Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.169 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán ngay chung cư Khu đô thị mới Nghĩa Đô, 1 phòng ngủ, 42 m2, giá 2 tỷ tại Bắc Từ Liêm

      2 tỷ 42 m2 47,62 triệu/m2
      Cần bán chung cư CT2C Nghĩa Đô ngõ 106 Hoàng Quốc Việt, DT 42 mét vuông, thiết kế bao gồm 1 PN, 1 vệ sinh, 1 phòng khách, 1 bếp, nội thất đẹp, bìa ...
      Nghĩa Đô, 106, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Topaz Elite, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 60 m2 37,5 triệu/m2
      Topaz Elite (Q. 8) - Aeon thầu trung tâm thương mại - cần bán nhanh 05 căn sau.Vị trí: MT Cao Lỗ - Tạ Quang Bửu, P. 4 Q. 8, TP.HCM.liên hệ ngay:...
      Dự án Topaz Elite, Đường Cao Lỗ, Phường 4, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư Chung cư Opal Boulevard, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 2,4 tỷ tại Huyện Dĩ An

      2.4 tỷ 74 m2 32,44 triệu/m2
      căn hộ chung cư Opal Boulevard MT Phạm Văn Đồng Dĩ An Bình Dương cách cầu vượt Linh Xuân 300m.Chủ kẹt cần bán :- Căn 2 phòng ngủ, 74m2 Tây Bắc...
      Dự án Opal Boulevard, Thành phố Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhanh nhà chung cư Căn hộ C SkyView, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 2 tỷ tại Thủ Dầu Một

      2 tỷ 80 m2 25 triệu/m2
      CĐT bán các căn suất ngoại giao 1 phòng ngủ, 2 phòng ngủ, 3 phòng ngủ C - Sky View với mức giá vô cùng ưu đãi:- Tặng xe SH 160i trị giá...
      Dự án C-SkyView, Đường Trần Phú, Phường Chánh Nghĩa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán nhanh nhà chung cư 90 m2, giá 2,95 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Long Biên - Hà Nội

      2.95 tỷ 90 m2 32,78 triệu/m2
      HÀNG ĐẸP HIẾM BÁN Bán căn hộ chung cư HH GIA THUỴ, Nguyễn Văn Cừ Long biên, Tặng Nội Thất tuyệt đẹp.S:90m, chỉ:2.95 tỉ. Chính cư mới, cao cấp.căn hộ ...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Gia Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh căn 1 phòng ngủ, 51 m2, giá 3 tỷ tại Đường Lê Hồng Phong - Ngô Quyền - Hải Phòng

      3 tỷ 51 m2 58,83 triệu/m2
      Quỹ căn Doji Diamond Crown còn rất ít thôi quý KH ơi!Mua nhà tại đây quý khách sẽ tận hưởng cuộc sống xa hoa và đẳng cấp thực sự, với muôn vàn tiện ích...
      Dự án Diamond Crown Hải Phòng, Đường Lê Hồng Phong, Phường Đằng Giang, Ngô Quyền, Hải Phòng

      Cần bán ngay căn chung cư Căn hộ Oriental Plaza Âu Cơ, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 77 m2 37,02 triệu/m2
      Cần bán căn 2  phòng ngủ Oriental Plaza:- DT 77 mét vuông.- Thiết kế 2  phòng ngủ 2  nhà vệ sinh.- Bàn giao nhà như hình.- View...
      Dự án Oriental Plaza, Đường Âu Cơ, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Chung cư PCC1 44 Triều Khúc, 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 55 m2 48,19 triệu/m2
      Bán căn 2 ngủ 2  toilet, tầng cao, view đẹp toà PCC1 44 Triều Khúc, Thanh Xuân.Giá: 2.650 tỉ bao hết chi phí.Nội thất: Bàn giao nội thất đầy đủ như...
      Dự án PCC1 Triều Khúc, 44 Đường Triều Khúc, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu đô thị Mizuki Park, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 2,99 tỷ tại Bình Chánh

