Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.179 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Bán gấp chung cư Khu căn hộ 9 View, 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 2,9 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.9 tỷ 86 m2 33,73 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn 3 phòng ngủ dự án 9 View giá chỉ 2.9 rẻ nhất dự án - contact 0931 156 ***.Vị trí: 01 đường Số 1, P. Phước Long B, Q. 9, TP...
      9 View Apartment, 01, Đường Số 1, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn Chung cư Hateco Apollo Xuân Phương, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 2 tỷ tại Nam Từ Liêm

      2 tỷ 58 m2 34,49 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn 58m2 nội thất đầy đủ cao cấp tại căn hộ Hateco Xuân Phương giá chỉ 2 tỉ bìa đỏ trao tay.chung cư thiết kế 2 phòng ...
      Dự án Hateco Apollo, Đường 70, Phường Phương Canh, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp căn chung cư Căn hộ Oriental Plaza Âu Cơ, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 3 tỷ tại Tân Phú

      3 tỷ 85 m2 35,3 triệu/m2
      đc: 685 Âu cơ, P. Tân Thành, Q. Tân Phú. - căn hộ nằm vị trí đắt địa thuận tiện đi lại các Q. như (Tân Bình, Q3, Q10, Q11,...).- Tiện ích đầy đủ: Siêu thị,...
      Dự án Oriental Plaza 685 Âu Cơ, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh
      T
      Đỗ Hoàng Ngọc Thạnh Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn hộ Vinhomes Grand Park, 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 2,3 tỷ tại Quận 9

      2.3 tỷ 59 m2 38,99 triệu/m2
      một căn duy nhất.chung cư vin Grand Park Q9.2 phòng ngủ 2 toilet; Bán 2 tỉ 3 BTP, sổ;Gốc: 2 tỉ746; Vay MB 70 phần trăm.
      Dự án Vinhomes Grand Park, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh
      L
      Nguyễn Thị Ngọc Lành Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà chung cư Chung cư Hà Nội Homeland, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,6 tỷ tại Long Biên

      2.6 tỷ 69 m2 37,69 triệu/m2
      Do gia đình chuyển công tác nên cần bán chung cư DT 69m2:+ Căn 2 phòng ngủ + 2 nhà vệ sinh.+ Tầng trung.+ Để lại nguyên bản CĐT: Sàn gỗ, đèn,...
      Dự án Hà Nội Homeland, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu nghỉ dưỡng Flamingo Cát Bà Beach Resort, 40 m2, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 40 m2 62,5 triệu/m2
      Cần tiền gấp sang nhượng căn ngoại giao căn hotel Flamingo Cát Bà, nội thất đầy đủ như hình, cắt lỗ 1 tỉ bao phí sang tên.- DTSD 39,6 mét vuông,...
      Dự án Flamingo Cat Ba Beach Resort, Thị trấn Cát Bà, Cát Hải, Hải Phòng

      Cần bán căn hộ Chung cư Opal Boulevard, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 2,38 tỷ tại Dĩ An - Bình Dương

      2.38 tỷ 77 m2 30,91 triệu/m2
      - chung cư Opal Boulevard Thủ Đức, MT đường Phạm Văn Đồng căn hộ góc 2 phòng ngủ - 77m2 giá 2,38 tỉ. nội thất đầy đủ, Tây Bắc.chung cư tháp B...
      Dự án Opal Boulevard, Đường Kha Vạn Cân, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán ngay căn chung cư Khu đô thị Mizuki Park, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 2,47 tỷ

      2.48 tỷ 58 m2 42,59 triệu/m2
      Cần bán chung cư Mizuki Park GĐ Mp 6 - 7 - 8.chung cư 58 mét vuông thiết kế 2 PN, 1 vệ sinh.Nhà đc bàn giao full sàn gỗ, full  toilet, tủ bếp...
      Dự án Mizuki Park, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu nghỉ dưỡng Flamingo Cát Bà Beach Resort, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 40 m2 62,5 triệu/m2
      Gia đình tôi muốn sang nhượng căn view biển hotel Flamingo Cát Bà, nội thất đầy đủ như hình.- DTSD 40 mét vuông, căn view biển toà Sand, Bãi Cát...

