Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.169 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Sở hữu căn hộ chung cư Chung cư HPC Landmark 105, 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 2,95 tỷ tại Hà Đông

      2.95 tỷ 107 m2 27,58 triệu/m2
      Do chuyển xuống liên kế nên cần bán ngay căn hộ chung cư HPC Landmark cho các bác có nhu cầu ở.Thông tin cụ thể căn hộ chung cư:- DT: 107 mét ...
      Dự án HPC Landmark 105, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Tecco Tower Linh Đông, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,5 tỷ tại Thủ Đức

      2.5 tỷ 80 m2 31,25 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền cần bán ngay căn 2 phòng ngủ 80 mét vuông giá 2.5 tỉ đã có sổ view Landmark 81 Ở Phạm Văn Đồng.căn hộ chung cư thuộc dự...
      Dự án Tecco Linh Đông, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ 1 phòng ngủ, 38 m2, giá 2,6 tỷ tại Phường Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      2.6 tỷ 38 m2 68,43 triệu/m2
      chung cư Cao Cấp Avatar CĐT Tập Tập Đoàn Hưng Thịnh.Chính thức công bố giá Avatar Thủ Đức - chung cư MT Vành Đai 2.Căn Studio (38m): Giá từ 2,6 tỉ...
      Dự án Avatar Thủ Đức, Đường Số 1, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 2,9 tỷ tại Đường Đức Giang - Đức Giang - Long Biên - Hà Nội

      2.9 tỷ 95 m2 30,53 triệu/m2
      Chính sách mới căn hộ Bình Minh Garden, CK 25 phần trăm, hỗ trợ 18 tháng không LS.CK tới 25 phần trăm, hỗ trợ 18 tháng không lãi, chỉ...
      Dự án Bình Minh Garden, Đường Đức Giang, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,8 tỷ tại Bắc Ninh - Bắc Ninh

      2.8 tỷ 67 m2 41,8 triệu/m2
      Bán căn 2 ngủ 2VS, Dabaco Lotus, nội thất đầy đủ xinh xẻo như ảnh, chỉ việc vào ở.Tầng trung view đường Lý Thái Tổ thoáng mát.DT: 67 mét vuông.Giá...
      Dự án Dabaco Lý Thái Tổ, Đường Lý Thái Tổ, Phường Võ Cường, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu căn hộ An Gia Skyline, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,7 tỷ tại Quận 7

      2.7 tỷ 68 m2 39,71 triệu/m2
      căn hộ chung cư AG Skyline.Đã có SHR và nhiều tiện ích cao cấp.- 68 mét vuông (2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh) - 2,7 tỉ.- 112 mét ...
      Dự án An Gia Skyline, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư Chung cư An Gia Garden, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,5 tỷ tại Tân Phú

      2.5 tỷ 63 m2 39,69 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán căn hộ chung cư 2 PN, 2 nhà vệ sinh, căn hộ chung cư An Gia Garden.- giá: 2.5 tỉ. SHR vĩnh viễn.- hotline: 0907 488 *** Tuấn.
      Dự án An Gia Garden, Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Chung cư Mỹ Đình Plaza 2, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3 tỷ 78 m2 38,47 triệu/m2
      Em Hiếu đang sẵn quỹ căn tại Mỹ Đình Plaza 2 cần sang nhượng gấp với giá rất rẻ.chung cư: 2 PN - 2 toilet - chỉ 3ty.chung cư: 3 phong ngủ -...
      Dự án Mỹ Đình Plaza 2, Đường Nguyễn Hoàng, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 2,39 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      2.39 tỷ 62 m2 38,49 triệu/m2
      Hiện tại tại dự án vin ocean park gia lâm, mới có duy nhất một tòa đc xây dựng theo tiêu chuẩn hotel 5*.Những tiêu chuẩn bàn giao đặc biệt của tòa nhà :-Toà...
      Dự án The Pavilion - Vinhomes Ocean Park, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,1 tỷ tại Đường Trúc - Văn Giang - Hưng Yên

      2.1 tỷ 68 m2 30,89 triệu/m2
      Tổng hợp danh sách các căn đang bán giá mềm khu căn hộ chung cư Sky Oasis - Ecopark. T4/2023.Tòa S1.- 2 phòng ngủ 68m2 tầng trung view BTĐ giá từ...
      Dự án Chung cư Sky Oasis, Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Diamond Riverside, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 2,43 tỷ

      2.44 tỷ 73 m2 33,29 triệu/m2
      Cần tiền KD cần bán chung cư Diamond Riverside:- chung cư ở tầng thấp, DT 73m2 có 2 PN, 2 toilet.- Giá bán ngay là 2,430 tỉ bao thuế phí sang tên....
      Dự án Diamond Riverside, Đường Võ Văn Kiệt, Phường 16, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu đô thị Mễ Trì Thượng, 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 89 m2 28,66 triệu/m2
      CT5B Mễ Trì Thượng (mặt Đại Lộ Thăng Long).Chính chủ cần bán căn 1705, 2 ngủ 2VS, DT 89m2, trục 05 đẹp nhất của toà, giá 2,55 tỉ với 1 số mô tả sau:bìa đỏ...
      Dự án Mễ Trì Thượng, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu ngay căn Chung cư Mỹ Sơn Tower, 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 2 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      2 tỷ 82 m2 24,4 triệu/m2
      Do nhu cầu cá nhân, gia đình cần bán ngay căn hộ chung cư.Mỹ sơn Tower 62 Nguyễn Huy Tưởng.Nhà DT 82m2.Đã làm nội thất đầy đủ đẹp (để lại cho...
      Mỹ Sơn Tower, 62, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn 2 phòng ngủ, 59 m2, hướng Đông - Nam, giá 2,5 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.5 tỷ 59 m2 42,38 triệu/m2
      A) CSBH (contact em Hiệp: 0984 061 ***- Dự kiến bàn giao: Tháng 10/2024.- CK 8 phần trăm/ số ngày/ số tiền TT sớm khi TTS từng phần.- CK 8 phần ...
      Dự án The Sakura - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán căn Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,3 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      2.3 tỷ 60 m2 38,34 triệu/m2
      Miễn trung gian! Tôi chính chủ cần bán ngay chung cư thiết kế 2 PN tại căn hộ GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, TP Hà Nội.Giá 2.3 tỉ.Nhà do chính...
      Dự án GoldSeason, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 2,75 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.75 tỷ 62 m2 44,36 triệu/m2
      - Trung tâm Mỹ Đình.* đc: căn hộ chung cư Iris Garden 30 Trần Hữu Dực, Cầu Diễn, Nam. Từ Liêm.- DT: 62m2.- Thiết kế: 2 ngủ, 2 vệ sinh, khách, bếp.- Đã...
      Iris Garden, 30, Đường Trần Hữu Dực, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Căn hộ Hoàng Kim Thế Gia - The Golden Dynasty, 3 phòng ngủ

      2.5 tỷ 81 m2 30,87 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư Hoàng Kim Hoàng Gia Thế đường Trương Phước Phan Bình tân.- DT: 81m2 gồm 3 phòng ngủ, 3 phòng vệ sinh, 1PB, 1PK và...
      Dự án Hoàng Kim Thế Gia, Đường Trương Phước Phan, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,3 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Thuận An - Bình Dương

      2.31 tỷ 67 m2 34,36 triệu/m2
      Với giá dự kiến hấp dẫn, với những tiêu chuẩn quốc tế về không gian xanh, hệ thống tiện ích vượt trội, The Habitat Binh Duong đầy tiềm năng để ở hoặc cho...
      Dự án The Habitat Bình Dương, Đường Hữu Nghị, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.