Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.171 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Bán gấp căn hộ Chung cư Hồ Gươm Plaza, 2 phòng ngủ, 97 m2, giá 2,75 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      2.75 tỷ 97 m2 28,36 triệu/m2
      -Hồ Gươm Plaza đc tọa lạc tại vị trí Vàng, khá đẹp và hết sức thuận tiện, ngay cửa ngõ thủ đô, nối tiếp với các Q. nội thành thành phố Hà Nội, Nằm trên...
      Hồ Gươm Plaza, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn Chung cư Mỹ Phước, 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 3 tỷ tại Bình Thạnh

      3 tỷ 93 m2 32,26 triệu/m2
      Bán chung cư 40 - 56 - 81 - 93 m2, 3 PN, 2  nhà vệ sinh, nội thất dính tường tại căn hộ chung cư Mỹ Phước, P. 2, Q. Bình Thạnh ngay chợ Bà Chiểu,...
      Dự án Mỹ Phước, Đường Bùi Hữu Nghĩa, Phường 2, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
      H
      Nguyễn Thị Mỹ Hạnh Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Chung cư Ruby Tower , 3 phòng ngủ, 133 m2, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 133 m2 17,3 triệu/m2
      cần bán chung cư 3 PN, 2 vệ sinh 2 logia tại căn hộ chung cư Ruby khu đô thị Xanhcăn hộ chung cư còn mới chưa ở DT 133m2 vị trí cạnh trường mẫu ...
      Dự án Ruby Tower Thanh Hóa, Thanh Hóa, Thanh Hóa

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ The Western Capital , 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 70 m2 32,86 triệu/m2
      Chủ cần tiền bán ngay căn hộ chung cư The Western Capital, Lý Chiêu Hoàng, Q6.2 phòng ngủ 1 toilet: 50 mét vuông giá 1.85...
      Dự án The Western Capital, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 2,3 tỷ tại Đường Đức Giang - Đức Giang - Long Biên - Hà Nội

      2.3 tỷ 73 m2 31,51 triệu/m2
      Căn 2 phòng ngủ, 2VS DT 73 - 74 mét vuông, nội thất đầy đủ cao cấp.Gồm:- Điều hoà, bình nóng lạnh đầy đủ.- Sàn gỗ, trần thạch cao.- Thiết...
      Dự án Bình Minh Garden, Đường Đức Giang, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Khu căn hộ Tecco Town (Everville), 2 phòng ngủ, 136 m2, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 136 m2 16,92 triệu/m2
      Bạn đang tìm kiếm 1 căn hộ căn hộ chung cư có sân vườn rộng rãi, thoáng mát và giá cả hợp lý?Hãy nhanh tay contact với chúng tôi để sở hữu ngay căn hộ ...
      Dự án Tecco Town Bình Tân, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, hướng Tây - Nam, giá 2,54 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      2.55 tỷ 74 m2 34,38 triệu/m2
      Em Phú phòng kinh doanh dự án The Pavilion Premium - vin Ocean Park số điện thoại 0865 936 * xin giới thiệu đến quý khách các căn 3 PN 2 vệ sinh giá cực...
      Dự án The Pavilion - Vinhomes Ocean Park, Đường Lý Thánh Tông, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhanh căn Khu đô thị Vinhomes Times City, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3 tỷ tại Quận Hai Bà Trưng

      3 tỷ 70 m2 42,86 triệu/m2
      Tổng hợp Bán căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 2 phòng ngủ, 3 phòng ngủ, 4 phòng ngủ giá cực rẻ tại khu đô thị vin Times City,...
      Times City, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn Chung cư Sunshine Riverside, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 2,8 tỷ tại Tây Hồ

      2.8 tỷ 64 m2 43,75 triệu/m2
      CẮT LỖ bán ngay 2 căn hộ chung cư - (TÂY HỒ) - liên hệ xem nhà: 0966 470 ***TẦNG CAO VIEW NHƯ ẢNH- 3 ngủ + 2 phòng vệ sinh (88m2 thông thủy)...
      Dự án Sunshine Riverside, Đường Võ Chí Công, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội
      R
      Dư Quang - Sunshine Riverside Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 45 m2, giá 2 tỷ tại Đường Nguyễn Cảnh Dị - Hoàng Mai - Hà Nội

