Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.171 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Bán nhanh căn Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 2,2 tỷ tại Ngũ Hành Sơn

      2.21 tỷ 82 m2 26,83 triệu/m2
      chung cư FPT Plaza, 3 phòng ngủ, giá 2.2 tỉ.Cơ hội sở hữu chung cư 3 phòng ngủ tại Plaza 2 với giá chỉ 2.2 tỉ Việt Nam đồng!Mua trực tiếp...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Võ Qúy Huân, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 45 m2, giá 2,3 tỷ tại Phường 5 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh

      2.3 tỷ 45 m2 51,12 triệu/m2
      Chủ ngộp bán nhanh căn hộ trung tâm Q. 11 - 45m2 - 2 phòng ngủ - nhỉnh 2 tỉ.DT 41m2 (3.5 x 12m).Nhà hiếm bán tầng 1 rất thoáng mát, an ninh -...
      Phường 5, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư Khu đô thị mới Nghĩa Đô, 1 phòng ngủ, 48 m2, giá 2,12 tỷ

      2.12 tỷ 48 m2 44,17 triệu/m2
      * Thông tin mô tả:DT 48m2 1 phòng ngủ 1 toilet có thể sửa thành 2  phòng ngủ.căn hộ góc, thoáng, sạch sẽ.Nội thất gắn tường.Nhà mới...
      Dự án Nghĩa Đô, Phố Trần Cung, Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Chung cư Eco Lake View, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,65 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      2.65 tỷ 67 m2 39,56 triệu/m2
      - Bán căn hộ chung cư HH02A Eco Lake View - DT 67,01m2 - 2N 2VS.- Eco Lake View 32 Đại Từ bạn không chỉ đc hưởng 1 vị trí an cư tiện lợi mà tất cả tiện...
      Dự án Eco Lake View, Đường Đại Từ, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 2 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      2 tỷ 79 m2 25,32 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư ngay ngã 4 Thủ Đức giá mềm thuận tiện di chuyển đi các Q. trong TPDo cần tiền KD, chính chủ bán căn căn hộ chung cư 2...
      Đường Lê Văn Chí, Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ Khu đô thị Nam Thăng Long - Ciputra, 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 80 m2 35 triệu/m2
      Gia đình cần bán chung cư CT14A1 khu đô thị Nam Thăng Long - Ciputra, Tây Hồ.+ Căn tầng 11 view hồ Tây cực đẹp DT 80m thiết kế 3 phòng ngủ, 2VS,...
      Dự án Ciputra Hà Nội, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư Khu căn hộ Sky Center, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 2,45 tỷ tại Tân Bình

      2.46 tỷ 50 m2 49 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay căn hộ cao cấp Sky Center đường Phổ Quang Q. Tân Bình gần sân bay.DT 50 mét vuông, 1 phòng ngủ, giá 2 tỉ 45, nhà có sẵn dọn...
      Dự án Sky Center, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư Chung cư Opal Boulevard, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 2,42 tỷ tại Dĩ An

      2.42 tỷ 76 m2 31,85 triệu/m2
      anh chị cần tìm mua chung cư giá rẻ gần trung tâm Q. Thủ Đức, hãy contact em Đậu Hạnh Opal: 0977 394 ***.đc: nhà phố thương mại A1 - 1.0một căn hộ...
      Dự án Opal Boulevard, Đường Kha Vạn Cân, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Chuyển nhượng căn hộ Khu đô thị mới Văn Quán, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,1 tỷ tại Hà Đông

      2.1 tỷ 66 m2 31,82 triệu/m2
      Tôi cần bán căn hộ CT2A KĐT Văn Quán, Hà Đông.Tòa CT2A thoáng đẹp nhất khu, sân vui chơi rộng rãi, cách đường to Nguyễn Khuyến chỉ 80m, gần Hồ Văn Quán, ủy...
      Dự án KĐT Văn Quán, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 2,8 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.8 tỷ 64 m2 43,75 triệu/m2
      Bán 0một căn 2 phòng ngủ cuối cùng giá 2,8tỉ bàn giao đầy đủ nội thất.- Ký HĐMB trực tiếp với CĐT, sổ hồng riêng vĩnh viễn.- Là phân khu cao cấp...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,6 tỷ tại Đường Huỳnh Văn Nghệ - Long Biên - Hà Nội

      2.6 tỷ 66 m2 39,4 triệu/m2
      Kính gửi đến quý KH thông tin chung cư Le Grand Jardin.Đẳng cấp 5*.căn hộ nằm tại trung tâm Long Biên, Gần hồ Sài Đồng, liên kế vin Riverside. Hạ tầng...
      Dự án Le Grand Jardin Sài Đồng, Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Khu căn hộ The Gold View, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,6 tỷ tại Quận 4

      2.6 tỷ 80 m2 32,5 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền cần bán nhanh giá rất tốt căn hộ chung cư The Gold View, Q.4 ngay MT Bến Vân ĐồnNhà rộng 80m2 có 2 PN và 2 WCNội khu có đầy đủ tiện...
      Dự án The Gold View, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 2 phòng ngủ, 51 m2, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 51 m2 49,02 triệu/m2
      Cần bán căn hộ D' Capitale Trần Duy Hưng, Trung Hòa, Cầu Giấy, TP Hà Nội. SDT 0979 407 ***.chung cư 2 phòng ngủ 1 phòng vệ sinh nhỏ với DT...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư Chung cư BIG Tower , 3 phòng ngủ, 116 m2, giá 3 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3 tỷ 116 m2 25,87 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán căn hộ Big Tower 18 đường Phạm Hùng, gần bến xe Mỹ Đình.Tòa nhà có 2 thang máy cho dân cư và 1 thang hàng, rất thuận tiện không phải...
      B.I.G Tower, 18, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn Chung cư MBLand Central Field, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,9 tỷ tại Cầu Giấy

      2.9 tỷ 69 m2 42,03 triệu/m2
      Gia đình tôi có nhu cầu chuyển đổi nơi sinh sống nên cần bán lại 2 chung cư (căn hộ góc) tại căn hộ 219 Trung Kính có thông tin như sau.1. chung cư...
      Dự án Central Field Trung Kính, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,6 tỷ tại Đường Huỳnh Văn Nghệ - Long Biên - Hà Nội

      2.6 tỷ 66 m2 39,4 triệu/m2
      Siêu phẩm Hoa Hậu dự án Le Grand Jardin Sài Đồng Long Biên ra mắt thị trường với chính sách cực khủng:Tiến độ TT 25 - 15 - 20 - 35 - 5 phần trăm. TT...

      Cần bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,5 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      2.5 tỷ 66 m2 37,88 triệu/m2
      chung cư 2  phòng ngủ tối ưu công năng cho gia đình trẻ.+ DT đa dạng: 66,44 mét vuông - 66,68 mét vuông - 67,49 mét vuông -...
      Dự án Moonlight I - An Lạc Green Symphony, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư 1 phòng ngủ, 47 m2, giá 2,22 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.22 tỷ 47 m2 47,13 triệu/m2
      - Vị trí căn: Tầng trung với tầm view nội khu, hướng mát mẻ, với thiết kế cực thoáng đãng DT, thiết kế tiện dụng hoàn toàn cho thể thiết kế thành căn...
      Dự án Masteri West Heights, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội
      H
      Tuấn Phan Masterise Homes Hơn 1 năm trước

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.