Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.171 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Bán căn chung cư Chung cư Petroland , 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,35 tỷ tại Quận 2

      2.35 tỷ 80 m2 29,38 triệu/m2
      Thông tin chung cư Petroland.căn hộ Petroland toạ lạc tại KDC đông Thủ Thiêm trong khuôn viên toàn khu dự án 20ha.Nằm khu vực tiếp giáp giữa 2 con đường...
      Dự án Petroland Quận 2, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu đô thị Hồng Hà Eco City, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 65 m2 36,16 triệu/m2
      Chính chủ bán căn 2 phòng ngủ - 65 mét vuông tòa CT12 Hồng Hà Ecocity, đầy đủ nội thất, tầng trung đẹp, giá 2.35 tỉ!Thông tin chi tiết chung ...
      Dự án Hồng Hà Eco City, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư Căn hộ Oriental Plaza Âu Cơ, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 77 m2 37,02 triệu/m2
      Em cập nhật một số căn giá rẻ tại Oriental Plaza:- Căn 2  phòng ngủ 2  toilet 77 mét vuông view Lũy Bán Bích giá 2 tỉ 850 nội thất đầy ...
      Dự án Oriental Plaza, Đường Âu Cơ, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư Khu căn hộ 8X Plus, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,35 tỷ tại Quận 12

      2.35 tỷ 65 m2 36,16 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư tầng 8, căn hộ chung cư 8x plus MT đường Trường Chinh, Q. 12DT 63 mét vuông, loại căn 2 PN 2  toiletcăn hộ chung cư...
      8X Plus Trường Chinh, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư Q7 Saigon Riverside Complex , 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,37 tỷ tại Quận 7

      2.37 tỷ 67 m2 35,38 triệu/m2
      1 căn cuối cùng Q7 Riverside Complex tại 04 Đào Trí, Q. 7 mới 100 phần trăm.67 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 toilet.bán nhanh giá 2,37...
      Dự án Q7 Saigon Riverside, Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư Q7 Saigon Riverside Complex , 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,35 tỷ tại Quận 7

      2.35 tỷ 67 m2 35,08 triệu/m2
      Chủ ngộp lãi vay NH nên bán gấp căn 1 phòng ngủ view trực diện sông + hồ bơi, nhà mới 100 phần trăm. Giá rẻ hơn thị trường 200 tr.- Đặc biệt,...

      Bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 2,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      2.5 tỷ 57 m2 43,86 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Sky Garden 3, Phú Mỹ Hưng, Q.7 hotline 0938 440 ***.DT 57m2 TK 2 phòng ngủ 1 phòng vệ sinh đầy đủ nội thất nhà mới...
      Dự án Sky Garden 3, Đường Phạm Văn Nghị, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư Golden Palace Mễ Trì, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 85 m2 34,71 triệu/m2
      0932 526 *** chính chủ cần tiền đầu tư muốn bán ngay chung cư cao cấp Golden Palace Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Thủ đô Hà Nội.+ DT 85 mét vuông, thiết...
      Dự án Golden Palace, đường Mễ Trì, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư Khu đô thị Eurowindow River Park, 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 85 m2 28,24 triệu/m2
      Eurowindow River Park - nhận nhà ở ngay nội thất cơ bản.Vị trí: Ngay chân cầu Đông Trù, chỉ 15 ph di chuyển tới phố cổ, view sông Hồng, sông Đuống.Dự án đã...
      Dự án Eurowindow River Park, Đường 5, Xã Đông Hội, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán ngay căn Chung cư Riverside Garden , 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,75 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      2.75 tỷ 69 m2 39,86 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ Riverside Garden, 349 Vũ Tông Phan, Thanh XuânDT 69 mét vuông, thiết kế 2 PN, 2  toilet chỉ 2.75 tỉcall ngay số điện ...
      Dự án Riverside Garden, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 99 m2, giá 2,95 tỷ tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      2.95 tỷ 99 m2 29,8 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn hộ Hoàng Tháp Plaza (9A khu Trung Sơn) xã Bình Hưng huyện Bình Chánh.DT 150 mét vuông, 3 PN, 2  phòng vệ sinh, giá...
      Dự án Hoàng Tháp Plaza, Đường 9A, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Khu căn hộ Topaz Elite, 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 2,74 tỷ tại Quận 8 - TP Hồ Chí Minh

      2.74 tỷ 79 m2 34,66 triệu/m2
      Topaz Elite P4 - Q8 chị chủ kẹt vốn SX bán ngay 01 trong 02 căn sau.- Cam kết có căn nào rẻ hơn hoàn tiền đặt cọc. 0794 687 *** gặp trực tiếp chính chủ.-...
      Dự án Topaz Elite, Đường Cao Lỗ, Phường 4, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ Khu đô thị Him Lam Kênh Tẻ, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,59 tỷ tại Quận 7

      2.59 tỷ 72 m2 35,98 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư Tân Hưng đường 2A, khu dân cư Him Lam, P. Tân Hưng, Q7, Tp HCM.DT 72m2 gồm: PK, 2 phòng ngủ, 1 toilet,...
      Dự án Him Lam Kênh Tẻ, Đường 2A, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,3 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Thuận An - Bình Dương

      2.31 tỷ 67 m2 34,36 triệu/m2
      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ hoàn thiện cao cấp, phong cách sống Wellness - liên kế Aeon Mall, chỉ mất 07 ph BV quốc tế Becamex, BV...
      Dự án The Habitat Bình Dương, Đường Hữu Nghị, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Bán căn hộ 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 2,29 tỷ tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa

      2.3 tỷ 74 m2 31 triệu/m2
      🌟🌟𝐂𝐚̆𝐧 𝐇𝐨̣̂ 𝐓𝐡𝐨̂𝐧𝐠 𝐌𝐢𝐧𝐡 𝐂𝐓𝟏 𝐑𝐢𝐯𝐞𝐫𝐬𝐢𝐝𝐞 𝐋𝐮𝐱𝐮𝐫𝐲👉Bàn giao mới 𝟏𝟎𝟎 phần trăm với đầy đủ nội thất cao...
      CT1 Riverside Luxury , Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu căn hộ chung cư Chung cư Goldora Plaza, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,4 tỷ tại Nhà Bè

      2.4 tỷ 68 m2 35,3 triệu/m2
      Tôi đang có chung cư Goldora cần bán nội thất đầy đủ 2 phòng ngủ - 2 toilet giá 2.4 tỉ.căn hộ có hồ bơi, công viên, coffe, nhiều tiện ích...
      Dự án Goldora Plaza, Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư Khu đô thị VCN Phước Hải, 3 phòng ngủ, 79 m2, giá 2,12 tỷ tại Nha Trang

      2.12 tỷ 79 m2 26,84 triệu/m2
      bán ngay căn hộ góc CT2 VCN Phước Hải 79,2 mét vuông.- DT 79,2 mét vuông, gồm 3 PN, 2  phòng vệ sinh, phòng khách, bếp, nội thất liền...
      Dự án VCN Phước Hải, Đường Tố Hữu, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 2,25 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.25 tỷ 59 m2 38,14 triệu/m2
      - Hàng ngoại giao ký trực tiếp CĐT nhận đầy đủ CK.- The Sakura vin Smart City là dự án đc tập đoàn Samty Nhật Bản đầu tư xây dựng trên tổng DT 4,8ha, trở...
      Dự án The Sakura - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.