Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.169 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Opal Boulevard, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 2,4 tỷ tại Dĩ An

      2.4 tỷ 76 m2 31,58 triệu/m2
      Ly Opal xin cập nhật rổ hàng mới nhất hôm nay với giá siêu mềm nhất tại Opal Boulevard:- căn hộ góc 2  phòng ngủ giá chỉ 2.4 tỉ.- Căn 2 phòng...
      Dự án Opal Boulevard, Đường Kha Vạn Cân, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Chuyển nhượng căn hộ Căn hộ Fresca Riverside, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,3 tỷ tại Quận Thủ Đức

      2.3 tỷ 70 m2 32,86 triệu/m2
      Bán gấp căn hộ chung cư Fresca Riverside Thủ Đức - 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh - SHR - 70m, view hướng Đông Nam thoáng mát. NH Vay...
      Dự án Fresca Riverside, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư Chung cư Opal Boulevard, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 2,65 tỷ tại Dĩ An

      2.65 tỷ 85 m2 31,18 triệu/m2
      Kẹt tiền nên bán ngay căn hộ chung cư Opal boulevard 2 phòng ngủ, 2 toilet giá 2,65 tỉ.- DT 85m2, 2 phòng ngủ, 2 toilet.- Vị trí...

      Cần bán ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 2,95 tỷ tại Quận Long Biên - Hà Nội

      2.95 tỷ 95 m2 31,06 triệu/m2
      Cần bán căn 3 phòng ngủ căn hộ cao cấp, 3 tầng hầmDTSD 95 mét vuông nội thất đầy đủ cao cấp: Điều hòa tất cả các phòng, sàn gỗ, tủ quần áo,...
      Dự án Bình Minh Garden, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Diamond Riverside, 2 phòng ngủ, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 75 m2 32 triệu/m2
      Cần bán chung cư Diamond Riverside giá mềm nhất dự án.2 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh giá 2,4 tỉ.3 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh giá...
      Dự án Diamond Riverside, Đường Võ Văn Kiệt, Phường 16, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư Q7 Saigon Riverside Complex , 1 phòng ngủ, 54 m2, giá 2 tỷ tại Quận 7

      2 tỷ 54 m2 37,04 triệu/m2
      căn hộ chung cư Q7 Tp Thành phố Hồ Chí Minh Riverside Complex - căn hộ chung cư nhận giải thưởng top 10 dự án căn hộ cao cấp tốt nhất năm 2022...
      Dự án Q7 Saigon Riverside, Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,04 tỷ tại Thành phố Hạ Long - Quảng Ninh

      2.04 tỷ 68 m2 30 triệu/m2
      Mình có suất ngoại giao căn hộ chung cư 68 mét vuông tầng cao view biển thuộc toà 1 dự án Dragon Castle Hạ Long Mã căn: 10 - tầng cao DT: 68...
      Dự án The Dragon Castle, Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán nhanh chung cư Chung cư Opal Boulevard, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,4 tỷ tại Dĩ An

      2.4 tỷ 75 m2 32 triệu/m2
      Về quê nên anh Nam cần chuyển nhượng lại gấp căn hộ chung cư ngay MT đường Phạm Văn Đồng giá 2.4 tỉ (không phát sinh thêm chi phí) 0907 517 *** em...

      Bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,75 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Thanh Xuân - Hà Nội

      2.75 tỷ 70 m2 39,29 triệu/m2
      Do chuyển đổi nơi làm việc, gia đình cần bán ngay căn hộ phố Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân 70 mét vuông, 2 phòng ngủ + 1K giá 2,75 tỉ.+ Vị trí đăng...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn hộ Chung cư Samsora Premier (Hà Đông Sunflower), 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 67 m2 38,81 triệu/m2
      sang nhượng.- căn hộ chung cư 67,4m2. Giá 2,6 tỉ, bao phí sang tên.- Để lại nội thất đầy đủ.- Dự án Samsora Premier 105 Chu Văn An, Hà Đông.- Đã có...
      Samsora Premier, 105, Đường Chu Văn An, Phường Yết Kiêu, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Tổ hợp Rose Town 79 Ngọc Hồi, 2 phòng ngủ, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 79 m2 34,18 triệu/m2
      Dự án căn hộ Rose Town mặt đường Ngọc Hồi, cách bến xe nước ngầm 2kmHiện đã có 3 tòa căn hộ bàn giao, đã có sổ. Vốn ban đầu chỉ 1 tỉ Hỗ trợ LS...
      Dự án Rose Town, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư Chung cư Samsora Premier (Hà Đông Sunflower), 2 phòng ngủ, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 72 m2 34,73 triệu/m2
      - Mô tả: 2 phòng ngủ, 2vs, diện tích thông thủy 67 mét vuông, tầng cao.- Nội thất: Full đồ.- pháp lí: bìa đỏ.- Vị trí dự án căn hộ Samsora...

      Cần bán ngay chung cư Chung cư Hope Residence, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,15 tỷ tại Long Biên

      2.15 tỷ 70 m2 30,72 triệu/m2
      Gia đình không sử dụng tới nên cần bán lại chung cư cực đẹp tại tòa căn hộ Hope Residence, Phúc Đồng:+ DT: 69,7 mét vuông.+ Hướng logia: hướng Tây ...
      Dự án Hope Residence, Đường Chu Huy Mân, Phường Phúc Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh căn Căn hộ Safira Khang Điền (Sapphire Phú Hữu), 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 69 m2 36,24 triệu/m2
      chung cư mới 100%! Vay NH tối đa.Tôi cần bán nhanh lại chung cư Safira Khang Điền, gọi ngay Thuận 0904 179 ***.+ Căn 51 mét vuông (1 phòng ...
      Dự án Safira Khang Điền, Đường Võ Chí Công, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 2,08 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2.08 tỷ 64 m2 32,5 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay CH Topaz Garden đường Trịnh Đình Thảo Q. Tân Phú, DT 64m2, 2 phòng ngủ, giá 2,08 tỉ, nhà có sẵn dọn vô ở ngay, call ngayCC: 0784...
      Dự án Topaz Garden, Đường Trịnh Đình Thảo, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư Chung cư Tây Nam Đại học Thương Mại, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 71 m2 34,51 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán ngay căn hộ chung cư 71m2 đầy đủ nội thất tại căn hộ chung cư 5A Lê Đức Thọ giá chỉ 2.45 tỉ bìa đỏ sẵn giao dịch.căn hộ ...
      Tây Nam Đại học Thương Mại, 5A, Đường Lê Đức Thọ, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 3 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội

      3 tỷ 63 m2 47,62 triệu/m2
      * Berriver Jardin 'nhà sang bên sông - sống xanh kề phố" tọa lạc tại vị trí vàng: 390 Nguyễn Văn Cừ, Long Biên, Thủ đô Hà Nội cách cầu Chương Dương...
      Dự án Berriver Long Biên, Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,3 tỷ tại Đường Trần Phú - Hà Đông - Hà Nội

      2.3 tỷ 70 m2 32,86 triệu/m2
      3 suất ngoại giao Grand Sunlake rẻ hơn chủ đầu tư 300 - 600 tr.Em Ngọc đang có quỹ căn view hồ Đông Nam đẹp nhất dự án còn sót lại cho quý a/c nhanh tay...
      Dự án Grand Sunlake, Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.