Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.171 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,1 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      2.1 tỷ 53 m2 39,63 triệu/m2
      NHANH TAY Sở Hữu Ngay Căn căn hộ chung cư Tại Dự Án Prosper Phúc Yên Phố ĐôngPHÚC YÊN PROSPER PHỐ ĐÔNG- NƠI HẠNH PHÚC BỪNG SÁNGVị trí đẹp: đường Tô Ngọc...
      Đường Tô Ngọc Vân, Phường Tam Bình, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,52 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      2.53 tỷ 66 m2 38,25 triệu/m2
      *liên hệ ngay: 0936 396 *** Em Giang phòng kinh doanh CĐT An Lạc*CK 15 phần trăm cho KH TT sớm 70 phần trăm giá trị căn hộ*HTLS...
      Dự án Moonlight I - An Lạc Green Symphony, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu căn 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3 tỷ tại Đường Nguyễn Hữu Cảnh - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      3 tỷ 72 m2 41,67 triệu/m2
      Mua nhà ngày Thống Nhất - Nhận thật nhiều ưu đãi.DIC Resco thông báo chương trình bán hàng siêu hấp dẫn:Quà tặng (không giới hạn số lượng):căn hộ chung ...
      Dự án Chí Linh Center, Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 10, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nhanh chung cư Chung cư Opal Boulevard, 2 phòng ngủ, 87 m2, giá 2,83 tỷ tại Dĩ An

      2.83 tỷ 87 m2 32,53 triệu/m2
      Công năng căn hộ chung cư 2 phòng ngủ. Opal Boulevard. Chỉ từ 2,4 tỉ/căn (75 mét vuông).- DT từ 70 mét vuông - 85 mét vuông giúp...
      Dự án Opal Boulevard, Đường Kha Vạn Cân, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, hướng Tây - Nam, giá 2,27 tỷ tại Quận Long Biên - Hà Nội

      2.27 tỷ 74 m2 30,68 triệu/m2
      Cần bán căn 2 phòng ngủ căn hộ cao cấp, 3 tầng hầmDTSD 74m2nội thất đầy đủ cao cấp: Điều hòa tất cả các phòng, sàn gỗ, tủ quần áo, tủ bếp, bếp từ,...
      Dự án Bình Minh Garden, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp căn Chung cư The Pride, 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 2,7 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      2.7 tỷ 102 m2 26,48 triệu/m2
      căn hộ chung cư tòa 3 phòng ngủ 3VS 102m The Pride La Khê Hà Đông thành phố Hà Nội Tâng trungDT 102m2 giá 2700 có thỏa thuận Cửa hướng Tây ...
      Dự án The Pride, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư Chung cư Eco Lake View, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 73 m2 36,31 triệu/m2
      1. Bán căn hộ Ecolake View2. DT: 67.01  mét vuông thông thủy - 73 mét vuông tim tường3. Thiết kế: 2 PN, 2 vệ sinh.4. Nội thất: Sàn gỗ, trần...
      Dự án Eco Lake View, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,1 tỷ tại Phố Thi Sách - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      2.1 tỷ 53 m2 39,63 triệu/m2
      Mình chính chủ cần bán nhanh chung cư Vũng Tàu pearl đã cất nóc- Vị trí ngay MT đường Thi Sách- Đối diện với trường THPT Vũng Tàu- Cách Biển Bãi Sau chỉ...
      Dự án Vũng Tàu Pearl, Phố Thi Sách, Phường Thắng Tam, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 2,47 tỷ tại Đường Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội

