Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.178 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Sở hữu nhà chung cư 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3 tỷ 71 m2 42,26 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền nên bán nhanh chung cư 2 PN 71m2 tòa Tokin vin Smart City, giá rẻ hơn giá gốc 400tr.- Vị trí: Tòa TK2.- DT: Thông thủy 64.5m2 tim tường...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị VCN Phước Hải, 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 2,44 tỷ

      2.44 tỷ 88 m2 27,73 triệu/m2
      Cần bán căn hộ góc CT2 VCN Phước Hải, tầng cao view sông cực đẹp.- căn hộ góc: 87,86 mét vuông (Căn 09).- Cửa hướng: hướng Đông Nam.- logia:...
      Dự án VCN Phước Hải, Đường Tố Hữu, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 2,1 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      2.1 tỷ 71 m2 29,58 triệu/m2
      liên hệ 0904 180 *** Ms. Trang để sở hữu ngay chung cư New Galaxy Nha Trang tầng cao, view đẹp.DT: 2 phòng ngủ - 71.44m, 2 phòng ngủ, view...
      Dự án New Galaxy Nha Trang, Phường Vĩnh Trường, Nha Trang, Khánh Hòa
      T
      Nguyễn Thị Huyền Trang Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu căn hộ Topaz Elite, 3 phòng ngủ, 84 m2, giá 2,8 tỷ tại Quận 8

      2.8 tỷ 84 m2 33,34 triệu/m2
      Chính chủ bán gấp căn hộ chung cư Topaz Elite Q. 8.DT 84 mét vuông thiết kế 3 PN 2 vệ sinh, nhà thoáng mát sạch sẽ đang có HĐ thuê có thể để ở...
      Dự án Topaz Elite, Đường Cao Lỗ, Phường 4, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư The K Park , 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,37 tỷ tại Hà Đông

      2.37 tỷ 68 m2 34,86 triệu/m2
      Thông tin CH:+ DT: 68m2.+ Hướng: Cửa Tây tứ mệnh, logia hướng Đông Nam siêu thoáng.a+ pháp lí rõ ràng, bìa đỏ chính chủ cầm tay, sang tên nhanh chóng,...
      Dự án The K Park, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Chung cư Eco Lake View, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 2,65 tỷ tại Quận Hoàng Mai

      2.65 tỷ 71 m2 37,33 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư HH02A Eco Lake View, gần Smile building.Tòa đc săn đón bậc nhất Hoàng Mai, cam kết ảnh thật 100%Eco Lake View tọa lạc tại 32 phố Đại...
      Dự án Eco Lake View, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp chung cư Khu nghỉ dưỡng Vũng Tàu Regency, 1 phòng ngủ, 44 m2, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 44 m2 50 triệu/m2
      Thông tin tổng quan The Maris.Alaric Tower Vũng Tàu.Thuộc dự án nghỉ dưỡng The Maris với quy mô 23 ha.chung cư biển Vũng Tàu, rất phù hợp cho KH TP HCM...
      Dự án The Maris Vũng Tàu, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp căn hộ Căn hộ Royal Paradise, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 2,3 tỷ tại Vũng Tàu

      2.3 tỷ 71 m2 32,4 triệu/m2
      căn hộ chung cư nằm ở tầng trung, view rộng nhìn sang hồ Phụng Hoàng và TP đẹp từ sáng và tối cực kì thơ mộng.- DT: 71 mét vuông.- Hướng: Cửa hướng...
      Dự án Dic Phoenix, Đường 3/2, Phường Nguyễn An Ninh, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Samsora Premier (Hà Đông Sunflower), 3 phòng ngủ, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 82 m2 35,37 triệu/m2
      Gia đình mình có việc cần bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh.- DT tích thông thuỷ: 82 mét vuông.- Giá chỉ nhỉnh 2,9 tỉ...
      Dự án Samsora Premier, Đường Chu Văn An, Phường Yết Kiêu, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Chung cư Samsora Premier (Hà Đông Sunflower), 2 phòng ngủ, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 60 m2 36,67 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp căn 2 phòng ngủ Samsora, DT 60m2, BC hướng Nam mát.- Nhà nội thất đầy đủ xịn đẹp để lại hết đầu tư gần 400tr.- giá luôn: 2.2...

      Sở hữu căn hộ 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 2,2 tỷ tại Phố Thi Sách - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      2.21 tỷ 50 m2 44 triệu/m2
      * Tổng hợp các căn view biển 1 phòng ngủ 2 phòng ngủ 3 phòng ngủ dự án The Sóng Vũng Tàu, tầng thấp, trung, cao. Giỏ hàng trực tiếp độc...
      The Sóng, số 28, Phố Thi Sách, Phường Thắng Tam, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nhanh căn hộ 1 phòng ngủ, 65 m2, hướng Nam, giá 2,71 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.72 tỷ 65 m2 41,76 triệu/m2
      Dự định mua nhà HCM trước năm 30 tuổi?#Mong muốn an cư lạc nghiệp tại HCM mà mới chỉ tiết kiệm đc hơn 1 tỉ?#Lo ngại tiền mất tật mang nếu lỡ chọn mua trúng...
      Dự án Chung cư MT Eastmark City, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 2,89 tỷ tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      2.89 tỷ 76 m2 38 triệu/m2
      Ưu đãi lớn nhất từ trước tới nay - khi mua căn hộ chung cư Chí Linh Center.Vị trí đắc địa tọa lạc ngay ngã tư đường 2/9 và Nguyễn Hữu Cảnh tại TP biển...
      Dự án Chí Linh Center, Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 10, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nhà chung cư Chung cư Việt Đức Complex, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 3 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      căn hộ chung cư Việt Đức Complex sở hữu vị trí vô cùng đắc địa, là điểm giao thương của 3 trục đường lớn và đc quản lý bởi 3 CĐT chuyên nghiệp giàu kinh...
      Việt Đức Complex, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,99 tỷ tại Phố Ngọc Khánh - Ba Đình - Hà Nội

      2.99 tỷ 68 m2 43,98 triệu/m2
      Hiện tại gia đình chuyển về Long Biên sinh sống nên cần bán lại căn nhà gia đình ở đã lâu và rất có lộc.Khu vực dân trí cao, an ninh đảm bảo.Camera an...
      Phố Ngọc Khánh, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Chung cư Hòa Bình Green City, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 63 m2 40,48 triệu/m2
      Bán chung cư 2 phòng ngủ - DT 63m2 - nội thất đầy đủ - tầng 22 view sông Hồng - giá 2,55 tỉ bao phí tòa A1 Hòa Bình Green City 505 Minh Khai.+ DT...
      Dự án Hòa Bình Green City, Phố Mạc Thị Bưởi, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhà chung cư Khu đô thị mới Văn Quán, 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 2,86 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      2.86 tỷ 92 m2 31,04 triệu/m2
      Gia đình tôi có căn hộ cao cấp DT 92 mét vuông, thiết kế 3 ngủ, 2 vệ sinh tại tòa CT3 Văn Quán, vị trí cực đẹp, trung tâm Q. Hà Đông, dễ dàng di...
      Dự án KĐT Văn Quán, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư Khu căn hộ Skyway Residence, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 105 m2 21,43 triệu/m2
      Vị trí : chung cư nằm trong khu dân cư Conic 13B Nguyễn Văn Linh, khuôn viên rộng rãi, hạ tầng chỉnh chu, cư dông đông đúc, an ninh, tiện ích đầy đủ.+ DT...
      Dự án Skyway Residence, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.