Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.171 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Sở hữu ngay căn chung cư Chung cư 30 Phạm Văn Đồng, 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 59 m2 41,53 triệu/m2
      - hotline: Bình Nguyên 0399 230 ***.Siêu phẩm Bắc Hà Lucky giá chỉ 2.45 tỉ.Toà CC Bắc Hà Lucky nằm trung tâm Q. Cầu Giấy. Vị trí lý tưởng ngay trên trục...
      Dự án 30 Phạm Văn Đồng, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 81 m2, hướng Đông - Nam, giá 2,2 tỷ tại Quận Hồng Bàng - Hải Phòng

      2.21 tỷ 81 m2 27,17 triệu/m2
      Bán căn 3 phòng ngủ Hoàng Huy Grand Tower SIÊU RẺ:- DT: 81m2- Tầng trung đẹp- căn hộ góc 2 mặt thoáng- Công năng 3 phòng ngủ, 1PK,...
      Dự án Hoàng Huy Grand Tower, Quận Hồng Bàng, Hải Phòng

      Sở hữu căn hộ Khu nghỉ dưỡng Flamingo Cát Bà Beach Resort, 30 m2, giá 2,2 tỷ tại Huyện Cát Hải

      2.21 tỷ 30 m2 73,34 triệu/m2
      Cần tiền gấp sang nhượng căn ngoại giao căn hotel Flamingo Cát Bà, đầy đủ nội thất như hình, cắt lỗ 1 tỉ bao phí sang tên.- DTSD 30,3m2, căn view biển...
      Dự án Flamingo Cat Ba Beach Resort, Thị trấn Cát Bà, Cát Hải, Hải Phòng

      Bán gấp căn hộ Khu căn hộ The Gold View, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 2,7 tỷ tại Quận 4

      2.7 tỷ 50 m2 54 triệu/m2
      căn hộ chung cư nằm ở tầng cao, nhà thoáng mát, sạch sẽTiện ích đầy đủ như: Hồ bơi, siêu thị, khuôn viên, coffee, quán ăn....Di chuyển qua Q.1 thuận...
      Dự án The Gold View, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư BIG Tower , 3 phòng ngủ, 116 m2, giá 3 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3 tỷ 116 m2 25,87 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán căn hộ chung cư Big Tower 18 đường Phạm Hùng, gần bến xe Mỹ Đình.Tòa nhà có 2 thang máy cho dân cư và 1 thang hàng, rất thuận tiện...
      B.I.G Tower, 18, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn Khu căn hộ Topaz Elite, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 2,65 tỷ tại Quận 8

      2.65 tỷ 78 m2 33,98 triệu/m2
      sang nhượng chung cư Topaz Elite [ Dragon 1A ].đc: Số 549, Tạ Quang Bửu, P. 4, Q. 8, TP. TP.HCM.- DT: 77,64m2 - 2 phòng ngủ/2 phòng vệ sinh...
      Topaz Elite, Số 549, Đường Cao Lỗ, Phường 4, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 2,96 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      2.97 tỷ 78 m2 38 triệu/m2
      BQL tòa Zenpark gửi bán quỹ căn độc quyền, giá cực tốt, CK ưu đãi cùng với gói quà tặng nội thất đầy đủ, khách nhu cầu mua để ở hay đầu tư thì mức giá là...
      Dự án The Zenpark, Đường Đông Dư, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán căn 1 phòng ngủ, 39 m2, giá 2,7 tỷ tại Phường Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      2.7 tỷ 39 m2 69,24 triệu/m2
      Tập đoàn uy tín Hưng Thịnh áp dụng CK khủng cho dự án Avatar Thủ Đức từ 1/4/2023 ngay trung tâm TP Thủ Đức, MT đường Vành Đai 2, liên kế tuyến Metro và...
      Dự án Avatar Thủ Đức, Đường Số 1, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn Chung cư The Pride, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 2,4 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      2.4 tỷ 88 m2 27,28 triệu/m2
      DT 88m2.Hướng cửa: hướng Tây Bắc. logia: hướng Đông Nam.View ra KDC.Thiết kế chung cư: 2 PN, 2 vệ sinh.Nội thất gồm những gì để lại: đầy đủ nội thất...
      Dự án The Pride, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán chung cư 3 phòng ngủ, 84 m2, giá 2,4 tỷ tại Đường Cái Lân - Bãi Cháy - Hạ Long - Quảng Ninh