      Cần bán chung cư Khu căn hộ Bigemco Building, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3 tỷ tại Quận 11

      3 tỷ 80 m2 37,5 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Bigemco Q. 11, (Đường Lý Thường Kiệt, đối diện trường đại học Bách Khoa).DT: 80  mét vuông, 2 phòng ngủ,...
      Dự án Bigemco, Phố Lý Thường Kiệt, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 2,3 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.3 tỷ 61 m2 37,71 triệu/m2
      Tận hưởng không gian sống tuyệt vời khi trở thành dân cư của vin Smart City.+ Trọn gói chung cư chỉ từ 2,3 tỉ.+ CK lên tới 28 phần trăm.+ Chí với số...
      Dự án Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán chung cư Khu đô thị Topaz City, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 2,85 tỷ tại Quận 8 - TP Hồ Chí Minh

      2.85 tỷ 95 m2 30 triệu/m2
      Chính chủ kí gửi bán căn hộ chung cư Topaz City.Vị trí 39 Cao Lỗ, P. 4, Q8. Tháp A.Thiết kế: 95 mét vuông - 3 phòng ngủ/2 phòng vệ ...
      Topaz City, 39, Đường Cao Lỗ, Phường 4, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư Căn hộ Safira Khang Điền (Sapphire Phú Hữu), 2 phòng ngủ, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 67 m2 41,8 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư Safira khang điền.Căn 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, nội thất đầy đủ.giá 2,8 tỉ bao thuế phí, đã có sổ.gọi ngay...
      Dự án Safira Khang Điền, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ Vinhomes Ocean Park , 3 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,49 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      2.5 tỷ 75 m2 33,21 triệu/m2
      Em cần bán căn hộ chung cư 3 PN vin Ocean Park, để thu hồi tiền về:Mô tả:- căn hộ chung cư với tổng DT: 80 mét vuông tim tường; 74 mét ...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư 1 phòng ngủ, 43 m2, hướng Đông - Nam, giá 2,1 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.1 tỷ 43 m2 48,84 triệu/m2
      chung cư thuộc tòa SA3. Hỗ trợ vay 70 phần trăm, có view cực thoáng ra VinSchool. Là căn độc quyền nên giá ưu đãi, ký hợp đồng mua bán trực tiếp...
      Dự án The Sakura - Vinhomes Smart City, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Khu đô thị Nam Trung Yên, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 2,62 tỷ tại Cầu Giấy

      2.62 tỷ 62 m2 42,26 triệu/m2
      Bán căn hộ A14 đô thị Nam Trung Yên.- logia hướng Đông Nam. Nhận nhà vô ở ngay.- DT: 62m2 (DT sử dụng) - 2 phòng ngủ - 1 phòng vệ sinh.-...
      Dự án A10-A14 Nam Trung Yên, Đường Nguyễn Chánh, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 2,5 tỷ tại Đường Lò Lu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.5 tỷ 50 m2 50 triệu/m2
      Tiếp nối thành công từ Celadon City KĐT xanh bậc nhất khu Tây TP.Thành phố Hồ Chí Minh. Gamuda Land nhà kiến tạo KĐT xanh đến từ Malaysia vừa ra mắt dự...
      Dự án Elysian, Đường Lò Lu, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 2,67 tỷ tại Nam Từ Liêm

      2.67 tỷ 64 m2 41,72 triệu/m2
      Do gia đình chuyển sang nước ngoài định cư nên cần bán căn 2 phòng ngủ ở vin Tây Mỗ.căn hộ chung cư góc 2 phòng ngủ + 1, thiết kế hợp lý,...
      Dự án Vinhomes Smart City , Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.