Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.171 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Bán chung cư 4 phòng ngủ, 136 m2, giá 2,8 tỷ tại đường Trung Văn - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.8 tỷ 136 m2 20,59 triệu/m2
      THÔNG BÁO MỚI !!!!- chủ đầu tư thông báo chính thức ra mắt căn hộ góc hướng Đông Bắc DT 136 mét vuông/ 4 ngủ đẹp nhất dự án, View nội khu,- ...
      Dự án MHD Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Topaz Elite, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 60 m2 37,5 triệu/m2
      Giỏ hàng 300 căn Topaz Elite (P. 4, Q. 8)-.Công ty chúng tôi cam kết đưa đến quý a/c KH 1 mức giá siêu mềm nhất.Các căn chính chủ còn thỏa thuận.- 60m2...
      Dự án Topaz Elite, Đường Cao Lỗ, Phường 4, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,45 tỷ tại Đường Võ Nguyên Giáp - Lê Chân - Hải Phòng

      2.46 tỷ 72 m2 34,03 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 08 tòa Camelia tầng trung giá CK 2,45 tỉ:- Diên tích tim tường 72 m2.- Với thiết kế 2 PN, 2 vệ sinh, phòng khách.- Vị trí: Tòa chính...
      Dự án Hoàng Huy Commerce, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Kênh Dương, Lê Chân, Hải Phòng

      Chuyển nhượng nhà chung cư Chung cư Nam Đô Complex , 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 83 m2 33,14 triệu/m2
      Tôi cần bán căn hộ chung cư tại Nam Đô Complex, Trương Định, Hoàng Mai, Thủ đô Hà Nội.- DT: 88 mét vuông.- ban công hướng Bắc cửa chính Nam.-...
      Nam Đô Complex, 609, Đường Trương Định, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Chung cư Central Plaza - 91 Phạm Văn Hai, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3 tỷ

      3 tỷ 66 m2 45,46 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư Central Plaza.ĐC: 91 Phạm Văn Hai, Tân Bình.Thiết kế: 66 mét vuông, 2 PN, 2 nhà vệ sinh.giá: 3 tỉ.SHR chính chủ, pháp ...
      Dự án Central Plaza, Đường Phạm Văn Hai, Phường 3, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư Chung cư Hope Residence, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,15 tỷ tại Long Biên

      2.15 tỷ 70 m2 30,72 triệu/m2
      Cần bán căn căn hộ chung cư tầng 14 tòa Hope Residences, Phúc Đồng, Long Biên.+ DT: 69,7 mét vuông, thiết kế 2 ngủ 2 vệ sinh, đã vào đầy đủ nội ...
      Dự án Hope Residence, Đường Chu Huy Mân, Phường Phúc Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 70 m2 31,43 triệu/m2
      Thông tin căn hộ chung cư.DT 70 mét vuông.Thiết kế 2 phòng ngủ + 1PK + 2 phòng vệ sinh.Cửa hướng Tây Bác, logia hướng Đông Bắc.Nội...
      Dự án Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư Chung cư Opal Boulevard, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 2,55 tỷ tại Dĩ An

      2.55 tỷ 73 m2 34,94 triệu/m2
      Bán nhanh! căn hộ Opal Boulevard của CĐT Đất Xanh..- Nằm ngay MT Phạm Văn Đồng cách sân bay chỉ 20p di chuyển và 17P đến trung tâm Q. 1.- giá: 2,55 tỉ đã...
      Dự án Opal Boulevard, Đường Kha Vạn Cân, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Bán căn hộ Khu căn hộ Screc Tower, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 2,9 tỷ tại Quận 3 - TP Hồ Chí Minh

      2.9 tỷ 76 m2 38,16 triệu/m2
      * Tiện ích: Cao ốc Screc cao 22 tầng bao gồm 3 block căn hộ căn hộ (A, B, C) với 468 chung cư đc thiết kế hài hòa giữa không gian và thiết bị nội ngoại...
      Dự án Screc Tower, Đường Trường Sa, Phường 12, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị Celadon City, 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,42 tỷ

