Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.178 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Sở hữu nhà chung cư Khu căn hộ Vũng Tàu Melody, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,42 tỷ

      2.42 tỷ 60 m2 40,34 triệu/m2
      căn hộ Vũng Tàu Melody là căn hộ để ở kết hợp cùng căn hộ cho thuê nằm trên đường Hoàng Hoa Thám, P. 2, TP. Vũng Tàu, tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu. Dự án sở...
      Dự án Vũng Tàu Melody, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu nhà chung cư Vinhomes Ocean Park , 3 phòng ngủ, 81 m2, giá 2,55 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      2.55 tỷ 81 m2 31,49 triệu/m2
      căn hộ chung cư 3 phòng ngủ cụm tòa S1.DT 81,1m2.View thoáng đẹp.Vi trí trung tâm gần siêu thị, các shop tiện lợi, đối diện Vinschool.- đầy đủ ...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,2 tỷ tại Đường Lý Thái Tổ - Bắc Ninh - Bắc Ninh

      2.21 tỷ 67 m2 32,84 triệu/m2
      Chủ cần bán căn hộ chung cư cao cấp căn hộ chung cư Lotus Central - Dabaco trung tâm thành phố. Bắc Ninh.Đầy đủ các loại căn hộ chung cư từ 1, 2...
      Dự án Dabaco Lý Thái Tổ, Đường Lý Thái Tổ, Phường Võ Cường, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Sở hữu ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 2,26 tỷ tại Đường Phước Long - Nha Trang - Khánh Hòa

      2.26 tỷ 85 m2 26,59 triệu/m2
      Dự án Grand Mark Nha Trang:* Tọa lạc tại: Số 16 đường Phước Long, P. Phước Long, TP Nha Trang.DT: 10.168 mét vuông.- Quy mô dự án: 3 tòa căn hộ, 3...
      Grand Mark Nha Trang, 16, Đường Phước Long, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Chung cư Helios Tower, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,58 tỷ

      2.58 tỷ 65 m2 39,7 triệu/m2
      + Bán căn hộ Helios 75 Tam Trinh 65m2, 2 ngủ, 2 vs, nội thất vip chỉ 2.58 tỉ( có thỏa thuận)+ Thiết kế hiện đại đầy đủ công năng của 1 gia đình hiện đại, ...
      Dự án Helios Tower 75 Tam Trinh, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Best Western Premier Sapphire Hạ Long (The Sapphire Residence)

      2.21 tỷ 39 m2 56,42 triệu/m2
      Bán chung cư view TP có bìa đỏ chính chủ Best Western Premier Sapphire Hạ Long - LN/10 phần trăm/năm.Dự án Best Western Premier Sapphire Hạ Long,...
      Dự án Best Western Premier Sapphire Hạ Long, Đường Bến Đoan, Phường Hồng Gai, Hạ Long, Quảng Ninh

      Chuyển nhượng căn chung cư Căn hộ Oriental Plaza Âu Cơ, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 77 m2 37,02 triệu/m2
      Cần bán căn 2  phòng ngủ Oriental Plaza:- DT 77 mét vuông.- Thiết kế 2  phòng ngủ 2  phòng vệ sinh.- Bàn giao nhà như hình.- View...
      Dự án Oriental Plaza, Đường Âu Cơ, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư Khu căn hộ Ehome 5 The Bridgeview, 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 2,2 tỷ tại Quận 7

      2.21 tỷ 55 m2 40 triệu/m2
      Bán chung cư Ehome 5 thuộc dự án Bridgeview Q. 7, Trần Trọng Cung.DT 55 mét vuông có 2PN-1 nhà vệ sinh.Nhà ở kỹ, sạch sẽ.Vị trí tiện lợi di...
      Dự án Ehome 5-The Bridgeview, Đường Trần Trọng Cung, Phường Tân Thuận Đông, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư Khu đô thị Hồng Hà Eco City, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 2,78 tỷ tại Huyện Thanh Trì

