Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.179 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 2,42 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      2.42 tỷ 110 m2 22 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn hộ cao cấp BID Risidence Văn Khê, Hà Đông, thành phố Hà Nội - căn hộ góc 110m2, thiết kế 3 PN, 2 nhà vệ sinh, 1...
      Dự án BID Residence, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư GoldSilk Complex, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 2,6 tỷ tại Hà Đông

      2.6 tỷ 78 m2 33,34 triệu/m2
      * Cam kết:- Chính chủ, không qua trung gian, không làm việc với Môi giới bất động sản.- Vị trí mặt đường Vạn Phúc, đối diện KDL Vạn Phúc - Hà Đông.- View...
      Dự án GoldSilk Complex, Phố Cầu Am, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư Khu đô thị mới Văn Quán, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,25 tỷ tại Hà Đông

      2.25 tỷ 80 m2 28,13 triệu/m2
      - Gia đình cần bán ngay chung cư 2  phòng ngủ, 80 m2 căn hộ viện 103, Văn Quán, Hà Đông.- DT 80m2, 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh, 1 PK.-...
      Dự án KĐT Văn Quán, Đường Nguyễn Khuyến, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 71 m2, hướng Tây - Nam, giá 2,5 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      2.5 tỷ 71 m2 35,22 triệu/m2
      Căn số 02 tòa R1.01DT 71.2m.Hướng hướng Đông BắcThiết kế rộng rãi, linh hoạt với 2 phòng ngủ, 1PK, 2 phòng vệ sinh.- Bàn giao đầy đủ nội ...
      Dự án The Zenpark, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, 2 phòng ngủ, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 77 m2 35,72 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư tại TSQ Euroland.DT 77m2.Gồm 2 phòng ngủ, 1 toilet, 1PK, 1 bếp ăn, cửa Đông Bắc, logia hướng Tây Nam - view KĐT Mỗ Lao...
      Dự án Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,2 tỷ tại Phố Nghĩa Tân - Cầu Giấy - Hà Nội

      2.21 tỷ 80 m2 27,5 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư 80 mét vuông - 3 PN đẹp 2 mặt thoáng - ở ngay - thiết kế hiện đại.+ Vị trí ngay phố Nghĩa Tân, oto tránh đỗ ngày đêm quanh...
      Phố Nghĩa Tân, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư Chung cư Green Stars, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,78 tỷ

      2.78 tỷ 67 m2 41,5 triệu/m2
      * Chuyển về sống cùng ông bà, gia đình em thiện chí bán gấp căn 2 ngủ căn hộ Green Star, 234 Phạm Văn Đồng, HN.Xem nhà mọi lúc: 0983 854 ***- căn hộ ...
      Green Stars, 234, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ Chung cư Riverside Garden , 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 2,4 tỷ tại Thanh Xuân

      2.4 tỷ 50 m2 48 triệu/m2
      Gia đình em sinh thêm e bé nên cần bán căn 2 phòng ngủ 50m2 căn hộ Riverside Garden 349 Vũ Tông Phan.- Thiết kế 2 phòng ngủ1VS.- Xác định để ở...
      Riverside Garden, 349, Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,3 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      2.31 tỷ 67 m2 34,36 triệu/m2
      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ hoàn thiện cao cấp, phong cách sống Wellness - liên kế Aeon Mall, chỉ mất 07 ph BV quốc tế Becamex, BV Hạnh Phúc,...
      The Habitat Bình Dương, Số 8, Đường Hữu Nghị, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhanh chung cư Căn hộ Moonlight Boulevard, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 2,15 tỷ tại Bình Tân

      2.15 tỷ 56 m2 38,4 triệu/m2
      Ngộp chung cư Moonlight Boulevard chỉ 2,15tỉ/2 phòng ngủ full nội thất, vào ở liền. contact 0933;958;956chung cư Moonlight Boulevard tọa lạc MT...
      Dự án Moonlight Boulevard, Đường Kinh Dương Vương, Phường An Lạc A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,3 tỷ tại Đường 4 - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      2.3 tỷ 70 m2 32,86 triệu/m2
      chung cư cao cấp bật nhất tại trung tâm TP Thủ Đức nằm ngay MT Vành Đai 2.+ CK LN lên đến 50 phần trăm.+ DT: 70,15m2.+ Loại căn: 2 PN, 2...
      Dự án Moonlight Avenue, Đường 4, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
      L
      Dương Ntt Hưng Thịnh Land Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhà chung cư Vinhomes Grand Park, 3 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,8 tỷ tại Quận 9

      2.8 tỷ 70 m2 40 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn hộ chung cư S803.0314 tại The Origami vin Grand Park.- DT: 70 mét vuông gồm 3 phòng ngủ.- căn hộ chung cư view...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu đô thị Mizuki Park, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 58 m2 39,66 triệu/m2
      KĐT Mizuki Park chính chủ cần bán ngay chung cư đã có sổ.MP4. Xx. 0một căn góc 58m2 (2 phòng ngủ, 1 phòng vệ sinh).logia Tây Bắc, Lô gia...
      Dự án Mizuki Park, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh
      N
      Nguyễn Thị Hồng Nhân Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà chung cư 1 phòng ngủ, 42 m2, giá 2 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      2 tỷ 42 m2 47,62 triệu/m2
      chung cư ngay Phan Văn Trị giáp Nguyễn Oanh.DT 42m2.Loại hình chung cư: 1 phòng ngủ + (1  phòng vệ sinh).Gần chợ, saigonmall, cây xăng,...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 2,9 tỷ tại Quận 2

      2.9 tỷ 64 m2 45,32 triệu/m2
      Chủ cần gấp căn Centana:- DT: 64m2, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, lô gia phơi đồ.- Tặng lại nội thất.- Giá: 2,9 tỉ.- DT: 88m2, 3 phòng ngủ,...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 3 tỷ tại Đường Đại lộ Thăng Long - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3 tỷ 80 m2 37,5 triệu/m2
      Căn 3 ngủ 2 vệ sinh rẻ nhất Imperia Smart - 3 tỉ nhận nhà ở ngay.- Chính chủ gửi bán căn 3N2VS Imperia Smart City - Nhà mới bàn giao giá 3 tỉ bao phí thuế,...
      Dự án Imperia Smart City, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư Chung cư Opal Boulevard, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,5 tỷ tại Dĩ An

      2.5 tỷ 75 m2 33,34 triệu/m2
      Giỏ hàng chuyển nhượng lại chung cư OpalBoulevard giá mềm, nhiều căn đã có SHR cầm tay.+ căn hộ góc: 75 mét vuông, 2 phòng ngủ, giá 2,5 tỉ,...
      Dự án Opal Boulevard, Đường Kha Vạn Cân, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán chung cư Khu đô thị Nam Trung Yên, 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 2 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      2 tỷ 57 m2 35,09 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay chung cư B3 Nam Trung Yên, Cầu Giấy, HN.- Nằm trong dự án Nam Trung Yên vị trí đắc địa, đầy đủ trường MN, TH, trung học cơ sở,...
      Dự án Nam Trung Yên, Đường Phạm Hùng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.