Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.171 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán chung cư Chung cư Hacinco Complex Center Point , 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 3 tỷ

      3 tỷ 64 m2 46,88 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn 2 phòng ngủ 2 toilet, 64m2 tầng trung, đẹp nhất, mới nhất và rẻ nhất tại.Do gia chủ không còn nhu cầu sử dụng nữa,...
      Dự án Hà Nội Center Point, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 2,6 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.6 tỷ 55 m2 47,28 triệu/m2
      Gia đình cần tiền gấp bán cắt lỗ căn 55 mét vuông tòa I1: - DT 55 mét vuông thiết kế 2 phòng ngủ+1 phòng đa năng + 1  nhà vệ sinh-...
      Dự án Imperia Smart City, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,72 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      2.73 tỷ 80 m2 34,02 triệu/m2
      Em Phú phòng KD dự án The Pavilion - vin Ocean Park SDT 0865 936 *** quỹ căn GOC 2 phòng ngủ + 2VS với nhiều ưu điểm cho KH giá siêu mềm, VIEW...
      Dự án The Pavilion - Vinhomes Ocean Park, Gia Lâm, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 3 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3 tỷ 62 m2 48,39 triệu/m2
      Bán 0một căn 2n cuối cùng giá chỉ 3 tỉ bàn giao đầy đủ nội thất.- Ký HĐMB trực tiếp với CĐT, sổ hồng riêng vĩnh viễn.- Là phân khu cao cấp của vin,...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,3 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Thuận An - Bình Dương

      2.31 tỷ 67 m2 34,36 triệu/m2
      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ hoàn thiện cao cấp, phong cách sống Wellness - liên kế Aeon Mall, chỉ mất 07 ph BV quốc tế Becamex, BV Hạnh Phúc,...
      The Habitat Bình Dương, Số 8, Đường Hữu Nghị, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Chuyển nhượng nhà chung cư Chung cư Opal Boulevard, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 2,7 tỷ tại Huyện Dĩ An

      2.7 tỷ 71 m2 38,03 triệu/m2
      bán ngay !!! căn hộ chung cư 2 phòng ngủ căn hộ chung cư Opal Boulevard MT đường Phạm Văn Đồng- giá chỉ còn 2.7 tỉ nội thất đầy đủDT : 71...
      Dự án Opal Boulevard, Dĩ An, Bình Dương

      Chuyển nhượng căn hộ Chung cư Viện 103, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 2,15 tỷ tại Thanh Trì - Hà Nội

      2.15 tỷ 83 m2 25,91 triệu/m2
      Do nhu cầu chuyển căn DT lớn nhượng bán lại căn 2 PN toà CT1 sảnh 2.DT 83 mét vuông.Thiết kế căn hộ chung cư: Phòng khách + bếp + 2 PN, 2 vệ sinh,...
      Dự án Chung cư Viện 103, Đường Yên Xá, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu căn hộ Jamila Khang Điền, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,8 tỷ tại Quận 9

      2.8 tỷ 70 m2 40 triệu/m2
      giá siêu mềm nhất Jamila - 2 phòng ngủ 2 toilet view sông hướng Đông Nam NTCB 2.8 tỉ.DT 70 mét vuông.View sông, hướng Đông Nam.Tầng...
      Dự án Jamila Khang Điền, Đường Song Hành, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư Căn hộ Oriental Plaza Âu Cơ, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 2,7 tỷ tại Tân Phú

      2.7 tỷ 78 m2 34,62 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư Q. Tân Phú. MT Âu Cơ, Oriental Plaza.Kế bên Công An Q., giáp khu Bàu Cát. Siêu thị BigC.DT: 78 m2.TK: 2 phòng ngủ...
      Dự án Oriental Plaza, Đường Âu Cơ, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư Khu đô thị Hồng Hà Eco City, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 2,7 tỷ tại Thanh Trì

      2.7 tỷ 76 m2 35,53 triệu/m2
      Gia đi hà cần bán nhanh trong tháng căn hộ chung cư CT13 tầng trung - Trong KĐT Hồng Hà Eco City - Pháp Vân - Tứ Hiệp.- DT 76m2 - 2 ngủ - 2 VS. Gia đình...
      Dự án Hồng Hà Eco City, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán gấp căn Khu phức hợp The PegaSuite, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,6 tỷ tại Quận 8

      2.6 tỷ 60 m2 43,34 triệu/m2
      Căn giá siêu mềm nhất Pegasuite Q. 8.Tầng 30 - Đông Nam.DT: 60 mét vuông 2 phòng ngủ 1 phòng vệ sinh.giá: 2tỷ6 (ngon lành).Nội thất...
      Dự án The Pegasuite, Phố Tạ Quang Bửu, Phường 6, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 2,8 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      2.8 tỷ 76 m2 36,85 triệu/m2
      Em Cảnh phòng kinh doanh dự án vin Ocean Park kính gửi quý a/c quỹ chung cư tại phân khu Zenpark đẳng cấp mang phong cách Nhật Bản xứ sở Phù Tang (thuộc...
      Dự án The Zenpark, Đường Đông Dư, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư Chung cư Unimax Twin Tower, 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 107 m2 25,71 triệu/m2
      Bán chung cư toà Unimax Twin Tower số 210 Quang Trung Hà Đông. DT 107m2 Thiết kế gồm: P. Khách, Bếp, 3 Ngủ, 2vs và 2 logia Đông Nam mát mẻ. căn hộ góc...
      Dự án Unimax Twin Tower, Đường Quang Trung, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Khu căn hộ The Gold View, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,65 tỷ tại Quận 4

      2.65 tỷ 80 m2 33,13 triệu/m2
      - Cần bán gấp căn hộ cao cấp The Gold View.- DT 80m2, thiết kế 2 PN, 2 vệ sinh, logia phòng khách thoáng mát, loogia phơi đồ riêng biệt.- Tiện ích: Hồ...
      Dự án The Gold View, Đường Bến Vân Đồn, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư Căn hộ De La Sol, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 2,1 tỷ tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      2.1 tỷ 73 m2 28,77 triệu/m2
      chung cư view sông liên kế Q. 1, TT chỉ 2.1 tỉ/ 2 phòng ngủ. CĐT Capitaland Singapore- Bán chung cư 2  phòng ngủ mặt hướng sông liên kế Q....
      Dự án De La Sol, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu căn hộ Topaz Elite, 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 2,3 tỷ tại Quận 8

      2.3 tỷ 79 m2 29,11 triệu/m2
      Topaz Elite 39 Cao Lỗ - P. 4 - Q. 8.---------------------------------Hàng ngộp - block căn hộ Phoenix 1.Giá: 2.299 tỉ DT: 79 m2.Thiết kế: 2 phòng ...
      Topaz Elite, 39, Đường Cao Lỗ, Phường 4, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ Xuân Mai Complex, 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,3 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      2.3 tỷ 80 m2 28,75 triệu/m2
      Nhà mình chuyển lên phố cho tiện đi làm nên muốn nhượng lại căn này cho ai có nhu cầu.HH2F Xuân Mai Complex.+ Thông số chung cư: 3 phòng ngủ,...
      Dự án Xuân Mai Complex, Đường Tố Hữu, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ Chung cư Sunshine Riverside, 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 2,85 tỷ tại Quận Tây Hồ

      2.85 tỷ 57 m2 50 triệu/m2
      Chính chủ cần băn căn hộ chung cư đầy đủ nội thất ở 57 mét vuông, 2  phòng ngủ ở Sunshine Riverside, Q. Tây Hồ. căn hộ chung cư cử...
      Dự án Sunshine Riverside, Tây Hồ, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.