      2.78 tỷ 90 m2 30,89 triệu/m2
      Gia đình tôi cần bán chung cư 3 ngủ 85 mét vuông thông thủy,bìa đỏ cất két tòa Ct12-13 Hồng Hà ecocity.chung cư nằm ~ tầng 10 của tòa nhà và nằm...
      Dự án Hồng Hà Eco City, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán nhanh căn Căn hộ Safira Khang Điền (Sapphire Phú Hữu), 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 69 m2 36,96 triệu/m2
      bán ngay căn Safira Khang điền.Căn 2 phòng ngủ nội thất đầy đủ.Giá 2 tỉ 550, đã có sổ, bao thuế phí. L/H xem nhà 0868 390 *** Mr Quảng
      Dự án Safira Khang Điền, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ Khu căn hộ Carillon 7, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,6 tỷ tại Tân Phú

      2.6 tỷ 70 m2 37,15 triệu/m2
      - đc: 33 đường Lương Minh Nguyệt, P. Tân Thới Hòa, Q. Tân Phú.- NH hỗ trợ vay lên đến 70 phần trăm, LS ưu đãi, thủ tục hồ sơ duyệt nhanh trong ngày.-...
      Carillon 7, 33, Đường Lương Minh Nguyệt, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu đô thị mới Dương Nội, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 83 m2 25,91 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư CT7 Dương Nội, căn hộ góc DT 83.2m2 Tk 2 ngủ, 2  toilet, cửa hướng Tây Bắc, logia hướng Đông Nam. Hướng cực mát về mùa hè...
      Dự án KĐTM Dương Nội, Đường Tố Hữu, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn Vinhomes Grand Park, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 2,8 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.8 tỷ 50 m2 56 triệu/m2
      chung cư cao cấp tại trái tim của Đại Đô Thị vin Grand Park bởi CĐT Masterise Homes Kết nối đến trung tâm TP_ xe buýt điện Vinbus Tuyến vin Grand Park-...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn Chung cư Him Lam Chợ Lớn, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 2,85 tỷ tại Quận 6

      2.85 tỷ 82 m2 34,76 triệu/m2
      Chủ ngộp Cần bán ngay căn hộ Him Lam Chợ Lớn, P. 11, Q. 6.- DT: 82 mét vuông.- Giá: 2 tỉ850 , có SHR.- Tiện ích: Siêu thị, hồ bơi, fitness, spa, khu...
      Dự án Him Lam Chợ Lớn, Phường 11, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư Vinhomes Green Bay , 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 2,3 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.3 tỷ 58 m2 39,66 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn OT tầng 5, căn hộ góc, nhà đẹp thích hợp ở hoặc làm văn phòng office-tel, studio..Nhà sạch mới, thiết bị cao cấp.Hiện tại đang cho...
      Dự án Vinhomes Green Bay Mễ Trì, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán ngay căn 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 2,49 tỷ tại Đường Tân Túc - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      2.49 tỷ 59 m2 42,16 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư West Gate tại trung tâm hành chính Bình Chánh - MT đường Tân Túc, đối diện ủy ban nhân dân..* TT 822tr - nhận nhà (bao gồm thuế...
      Dự án Westgate, Đường Tân Túc, Thị trấn Tân Túc, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư Khu căn hộ Depot Metro Tham Lương, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 72 m2 29,17 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ Depot Tham Lương. Q. 12, 72m2, 2  phòng ngủ, 2.1 tỉ, liên hệ ngay 0944 800 *** (19/1 Tân Thới Nhất 17, Tân Thới Nhất, Q....
      Depot Metro Tham Lương, 19/1, Đường Tân Thới Nhất 17, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn Chung cư The Pride, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 2,15 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      2.15 tỷ 73 m2 29,46 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 2 toilet tại The Pride Hải Phát, Hà Đông.- DT: 73 mét vuông. Phòng khách có logia...
      Dự án The Pride, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.