      2 tỷ 45 m2 44,45 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Thanh Bình, số 3 Nguyễn Cảnh Dị, Hoàng Mai.+ DT: 45m - 50 mét vuông, 2 PN, 1 vệ sinh.+ bìa đỏ chính chủ.+ đầy đủ nội thất...
      Thanh Bình Garden, số 3, Đường Nguyễn Cảnh Dị, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán chung cư An Lạc Green Symphony, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,6 tỷ tại Hoài Đức - Hà Nội

      2.6 tỷ 68 m2 38,24 triệu/m2
      - Hướng logia hướng Đông Bắc, view công viên vườn Châu Âu, 2 lô gia, 2 phòng ngủ + 2 nhà vệ sinh.- Tất cả các phòng đều đón ánh sáng trực...
      Dự án An Lạc Green Symphony, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,5 tỷ tại Hoài Đức - Hà Nội

      2.5 tỷ 67 m2 37,32 triệu/m2
      Bùng nổ ưu đãi trực tiếp chủ đầu tư An Lạc - liên hệ ngay: 0973 486 ***phòng KD - Em Thảo).+ TT sớm 70 phần trăm đc CK 15  phần trăm giá ...
      Dự án Moonlight I - An Lạc Green Symphony, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu đô thị Mễ Trì Thượng, 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 89 m2 28,09 triệu/m2
      Bán căn hộ tòa nhà CT5B Mễ Tri Thượng, Nam Từ Liêm, Thủ đô Hà Nội.DT 89 mét vuông, 2 PN, 2vs, phòng khách, bếp. chung cư vuông vức, logia view...
      Dự án Mễ Trì Thượng, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Chung cư Hà Nội Homeland, 65 m2, giá 2,3 tỷ tại Long Biên

      2.3 tỷ 65 m2 35,39 triệu/m2
      chính chủ gửi bán căn 65m2 tòa CT2A.Cửa vào hướng Đông Nam, logia hướng Tây Bắc view công Đông Trù rất đẹp.nội thất đầy đủ như trong ảnh.Tầng cao...
      Dự án Hà Nội Homeland, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,6 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.6 tỷ 80 m2 32,5 triệu/m2
      Khi quý KH mua chung cư để sinh sống quý KH cần quan tâm:Sự uy tín của CĐT?Lịch TT có nhẹ không. (không áp lực tài chính)?Môi trường sống và cảnh quan tại...
      Dự án Elysian, Đường Lò Lu, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ Căn hộ Lovera Vista , 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,23 tỷ tại Bình Chánh

      2.23 tỷ 65 m2 34,31 triệu/m2
      Cần thu hồi vốn, bán ngay căn 65 mét vuông, 2 phòng ngủ + 2 toilet.- chung cư có 2  phòng ngủ và 2  toilet.- Nội thất: Bàn...
      Dự án Lovera Vista, Đường Trịnh Quang Nghị, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư Chung cư Galaxy 9, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 2,7 tỷ tại Quận 4

      2.7 tỷ 50 m2 54 triệu/m2
      - chính chủ cần bán căn hộ chung cư cao cấp Galaxy 9, Đ/C 9 Nguyễn Khoái, P. 1, Q. 4.- DT căn hộ chung cư 50m, thiết kế 1 PN, 1 vệ sinh, ban công...
      Dự án Galaxy 9, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư 2 phòng ngủ, 100 m2, giá 2,9 tỷ tại Quận Long Biên - Hà Nội

      2.9 tỷ 100 m2 29 triệu/m2
      Bình Minh Garden - Mua trực tiếp chủ đầu tư CK lên tới 1 tỉ/căn. Chỉ đóng từ 700tr nhận nhà ở ngay đầy đủ nội thất. Hỗ trợ miễn gốc và lãi 18 tháng....
      Dự án Bình Minh Garden, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.