Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.169 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán ngay căn hộ Vinhomes Bắc Ninh, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,8 tỷ tại Bắc Ninh - Bắc Ninh

      2.8 tỷ 75 m2 37,34 triệu/m2
      Chủ cần tiền bán căn hộ vin. chung cư thích hợp để ở cũng như cho thuê lâu dài.- pháp lí: bìa đỏ từng căn - sở hữu lâu dài.giá mềm nhất thị trường căn ...
      Dự án Vinhomes Bắc Ninh, Đường Lý Thái Tổ, Phường Suối Hoa, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Chuyển nhượng căn Chung cư The Pride, 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 2,65 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      2.65 tỷ 103 m2 25,73 triệu/m2
      Do gia đình đang có nhu cầu dịch chuyển sang khu vực Hoàng Mai cho con giá tiện đi làm nên tôi chính chủ cần bán ngay chung cư CC The Pride.DT:...
      Dự án The Pride, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán chung cư Khu căn hộ Chánh Hưng Giai Việt , 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 2,65 tỷ tại Quận 8

      2.65 tỷ 78 m2 33,98 triệu/m2
      Bán chung cư Giai Việt Q. 8 S 78m2, 2 PN, 2.65 tỉ, sổ hồng riêng, nhà thoáng mát, có siêu thị, hồ bơi, công viên, khu an ninh. gọi ngay xem nhà C Thuỷ...
      Dự án Chánh Hưng Giai Việt, Phố Tạ Quang Bửu, Phường 5, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư Q7 Saigon Riverside Complex , 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,1 tỷ tại Quận 7

      2.1 tỷ 53 m2 39,63 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán căn hộ chung cư Q7 Riverside MT đường Đào Trí, Q. 7. Cách Phú Mỹ Hưng 1.5 kilomet.- DT: 53m2, thiết kế 1 phòng ngủ.- View...
      Dự án Q7 Saigon Riverside, Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Diamond Riverside, 2 phòng ngủ, giá 2,43 tỷ

      2.44 tỷ 73 m2 33,29 triệu/m2
      Cần tiền KD cần bán chung cư Diamond Riverside:- chung cư có DT 73 mét vuông có 2 PN, 2 phòng vệ sinh.- Giá bán ngay là 2,430 tỉ bao thuế...
      Dự án Diamond Riverside, Đường Võ Văn Kiệt, Phường 16, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư Chung cư Thông Tấn Xã Việt Nam, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 76 m2 35,53 triệu/m2
      Do phải chuyển công tác nên gia đình chuyển nhượng lại căn hộ chung cư ở tòa B Vinaconex mà gia đình tâm huyết.Vị trí đắc địa giao thông thuận tiện: Nằm...
      Dự án Căn hộ Thông tấn xã, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Tổ hợp chung cư HUD Building Nha Trang, 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 59 m2 45,77 triệu/m2
      Bán chung cư HUD Building Nha trang, chưa nội thất, view Đông Bắc.DT 59.20m2.2 PN.2 nhà vệ sinh.Trong chung cư có sàn gỗ.3 máy lạnh.2 máy nước...
      Dự án HUD Building Nha Trang, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu đô thị Ecopark, 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 2,98 tỷ tại Văn Giang

      2.98 tỷ 83 m2 35,91 triệu/m2
      căn hộ 3 phòng ngủ + 2 phòng vệ sinh + 2 ban công cần bán ngay tại toà tháp tiêu chuẩn hotel 5 S - Premium, phân khu Sky Oasis, khu đô thị...
      Dự án Ecopark, Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư D’. El Dorado Phú Thượng, 1 phòng ngủ, 49 m2, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 49 m2 45,92 triệu/m2
      Chính chủ chuyển đổi mục đích nên cần bán gấp căn hộ chung cư D'. El Dorado Tân Hoàng Minh, khu căn hộ chung cư đẳng cấp, đối diện Hồ Tây, đẹp và...
      Dự án D’. El Dorado, đường Nguyễn Hoàng Tôn, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội
      H
      Công Ty Cp Đầu Tư Quỹ Bất Động Sản Green House Hơn 1 năm trước

      Bán căn hộ chung cư Căn hộ Tô Ký Tower (ToKy Tower), 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,4 tỷ tại Quận 12