      2.48 tỷ 88 m2 28,07 triệu/m2
      Vị trí: căn hộ chung cư Bộ Quốc Phòng - Thạch Bàn - Long Biên.Thiết kế: DT 88 mét vuông 3N 2 nhà vệ sinh 2bc tầng cao đẹp.Nội thất full đẹp...
      Dự án CT1 Thạch Bàn, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán chung cư 1 phòng ngủ, 38 m2, giá 2,5 tỷ tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      2.5 tỷ 38 m2 65,79 triệu/m2
      Ủ ĐỨ MT VÀNH ĐAI 2 - 67m Quy Hoạch TP. THỦ ĐỨCChỉ Từ 2ty7 / Căn TT Đợt 1: 4.5 phần trăm ( 120 tr )TT các đợt tiếp theo : 0,75 phần trăm/ThángỊ...
      Dự án Avatar Thủ Đức, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư 1 phòng ngủ, 38 m2, giá 2,5 tỷ tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      2.5 tỷ 38 m2 65,79 triệu/m2
      MT VÀNH ĐAI 2 - 67m Quy Hoạch TP. THỦ ĐỨCChỉ Từ 2 tỉ6/ cănTT Đợt 1: 4.5 phần trăm ( 120 tr )TT các đợt tiếp theo : 0,75 phần trăm/ThángCĐT: Hưng...
      Dự án Avatar Thủ Đức, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư Tổ hợp Rose Town 79 Ngọc Hồi, 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 2,7 tỷ tại Hoàng Mai

      2.7 tỷ 79 m2 34,18 triệu/m2
      Mua đc giá gốc chung cư view hồ Linh Đàm, công viên Yên Sở cao cấp nhất Q. Hoàng Mai. Tòa duy nhất dự án sở hữu đầy đủ tiện ích cao cấp dành cho cả người...
      Dự án Rose Town, Đường Giải Phóng, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 2 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      2 tỷ 82 m2 24,4 triệu/m2
      CC An Phú Thuận An - MT Lê Thị Trung, Thuận An (Chỉ 410 tr/căn).Hiện là dự án căn hộ chung cư có giá tốt nhất tại Thuận An trong tầm khúc các đối thủ...
      Dự án Chung cư An Phú Thuận An, Đường Lê Thị Trung, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Bán gấp chung cư Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 2,06 tỷ

      2.06 tỷ 55 m2 37,46 triệu/m2
      Gia đình chuyển xuống mặt đất ở nên có nhu cầu bán chung cư toà C Vinaconex 2 KĐT Kim Văn Kim Lũ nhà đã hoàn thiện nội thất khách mua chỉ việc sách va li...
      Dự án Kim Văn Kim Lũ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Bộ Tổng Tham Mưu, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 2,56 tỷ

      2.57 tỷ 90 m2 28,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư 789 BQP - Mỹ Đình - Nam Từ Liêm - HNDT 90 mét vuông thiết kế 3 PN, 2 vệ sinh Cửa chính hướng Tây Bắc , logia hướng Đông...
      Dự án 789 Bộ Tổng Tham Mưu - BQP, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Chung cư Happy Star Tower , 3 phòng ngủ, giá 2,03 tỷ

      2.03 tỷ 78 m2 26 triệu/m2
      Ở có lộc chuyển xuống mặt đất, không có nhu cầu sử dụng nên muốn sang nhượng lại chung cư 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh nội thất cơ bản, căn hộ...
      Dự án Happy Star Tower, Đường Mai Chí Thọ, Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Chung cư Thông Tấn Xã Việt Nam, 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 89 m2 33,15 triệu/m2
      Bán chung cư 2 ngủ tại Thông Tấn Xã 89 mét vuông, giá 2.95 tỉ gọi ngay 0878 800 ***.DT tim tường:  mét vuông thông thủy: 89 mét ...
      Dự án Căn hộ Thông tấn xã, Đường Nguyễn Xiển, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ Khu căn hộ F.Home Đà Nẵng, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 2,1 tỷ tại Hải Châu

      2.1 tỷ 64 m2 32,82 triệu/m2
      bán gấp bán rẻ căn F Home 16 Lý Thường Kiệt.Dt 63,5 mét vuông thiết kế 2 ngủ 2 vệ sinh.View biển ng tất thành.giá: 2.1 tỉ - bao rẻ nhất trước giờ -...
      Dự án F.Home, Phố Lý Thường Kiệt, Phường Thạch Thang, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.