      2.42 tỷ 53 m2 45,67 triệu/m2
      BÁN & CHO THUÊ căn hộ chung cư CELADON CITY-GAMUDA LAND F,Sơn kỳ Q,Tân Phú(Sát Aeon Mall Tân Phú) Cần bán căn hộ chung cư 1 phòng ngủ...
      Dự án Celadon City, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 2,57 tỷ tại Nam Từ Liêm

      2.57 tỷ 58 m2 44,28 triệu/m2
      Chìa Khoá Trao Tay - Nhận Nhà Ở Ngay !Bán mới chủ đầu tư Căn 2N2vs Toà SA3 - thuộc phân khu the Sakura đc thiết kế theo phong cách Nhật Bản.- chung cư có...
      Dự án Vinhomes Smart City , Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ Căn hộ Lavita Garden, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,65 tỷ tại Thủ Đức

      2.65 tỷ 68 m2 38,98 triệu/m2
      Dự án Lavita Garden - P. Trường Thọ Thủ Đức.Căn 2 PN.DT 68 mét vuông.Giá 2,65 tỉ.Đông Nam.nội thất đầy đủ: Bàn ghế, sô pha, tủ lạnh, máy giặt, kệ...
      Dự án Lavita Garden, Đường 3, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư Chung cư Opal Boulevard, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 2,4 tỷ tại Huyện Dĩ An

      2.4 tỷ 77 m2 31,17 triệu/m2
      - chung cư OPAL BOULEVARD Thủ Đức 2 phòng ngủ - Giá 2,6 tỉ. đầy đủ nội thất y hình, view QL1kVị trí: 10 Kha Vạn Cân P. Bình An Tp Dĩ An Bình...
      Dự án Opal Boulevard, Thành phố Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu đô thị Celadon City, 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,9 tỷ tại Tân Phú

      2.9 tỷ 80 m2 36,25 triệu/m2
      sổ hồng riêng vĩnh viễn. Bank hỗ trợ 70 phần trăm.Bán chung cư Celadon City Ruby kế bên Aeon Tân Phú.80 mét vuông, 3 phòng ngủ...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn Căn hộ Green Town Bình Tân, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,1 tỷ tại Bình Tân

      2.1 tỷ 63 m2 33,34 triệu/m2
      - DT 63 mét vuông, hướng MT tòa căn hộ B1, gồm 2 PN, 2 vệ sinh, 1 bếp, nội thất cơ bản.- Nhà đã nhận bàn giao, hiện vẫn để trống chờ khách hữu...
      Dự án Green Town Bình Tân, Phường Bình Hưng Hòa B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ Chung cư HH2 Bắc Hà, 3 phòng ngủ, 116 m2, giá 2,9 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.9 tỷ 116 m2 25 triệu/m2
      Tôi cần tiền đầu tư nên bán gấp căn hộ chung cư tại căn hộ HH2 Bắc Hà - Tố Hữu:- căn hộ chung cư DT 116m, thiết kế 3 ngủ - 2 vệ sinh.- logia hướng...
      Dự án HH2 - Bắc Hà, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn Chung cư Carillon 2, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,6 tỷ tại Quận Tân Phú

      2.6 tỷ 72 m2 36,12 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ Carillon2, Q. Tân PhúDT: 72 mét vuông, 2 PN. Nhà full nội thất mua về ở ngay. Tiện ích: NH, siêu thị, trường học, khuông...
      Dự án Carillon 2, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư Căn hộ Oriental Plaza Âu Cơ, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 2,7 tỷ tại Tân Phú

      2.7 tỷ 85 m2 31,77 triệu/m2
      Bán căn hộ Oriental Plaza số 685 Âu Cơ Q. Tân Phú.DT 85m2, 2 PN lớn, 2  nhà vệ sinhs...Tiện ích: Đầy đủ các tiện ích xung quanh căn hộ.+ Siêu thị...