      2.99 tỷ 78 m2 38,34 triệu/m2
      sang nhượng gấp Mizuki Park - Nguyễn Văn Linh:- căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 2 toilet DT 78 mét vuông.- View kênh đào và đảo Nhật mát...
      Dự án Mizuki Park, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư 3 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,2 tỷ tại Phường Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.21 tỷ 72 m2 30,56 triệu/m2
      Bán căn 3 phòng ngủ toà CT3 X2 Bắc Linh Đàm đường Nguyễn Phan Chánh vuông vức, P. Hoàng Liệt, Q. Hoàng Mai, thành phố Hà Nội.- DT 72 mét ...
      Dự án Tây Nam Hồ Linh Đàm, Đường Nguyễn Phan Chánh, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Khu căn hộ Topaz Elite, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,55 tỷ tại Quận 8

      2.55 tỷ 70 m2 36,43 triệu/m2
      Tôi cần bán nhanh CH Topaz Elite đường Cao Lỗ Q. 8, DT 70 mét vuông, 2 phòng ngủ, giá 2 tỉ 55, nhà có sẵn dọn vô ở ngay, hotlineCC: 0784 212...

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ An Gia Skyline, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 58 m2 44,83 triệu/m2
      Cần bán chung cư 58  mét vuông, 2 PN, 1  toilet, View sông thông thoáng.Hỗ trợ vay NH 70 phần trăm, LS ưu đãi.Hồ bơi tràn bờ tầng 2, xông...
      Dự án An Gia Skyline, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ Khu căn hộ Topaz Elite, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,39 tỷ tại Quận 8

      2.39 tỷ 70 m2 34,15 triệu/m2
      Cần tiền bán gấp một căn hộ 70 mét vuông Topaz Elite, cam kết giá cực rẻ trên thị trường, hướng mát, tầng giữa.Giá 2.390Nội thất: nhà trốngĐã TT...
      Dự án Topaz Elite, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư Chung cư Newtatco, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,5 tỷ tại Ba Đình - Hà Nội

      2.5 tỷ 72 m2 34,73 triệu/m2
      Chính chủ bán căn căn hộ Newtasco Vĩnh Phúc, Ba Đình, 72 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2.5 tỉ- Cần bán căn hộ Newtasco đường Bưởi, Vĩnh Phúc, Ba...
      Dự án Newtatco Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Khu đô thị mới Resco, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 2,45 tỷ tại Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      2.46 tỷ 76 m2 32,24 triệu/m2
      Gia đình chuyển sang 3 ngủ, cần bán ngay căn hộ chung cư Resco Cổ Nhuế 2, DT 76 mét vuông.Thiết Kế: 1 phòng khách rộng, 2 PN, nội thất đầy ...
      Dự án Resco Cổ Nhuế, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Cổ Nhuế 2, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ Tổ hợp Rose Town 79 Ngọc Hồi, 3 phòng ngủ, 89 m2, giá 2,4 tỷ tại Quận Hoàng Mai

      2.4 tỷ 89 m2 26,97 triệu/m2
      Em đang cần thanh khoản gấp căn 3 phòng ngủ tổng giá chỉ 2,4 tỉ- DT: 94 mét vuông, hướng cửa hướng Đông Nam, logia hướng Đông Bắc, hướng ...
      Dự án Rose Town, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu đô thị Trung Văn - Vinaconex 3, 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 79 m2 34,18 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh căn hộ toà 17T1, CT1 Trung Văn Vinaconex 3 mặt phố Cương Kiên, Trung Văn, Nam Từ Liêm.- DT: 79 mét vuông.- Thiết kế gồm 02 PN;...
      Dự án CT2 Trung Văn - Vinaconex 3, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán ngay chung cư 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 2,6 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      2.6 tỷ 96 m2 27,09 triệu/m2
      - Chính chủ bán nhà Nơ 2 Bán đảo linh đàm, nằm trong khuôn viên nhiều cây xanh, xung quanh là hồ thoáng mát quanh năm- DT 96 mét vuông, 3 ngủ -2vs,...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.