Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.179 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2 tỷ tại Bến Tre - Bến Tre

      2 tỷ 65 m2 30,77 triệu/m2
      KĐT Hưng Phú : Điểm nhấn phong cách sang trọng ở Bến Tre - Dự Án Tiên Phong Bao gồm 250 ngôi nhà phố liên kế, 32 biệt thự, 200 chung cưChỉ còn đc 70 căn...
      Đường Nguyễn Thị Định, Phường Phú Khương, Bến Tre, Bến Tre

      Cần bán gấp căn chung cư Chung cư Hồ Gươm Plaza, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 2,5 tỷ tại Hà Đông

      2.5 tỷ 76 m2 32,9 triệu/m2
      Ra hàng quỹ căn 2 ngủ giá mềm Hồ Gươm Plaza.- DT: 76,3m2 và 88,8m2.- Thiết kế: 2 ngủ, 2 vệ sinh, 1 ban công, 1 ban công.- Nội thất: Cơ bản gắn tường...
      Dự án Hồ Gươm Plaza, Đường Trần Phú, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà chung cư Chung cư Eco Green City, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,8 tỷ tại Thanh Trì - Hà Nội

      2.8 tỷ 75 m2 37,34 triệu/m2
      Gia đình tôi chuyển công tác nên chuyển nhượng lại căn hộ chung cư 75m2 ở Eco Green Nguyễn Xiển cho hộ gia đình khác hoặc NĐT có nhu cầu, chi tiết như...
      Dự án Eco Green City, Đường Nguyễn Xiển, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ Chung cư An Gia Garden, 2 phòng ngủ, 51 m2, giá 2,25 tỷ tại Tân Phú

      2.25 tỷ 51 m2 44,12 triệu/m2
      Bán chung cư chính chủ! Đã có SHR lâu dài.căn hộ chung cư An Gia Garden (The Garden) tọa lạc: 295 Tân Kỳ Tân Quý. Tân Phú.DT 51 mét vuông với...
      Dự án An Gia Garden, Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Khu đô thị Celadon City, 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,42 tỷ tại Tân Phú

      2.42 tỷ 53 m2 45,67 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán ngay chung cư Emerald Celadon City sát cạnh Aeon Mall Q. Tân Phú.+ DT: 53m2 - 1 phòng ngủ 1 nhà vệ sinh (có ban công và ban...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn Chung cư HPC Landmark 105, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 2,52 tỷ tại Hà Đông

      2.52 tỷ 82 m2 30,74 triệu/m2
      Căn 2 ngủ, 82 mét vuông, HPC Landmark 105, đầy đủ nội thất, giá cực tốt. gọi ngay: 0916 708 ***.căn hộ chung cư thiết kế 2 PN, 2 vệ sinh,...
      Dự án HPC Landmark 105, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Căn hộ Oriental Plaza Âu Cơ, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 2,7 tỷ tại Tân Phú

      2.7 tỷ 85 m2 31,77 triệu/m2
      căn hộ chung cư Oriental Plaza 685 Âu Cơ P. Tân Thành Q. Tân Phú TPTp HCM.Căn 2 phòng ngủ 2 toilet, 85 mét vuông, giá 2.7 tỉ.căn hộ ...
      Oriental Plaza, 685, Đường Âu Cơ, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư Chung cư Mỹ Đình Pearl, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 2,3 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.3 tỷ 50 m2 46 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn 1 phòng ngủ nội thất để lại hết, 50m2 bán 2 tỉ 3 bao phí.Thiết kế 1 phòng ngủ 1VS.Bao phí sang nhượng.Để lại hết nội...
      Dự án Mỹ Đình Pearl, Phường Phú Đô, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư Condotel A La Carte Hạ Long, 1 phòng ngủ, 47 m2, giá 2,1 tỷ tại Hạ Long

      2.1 tỷ 47 m2 44,69 triệu/m2
      E Vân QLKD A La Carte Hạ Long có quỹ căn NGOẠI GIAO full chính sách chủ đầu tư và QUỸ CĂN chính chủ Giá Lỗ TẦNG CAOQUỸ CĂN sang nhượng chính chủ nhờ...
      Dự án A La Carte Hạ Long Bay, Hạ Long, Quảng Ninh

