Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.171 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,5 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      2.5 tỷ 66 m2 37,88 triệu/m2
      Sở hữu ngay căn hộ chung cư tại tòa cao cấp Moonlight I chỉ với 2,5 tỉ.- CK lên tới 15 phần trăm.gọi ngay tư vấn ngay để là 1 trong 60 dân cư đầu...
      Dự án Moonlight I - An Lạc Green Symphony, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư Chung cư Tây Hồ Residence, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,98 tỷ

      2.98 tỷ 70 m2 42,58 triệu/m2
      + Bán căn hộ chung cư Tây Hồ Residence 445 Lạc Long Quân căn hộ góc 70 mét vuông, 2 ngủ, 2 VS chỉ 2.98 tỉ (có thỏa thuận).+ Nhà căn hộ góc nên...
      Tây Hồ Residence, 445, Đường Lạc Long Quân, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ An Lạc Green Symphony, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,5 tỷ tại Huyện Hoài Đức

      2.5 tỷ 66 m2 37,88 triệu/m2
      CHỈ 36 tr/m2 QUÁ SỐC VỚI MỨC GIÁ "TUYỆT CHỦNG" CỦA DỰ ÁN căn hộ chung cư CAO CẤP TẠI thành phố Hà Nội--------------------------------------* Đây là...
      Dự án An Lạc Green Symphony, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán ngay căn 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,9 tỷ tại Phố Thái Thịnh - Đống Đa - Hà Nội

      2.9 tỷ 60 m2 48,34 triệu/m2
      Bán nhà 60 mét vuông Thái Thịnh - ngã 4 Sở - ô tô đỗ cửa - KD mọi loại hình chung cư tập thể tầng 1 KD tốt, 2 mặt ngõ, nhà đẹp, ở ngay, sđcc -...
      Phố Thái Thịnh, Phường Ngã Tư Sở, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh căn Khu căn hộ Melody Residences, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,5 tỷ tại Quận Tân Phú

      2.5 tỷ 69 m2 36,24 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ Melody Residences Q.Tân Phú. DT: 69m2. 2 phòng ngủ, full nt giá: 2.5 tỉ.contact: 0902 588 *** Thanh hỗ trợ xem nhà nhanh. Tiện...
      Dự án Melody Residences, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư Chung cư Imperia Sky Garden, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 2,95 tỷ tại Hai Bà Trưng

      2.95 tỷ 58 m2 50,87 triệu/m2
      Chỉnh chủ gửi bán căn 2 ngủ 1 vs 63 mét vuông tại Imperia Sky Garden 423 Minh Khai tầng cao view thoáng có nội thất giá chuẩn 2.95 tỉ có gia lộc cho...
      Dự án Imperia Sky Garden, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu đô thị mới Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 2,58 tỷ

      2.58 tỷ 76 m2 33,95 triệu/m2
      Thông tin cơ bản bao gồm: 1) DT: 76m2. bìa đỏ chính chủ. 2) Thiết kế: 2 ngủ, 1 nhà vệ sinh, logia3) Hướng cửa:logia hướng Đông Nam.4) Nội thất:...
      KĐT Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán chung cư Chung cư Ecolife Capitol, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      3 tỷ 75 m2 40 triệu/m2
      Chính chủ nhờ bán ngay căn 2  phòng ngủ đã làm nội thất luxurytầng cao View thoáng logia ĐN- cửa hướng Tây Bắcmát mẻ về mùa hè ấm áp về mùa...
      Dự án Ecolife Capitol, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Khu căn hộ The Gold View, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3 tỷ tại Quận 4

      3 tỷ 82 m2 36,59 triệu/m2
      - Cần bán chung cư cao cấp The Gold View, Đ/C 346 Bến Vân Đồn, P1, Q4.- DT: 82m, thiết kế 2 PN, 2 nhà vệ sinh, ban công phòng khách thoáng mát, ban...
      Dự án The Gold View, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ New Sài Gòn - Hoàng Anh Gia Lai 3, 2 phòng ngủ

      2.35 tỷ 100 m2 23,5 triệu/m2
      Bán chung cư tại dự án New Saigon lầu cao - Hoàng Anh Gia Lai 3, Nhà Bè, Sài Gòn.2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, giá: 2.350 tỉ.Tọa lạc tại...
      Dự án New Saigon-Hoàng Anh Gia Lai 3, Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh
      T
      Huỳnh Anh Phương Trâm Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 2,95 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      2.95 tỷ 92 m2 32,07 triệu/m2
      Mình chính chủ (không phải Mg) do không có nhu cầu sử dụng nên bán căn căn hộ chung cư Tầng 15 tại Tòa nhà Golden An Khánh (Tòa 32 tầng).ngôi nhà mình...
      Dự án The Golden An Khánh 32T, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 2,15 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      2.15 tỷ 56 m2 38,4 triệu/m2
      Bán ngộp căn hộ chung cư Moonlight Boulevard 2,15tỉ bao hết sổ nội thất đầy đủ, vào ở liền 0933;958;956căn hộ chung cư đã nhận nhà, đang quá trình...
      Đường Kinh Dương Vương, Phường An Lạc A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Carillon 5, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 70 m2 40,72 triệu/m2
      Cần bán chung cư CC Carillon 5 Luỹ Bán Bích, Q. Tân Phú, Thành phố Hồ Chí Minh.- DT 70m2 có 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, phòng khách rộng...
      Dự án Carillon 5, Đường Lũy Bán Bích, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu đô thị Celadon City, 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,9 tỷ tại Quận Tân Phú

      2.9 tỷ 80 m2 36,25 triệu/m2
      bán ngay CH Celadon City - Khu Ruby tại P. Sơn Kỳ Q. Tân Phú. DT: 80m. (Phủ bì) Thiết kế: 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh phòng khách, bếp, lô...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư Chung cư The Pride, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 2,65 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      2.65 tỷ 95 m2 27,9 triệu/m2
      Chính chủ tôi cần bán ngay căn 3 ngủ tòa The Pride. Thông tin căn hộ chung cư nhà tôi như sau:DT: 95 mét vuông.Hướng cửa: hướng Tây Nam, logia:...
      Dự án The Pride, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu đô thị TNR Goldmark City, 2 phòng ngủ, giá 2,88 tỷ

      2.88 tỷ 68 m2 42,36 triệu/m2
      Do nhu cầu chuyển lên 3 ngủ.Chính chủ cần bán căn S4.2001 dự án Goldmark City.Full đồ nhà mới như hình.Giá 2,88 tỉ.contact xem nhà lúc nào cũng đc 0911 159 ***
      Dự án Goldmark City, Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư Khu căn hộ Moonlight Park View, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 64 m2 40,63 triệu/m2
      Bán chung cư 2 phòng ngủ 2 toilet dự án Moonlight Park View ngay góc đường số 7 và số 4, DT 64 mét vuông bán nhà trống tặng 3 máy lạnh, 1...
      Dự án Moonlight Park View, Đường Số 7, Phường An Lạc A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư Chung cư The Pride, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 2,4 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      2.4 tỷ 88 m2 27,28 triệu/m2
      Vợ chồng tôi chuyển sang căn 3 ngủ rộng hơn nên cần bán căn hộ chung cư đang ở cho ai có nhu cầu.căn hộ chung cư tầng trung, tòa CT4 The Pride Hải...

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.