 2 PN, 2 vệ sinh. đầy đủ nội thất, kèm theo điều hòa mẹ con công suất lớn, nóng lạnh, mành...

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.