      2.4 tỷ 65 m2 36,93 triệu/m2
      căn hộ chung cư Tô Ký Tower nằm trên đường Tô Ký Q. 12, cách công viên Phần mềm Quang Trung 1,5 kilomet.- DT: 65m2 (căn hộ góc).- 2 PN, 2 vệ...
      Dự án Tô Ký Tower, Đường Tô Ký, Phường Trung Mỹ Tây, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,9 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.9 tỷ 63 m2 46,04 triệu/m2
      Với mức giá trung bình chỉ 42tr/m2 tại cửa ngõ TP. Thủ Đức, song MT Eastmark City sở hữu nhiều giá trị vượt trội nhờ vị trí chiến lược vô cùng đắt giá mà...
      Dự án MT Eastmark City, Đường Vành Đai 3, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh
      P
      Nguyễn Thị Hồng Phương Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,4 tỷ tại Thành phố Vũng Tàu

      2.4 tỷ 53 m2 45,29 triệu/m2
      Vũng Tàu Pearl CĐT Hưng ThịnhTọa lạc tại số 28 Thi Sách,P. Thắng Tam,TP Vũng TàuTổng số chung cư 1787 căn đã bán hết chỉ còn lại vài cănCách siêu thị...
      Dự án Vũng Tàu Pearl, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nhanh căn chung cư Q7 Saigon Riverside Complex , 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 3 tỷ tại Quận 7

      3 tỷ 89 m2 33,71 triệu/m2
      Cho con học Thụy Sỹ, bán căn 3 phòng ngủ 89m2, giá rẻ 3 tỉ bao hết, ở ngay, mới 100 phần trăm xem nhà 0939 720 ***- free hồ bơi + fitness +...

      Bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 51 m2, giá 2,3 tỷ tại Đường Nam Hồ - 11 - Đà Lạt - Lâm Đồng

      2.3 tỷ 51 m2 45,1 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 2.3 tỉ sổ riêng xây dựng tại Nam Hồ, P. 11, TP Đà Lạt.DT trên 50m2.căn hộ chung cư 2 PN.- pháp lý sổ riêng xây dựng.- NH BIDV hổ...
      Đường Nam Hồ, Phường 11, Đà Lạt, Lâm Đồng
      L
      Nhà Đất Uy Tín Đà Lạt Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,5 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      2.5 tỷ 67 m2 37,32 triệu/m2
      Do thay đổi công việc nên vợ chồng mình quyết định bán chung cư tòa căn hộ chung cư B2 Hud2 hướng Tây Nam Linh Đàm. chung cư thuộc tầng thấp của...
      Dự án B1-B2 Tây Nam Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội
      L
      Nguyễn Phương Thùy Linh Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn Khu căn hộ Him Lam Phú An, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,23 tỷ tại Quận 9

      2.24 tỷ 69 m2 32,35 triệu/m2
      chính chủ cần bán căn hộ chung cư gấp tại Him Lam Phú An.giá 2,35 tỉ (không đăng ảo).Chỉ cần TT 95 phần trăm trước tương đương 2,232 tỉ.căn hộ ...
      Dự án Him Lam Phú An, Đường Thủy Lợi, Phường Phước Long A, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn 109 m2, giá 2,89 tỷ tại Đường Cái Lân - Bãi Cháy - Hạ Long - Quảng Ninh

      2.9 tỷ 109 m2 26,55 triệu/m2
      Quỹ ngoại giao Penthouse Dragon Castle duy nhất một căn cuối cùng CK 100 tr - View vịnh Cửa Lục.- Giá ngoại giao tốt nhất dự án.- DT lớn nhất Tòa.- View...
      Dự án The Dragon Castle, Đường Cái Lân, Phường Bãi Cháy, Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Carillon 7, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,6 tỷ tại Tân Phú

      2.6 tỷ 66 m2 39,4 triệu/m2
      (Q. Tân Phú) bán căn hộ cao cấp Carillon 7 có SHR.Bán chung cư 2 phòng ngủ tại Carillon 7.DT: 66m2. 2 phòng ngủ - 1 toilet. Chỉ 2.6 tỉ....
      Carillon 7, 33, Đường Lương Minh Nguyệt, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.