      2.4 tỷ 84 m2 28,58 triệu/m2
      căn hộ chung cư 3 phòng ngủ vị trí trung tâm Hạ Long kết nối thuận tiện đến các tiện ích công cộng chỉ 5 - 10p đi xe thuộc dự án The Dragon Castle...
      Dự án The Dragon Castle, Đường Cái Lân, Phường Bãi Cháy, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán căn hộ Căn hộ Safira Khang Điền (Sapphire Phú Hữu), 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 68 m2 37,5 triệu/m2
      Kẹt tiền, cần bán nhanh rất Gấp căn 2 phòng ngủ 2  phòng vệ sinh tại căn hộ chung cư Safira Khang ĐIền.đc: 454 Võ chí Công, P. Phú Hữu, Q....
      Safira Khang Điền, 454, Đường Võ Chí Công, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 2,3 tỷ tại Thanh Xuân

      2.3 tỷ 59 m2 38,99 triệu/m2
      Bán căn hộ Gold Season, 47 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Thủ đô Hà Nội.- Dự án: Gold Season 47 Nguyễn Tuân.- DT: 58.55 mét vuông.- Số  phòng ngủ:...
      Dự án GoldSeason, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà chung cư 3 phòng ngủ, 84 m2, giá 2,4 tỷ tại Đường Cái Lân - Hạ Long - Quảng Ninh

      2.4 tỷ 84 m2 28,58 triệu/m2
      chung cư 3 phòng ngủ vị trí trung tâm Hạ Long kết nối thuận tiện đến các tiện ích công cộng chỉ 5 - 10p đi xe thuộc dự án The Dragon Castle Hạ...

      Sở hữu nhà chung cư Căn hộ Moonlight Boulevard, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,5 tỷ tại Bình Tân

      2.5 tỷ 70 m2 35,72 triệu/m2
      - Kẹt tiền xoay vốn nên cần bán lỗ căn 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh 70m nhà trống view nhìn về Kinh Dương Vương mát mẻ.- giá bán: 2.5 tỉ, bao thuế...
      Dự án Moonlight Boulevard, Đường Kinh Dương Vương, Phường An Lạc A, Bình Tân, Hồ Chí Minh
      Đ
      Phạm Thị Ngọc Điệp Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn Toà nhà 335 Cầu Giấy, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3 tỷ tại Cầu Giấy

      3 tỷ 90 m2 33,34 triệu/m2
      Cần tiền cho con đi du học nên muốn bán gấp lại chung cư số 335 Đường Cầu Giấy, Dịch Vọng, thành phố Hà Nội.DT 90 mét vuông thiết kế 3 PN, 2 vệ...
      Dự án 335 Cầu Giấy, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ Khu căn hộ The Gold View, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 2,7 tỷ tại Quận 4

      2.7 tỷ 50 m2 54 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư Gold View, Đường Bến Vân Đồn, P. 1, Q. 4.DT chung cư: 50m2, 1 phòng ngủ, 1 phòng vệ sinh.Lầu cao, view đẹp thoáng...
      Dự án The Gold View, Đường Bến Vân Đồn, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn Chung cư Opal Boulevard, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 2,6 tỷ tại Dĩ An - Bình Dương

      2.6 tỷ 85 m2 30,59 triệu/m2
      Cần bán gấp 85m2, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh giá chỉ 2,6 tỉ bao hết các loại phí sang tên. Nhà đã có sổ hồng riêng sang tên ngay. Quý khách...
      Dự án Opal Boulevard, Đường Kha Vạn Cân, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 2 phòng ngủ, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 67 m2 39,56 triệu/m2
      Gia đình không có nhu cầu sử dụng do cháu đã học hành thành tài, tốt nghiệp loại ưu có công ăn, việc làm ổn định. Cháu cũng đã ổn định chỗ ăn ở gần cơ quan...
      Dự án Kim Văn Kim Lũ, Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.