      Sở hữu ngay căn hộ Chung cư The Sun Garden (HTT Tower 3), 3 phòng ngủ, 84 m2, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 84 m2 29,77 triệu/m2
      Nhà đẹp long lanh - lô góc - 3 ngủ - tặng toàn bộ nội thất.+ Vị trí đắc địa nằm trên đường Phùng Hưng ngay cạnh viện 103 hà đông.+ căn hộ góc: 2 thoáng...
      Dự án 89 Phùng Hưng, Phố Phùng Hưng, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Khu đô thị Ecopark, 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 2,45 tỷ tại Văn Giang - Hưng Yên

      2.45 tỷ 92 m2 26,6 triệu/m2
      căn hộ chung cư tòa A Rừng Cọ.- DT căn hộ chung cư: 92 mét vuông thiết kế 3 phòng ngủ và 2 vệ sinh.- logia hướng Tây Nam nhìn vào khu...
      Dự án Ecopark, Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán gấp căn chung cư Khu đô thị Nam Trung Yên, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,2 tỷ tại Cầu Giấy

      2.21 tỷ 65 m2 33,85 triệu/m2
      cực hiếm trong làng tái định cư Cầu Giấy.Do cần tiền gấp nên chủ quyết bán chung cư 65m2 tại tòa B11 Nam Trung YênVị trí trung tâm Cầu Giấy. Giá phù hợp...
      Dự án Khu đô thị Nam Trung Yên, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Hòa Bình Green City, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 70 m2 40 triệu/m2
      Em cần bán gấp trong tháng căn hộ chung cư 2 ngủ toà B1 view sông vạn người mê - Hoà Bình Green City.- DT: 70m2, 2 ngủ, 2 vệ sinh, (ảnh thật căn hộ ...
      Dự án Hòa Bình Green City, Phố Mạc Thị Bưởi, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 2,6 tỷ tại Quận 2

      2.6 tỷ 55 m2 47,28 triệu/m2
      Giỏ hàng Centana Thủ Thiêm nhiều căn đẹp, giá siêu mềm:- 1 phòng ngủ từ 2 tỉ - 2,3 tỉ.- 2  phòng ngủ 2,6 tỉ - 3,5 tỉ.- 3 phòng ngủ 3,9...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 2,9 tỷ tại Đường Đức Giang - Long Biên - Hà Nội

      2.9 tỷ 95 m2 30,53 triệu/m2
      Bình Minh Garden 93 Đức Giang.- Chính sách siêu khủng giảm 25 phần trăm.- Căn 2 phòng ngủ: Chỉ từ 2,4 tỉ - bàn giao nội thất đầy đủ.- Căn...
      Bình Minh Garden, 93, Đường Đức Giang, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 2,45 tỷ tại Nam Từ Liêm

      2.46 tỷ 59 m2 41,53 triệu/m2
      Vinhome Smart City 2,45 tỉ 58.6m2 nhà mới tặng toàn bộ nội thất.- DT: 58.6m2, chiều ngang 5.5m.- căn hộ chung cư 2  phòng ngủ tại toà S3.03 khu đô...
      Dự án Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Eco Lake View, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 67 m2 38,06 triệu/m2
      Gia đình cần bán chung cư 2 ngủ tầng thấp tòa HH2 Ecolake view, 32 Đại từ giá chỉ 2.55 tỉ.giá mềm nhất khu vực khi chung cư sở hữu DT 67m2 với full nội ...
      Eco Lake View, 32, Đường Đại Từ, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư Chung cư Hồ Gươm Plaza, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,5 tỷ tại Hà Đông

      2.5 tỷ 70 m2 35,72 triệu/m2
      CĐT mở bán quỹ căn hộ chung cư 2 PN vip nhất dự án. TT 50 phần trăm giá trị căn hộ chung cư nhận nhà ở ngay.+ Với DT từ 70 mét vuông -...

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.