Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.178 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán ngay nhà chung cư Căn hộ C SkyView, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,01 tỷ tại Thủ Dầu Một

      2.01 tỷ 80 m2 25,13 triệu/m2
      chung cư C - Sky View Chánh Nghĩa 2  phòng ngủ 80 mét vuông - Giá chỉ 2,01 tỉ (bao gồm thuế giá trị gia tăng, phí bảo trì, ra sổ).- Giá cực...
      Dự án C-SkyView, Đường Trần Phú, Phường Chánh Nghĩa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán chung cư Chung cư Hồng Hà Tower, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,05 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      2.05 tỷ 63 m2 32,54 triệu/m2
      Thông số căn hộ chung cư như sau:- DT: 63 mét vuông thông thủy.- Thiết kế: 2 ngủ 2 vệ sinh.- pháp lí: Sổ chính chủ.- Nội thất: Sàn gỗ, trần thạch...
      Hồng Hà Tower, 89, Đường Thịnh Liệt, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,1 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.1 tỷ 60 m2 35 triệu/m2
      * Vị trí: chung cư thuộc Tòa nhà nằm trên phố Nguyễn Hoàng - Cầu Giấy, cạnh BV 198 Bộ Công An, bến xe Mỹ Đình, 300m tới ĐHQG, Sư Phạm, Báo Chí, Thương...
      Đường Nguyễn Hoàng, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhà chung cư Khu căn hộ Akari City, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 2,25 tỷ tại Bình Tân

      2.25 tỷ 56 m2 40,18 triệu/m2
      Siêu phẩm chung cư Akari giá cực chấtVị trí: MT đại lộ Võ Văn Kiệt Q. Bình Tân.Tiện ích ngoại khu: Gần siêu thị Aeon Mall, BigC An Lạc, BV CIH, Triều An,...
      Dự án Akari City Nam Long, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh
      n
      Nguyễn thị thuý ngân Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu căn hộ Phú Thọ, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,35 tỷ tại Quận 11

      2.35 tỷ 70 m2 33,58 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ Phú Thọ, Q. 11, DT: 70m, nhà sạch sẽ, thoáng mát, bao gồm phòng khách, 2 PN, bếp, 2  toilet.* Giá: 2.35 tỉ, có sổ.* hotline:...
      Dự án Chung cư Phú Thọ, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư Chung cư South Tower, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,3 tỷ tại Hoàng Mai

      2.3 tỷ 75 m2 30,67 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư vật tư du lịch số 6 ngách 51 ngõ 15 Ngọc Hồi.DT 74.8m2 gồm 2 PN 2  phòng vệ sinh.Nối thất cơ bản liền tường.Cửa Nam logia...
      South Tower Hoàng Liệt, số 6 ngách 51 ngõ 15, Đường Ngọc Hồi, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ Richstar, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 2,5 tỷ tại Tân Phú

      2.5 tỷ 64 m2 39,07 triệu/m2
      Bán căn hộ cao cấp Richstar Novaland.Tọa lạc: 278 Hoà Bình, Hiệp Tân, Tân Phú. Khu RS1.+ DT: 64 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh -...
      RichStar, 278, Đường Hòa Bình, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ Khu căn hộ The Sun Avenue, 1 phòng ngủ, 51 m2, giá 2,2 tỷ tại Quận 2

      2.21 tỷ 51 m2 43,14 triệu/m2
      Chủ gửi bán chung cư 1  phòng ngủ 51 mét vuông, hoàn thiện cơ bản như hình giá gốc 2.35 tỉ.căn hộ cao cấp The Sun Avenue.- 28 Mai Chí Thọ, P....
      Dự án The Sun Avenue, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư Căn hộ Safira Khang Điền (Sapphire Phú Hữu), 2 phòng ngủ, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 67 m2 38,06 triệu/m2
      Cần bán căn 2 phòng ngủ - 2 toilet, 67m2.- View căn biệt thự, hướng mát.- Nội thất cơ bản.- giá: 2,55 tỉ bao thuế phí bên bán.- Đã có sổ.- Hỗ...
      Dự án Safira Khang Điền, Đường Võ Chí Công, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ Căn hộ C SkyView, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 2 tỷ tại Thủ Dầu Một - Bình Dương

