Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.169 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư Lotus Garden, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,5 tỷ tại Tân Phú

      2.5 tỷ 67 m2 37,32 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Lotus Garden, có sổ hồng riêng tại Q. Tân Phú.DT: 67m 2 phòng ngủ.giá 2,5 tỉ.- DT 67m.- Thiết kế: 2  phòng ngủ.- Vị...
      Dự án Lotus Garden, Đường Trịnh Đình Thảo, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư Chung cư Cửu Long, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 2,3 tỷ tại Bình Thạnh

      2.3 tỷ 82 m2 28,05 triệu/m2
      Công ty tân thuận bán căn hộ chung cư giá cực rẻ khu vựC Q. Bình Thạnh.- Mức giá: Từ 2,3 tỉ/một căn.- DT: 82,1 mét vuông - 84,8 mét ...
      Cửu Long, 351, Đường Nơ Trang Long, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư 1 phòng ngủ, 46 m2, hướng Tây - Nam, giá 2 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2 tỷ 46 m2 43,48 triệu/m2
      A) CSBH tòa SA2. (contact em Hiệp: 0984 061 ***)- Quà tặng chào hè với KH mua căn 2 phòng ngủ+1 và 3 phòng ngủ đc CK 30.000.000VND vào giá trị...
      Dự án The Sakura - Vinhomes Smart City, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Khu căn hộ Hưng Phát Silver Star, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,58 tỷ tại Nhà Bè

      2.58 tỷ 75 m2 34,4 triệu/m2
      Bán căn hộ Hưng Phát Silver Star thiết kế 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, để lại toàn bộ nội thất.DT: 75m2.Đã có SHR, hỗ trợ vay NH.Tiện ích: Hồ...
      Dự án Hưng Phát Silver Star, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn Khu căn hộ Topaz Elite, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,25 tỷ tại Quận 8 - TP Hồ Chí Minh

      2.25 tỷ 60 m2 37,5 triệu/m2
      Thanh Lý Căn 60m2 2 phòng ngủ 2 toilet Topaz Elite P. 4 Q. 8.G1á chốt 2tỉ 250 tr (bao thuế phí) k phát sinh.Hỗ trợ vay vietcombank 70 phần ...
      Dự án Topaz Elite, Đường Cao Lỗ, Phường 4, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 2,18 tỷ tại Xã Tứ Hiệp - Thanh Trì - Hà Nội

      2.19 tỷ 64 m2 34,07 triệu/m2
      Cần thanh khoản sớm 2 căn hộ chung cư chính chủ ở tòa Tecco Diamond giá cực rẻ thị trường so với các căn cùng tòa, cùng trục và tầng đẹp.Căn B1602:...
      Dự án Tecco Diamond, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 2,5 tỷ tại Đường Quốc Lộ 13 - Thuận An - Bình Dương

      2.5 tỷ 71 m2 35,22 triệu/m2
      Sở hữu pháp lí minh bạch 100 phần trăm, vị trí ngay cửa ngỏ TP.HCM TP Thuận An và thiết kế ưu việt từ Ong&Ong Singapore, The Rivana là lựa chọn an cư...
      Dự án The Rivana, Đường Quốc Lộ 13, Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 2,75 tỷ tại Đường Quốc Lộ 13 - Thuận An - Bình Dương

      2.75 tỷ 71 m2 38,74 triệu/m2
      Sẽ không có 1 dự án chung cư nào vừa đẹp + vừa đủ pháp lí + vừa rẻ ngoài The Rivana:- Vị trí: MT QL 13, ngay UBND Vĩnh Phú, từ BV Hạnh Phúc đi lên ~...

      Cần bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 2,62 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.62 tỷ 62 m2 42,26 triệu/m2
      căn hộ chung cư tuyệt đẹp tại căn hộ chung cư IRIS Garden 30 Trần Hữu Dực - DT 62 mét vuông, 2 phòng ngủ, giá 2,6 tỉ VNĐChính chủ cần bán...
      Dự án Iris Garden, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 2,09 tỷ tại Phường Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.09 tỷ 78 m2 26,8 triệu/m2
      gia đình chuyển về quê sống nên cần bán chung cư toà ct4a2 bắc linh đàm DT: 78m2Thiết kế: 02 PN - 02  nhà vệ sinh Hướng: Cửa hướng Tây Nam -...
      Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,3 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Thuận An - Bình Dương

      2.31 tỷ 67 m2 34,36 triệu/m2
      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ hoàn thiện cao cấp, phong cách sống Wellness - liên kế Aeon Mall, chỉ mất 07 ph BV quốc tế Becamex, BV Hạnh Phúc,...
      Dự án The Habitat Bình Dương, Đường Hữu Nghị, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Bán nhanh căn Khu đô thị Nam Trung Yên, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,45 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      2.46 tỷ 65 m2 37,7 triệu/m2
      Cần bán căn 2 phòng ngủ 2VS như hình tầng trung view đẹp logia hướng Đông Nam, toà A14 Nguyễn Chánh, Nam Trung Yên.DT: 65m2.SHR.Giá 2.450 tỉ, có gia...
      Dự án A10-A14 Nam Trung Yên, Đường Nguyễn Chánh, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Khu căn hộ New Sài Gòn - Hoàng Anh Gia Lai 3, 2 phòng ngủ, 99 m2, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 99 m2 25,26 triệu/m2
      Nội thất cơ bản, có thể vào ở luôn. Nhà hướng + view đẹp (như hình).DT 99 mét vuông.
      Dự án New Saigon Hoàng Anh 3, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu đô thị Celadon City, 3 phòng ngủ, 76 m2, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 76 m2 37,5 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh căn 3 phòng ngủ khu Ruby Celadon City, liên kế Aeon Tân Phú, nằm trong quần thể tiện ích.DT: 76 m (3 phòng ngủ -...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 70 m2 37,15 triệu/m2
      Cần bán các chung cư tại KĐT Celadon City Q. Tân Phú , Ngay cạnh Aeon Tân Phú với nhiều tiện ích bậc nhất TPTP.HCM - Khuôn viên cây xanh - Hồ sinh Thái...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh
      G
      Nhật-căn Hộ Sài Gòn Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị Celadon City, 3 phòng ngủ, 76 m2, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 76 m2 32,24 triệu/m2
      Cần tiền KD bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ Ruby - Celadon City, liên kế Aeon Tân Phú, nằm trong quần thể tiện ích.DT: 76 m (3 phòng ngủ -...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư Vinhomes Ocean Park , 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,25 tỷ tại Gia Lâm

      2.25 tỷ 69 m2 32,61 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn hộ góc tầng trung tòa S1.07 view thoáng. căn hộ chung cư có điều hòa trung tâm. Nội thất cơ bản. bìa đỏ chính chủ sẵn sàng...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư Chung cư Opal Boulevard, 2 phòng ngủ, 87 m2, giá 2,83 tỷ tại Huyện Dĩ An

      2.83 tỷ 87 m2 32,53 triệu/m2
      - Chủ bán nhanh chung cư 87m, tầng cao, căn hộ góc.- Loại hình chung cư 2 PN, 2  toilet.- Hướng view hướng Đông Nam- giá 2,83 tỉ đã có SHR...
      Dự án Opal Boulevard, Thành phố Dĩ An, Bình Dương

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.