      2 tỷ 80 m2 25 triệu/m2
      Nhận nhà vô ở ngay tại KDC vip nhất Chánh Nghĩa.Hàng trực tiếp CĐT F0 (sang nhượng nhanh trong ngày).- TT 30 phần trăm chỉ 600 tr 2 phòng ngủ...
      M
      Căn Hộ Thủ Dầu Một Hơn 1 năm trước

      Bán căn hộ chung cư Chung cư BIG Tower , 3 phòng ngủ, 116 m2, giá 3 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3 tỷ 116 m2 25,87 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán căn hộ Big Tower 18 đường Phạm Hùng, gần bến xe Mỹ Đình.Tòa nhà có 2 thang máy cho dân cư và 1 thang hàng, rất thuận tiện không phải...
      B.I.G Tower, 18, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư Cao ốc Fortuna Vườn Lài, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,25 tỷ tại Tân Phú

      2.25 tỷ 75 m2 30 triệu/m2
      bán nhanh CH Kim Hồng Fortuna tại P. Phú Thọ Hoà Q. Tân Phú.DT: 75 mét vuông.Thiết kế: 2  phòng ngủ 2 nhà vệ sinh phòng khách, bếp +...
      Dự án Fortuna - Vườn Lài, Đường Vườn Lài, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư Căn hộ C SkyView, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 2 tỷ tại Thủ Dầu Một - Bình Dương

      2 tỷ 80 m2 25 triệu/m2
      căn hộ chung cư compound đẳng cấp bậc nhất TP. Thủ Dầu Một C - Sky View! giá mềm nhất thị trường - CK hấp dẫn.- Tặng xe SH 160i trị giá 125 tr đồng.-...

      Cần bán ngay căn chung cư Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 2 phòng ngủ, giá 2,58 tỷ

      2.58 tỷ 75 m2 34,4 triệu/m2
      Mình chuyển xuống nhà đất nên muốn bán lại căn hộ 2 PN thuộc tòa D Vinaconex 2 khu đô thị Kim Văn Kim Lũ. căn hộ chung cư tầng trung, đầy đủ nội ...
      Dự án Kim Văn Kim Lũ, Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 64 m2 41,41 triệu/m2
      Gia đình e định cư nước ngoài cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ + 1 vin Smartcity (như hình).Bao gồm: 2  phòng ngủ, 2 phòng vệ ...
      Dự án Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Melody Residences, 2 phòng ngủ, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 69 m2 36,24 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư Melody. 69 mét vuông, 2 phòng ngủ, NTCB. Giá 2,5 tỉ. View thoáng nhà đẹp.Tiện ích đầy đủ: Có hồ bơi, siêu thị, khuôn...
      Dự án Melody Residences 16 Âu Cơ, Đường Âu Cơ, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư Chung cư Opal Boulevard, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,39 tỷ tại Huyện Dĩ An

      2.39 tỷ 75 m2 31,87 triệu/m2
      Bán căn hộ 2 phòng ngủ, 2 toilet Giá 2,39 tỷ (Full phí) căn hộ Opal Boulevard Phạm Văn Đồng ( Đã có sổ) - Bàn giao tháng 10/2021, nhà...
      Dự án Opal Boulevard, Thành phố Dĩ An, Bình Dương

      Bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,52 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.52 tỷ 60 m2 42 triệu/m2
      Đây là căn hộ chung cư giúp bạn ở sướng và tiện đi lại.Phù hợp với những gia đình trẻ năng động.Sướng vì có khu hồ bơi rộng và đẹp như resort.Sướng vì...
      Dự án MT Eastmark City, Đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh
      L
      Bất Động Sản Rio Land Hơn 1 năm trước

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.