Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.169 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Bán nhanh chung cư Q7 Saigon Riverside Complex , 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,5 tỷ tại Quận 7

      2.5 tỷ 67 m2 37,32 triệu/m2
      bán gấp căn hộ chung cư CAO CẤP VIEW NỘI KHU- Bàn giao năm 2022: Chưa qua sử dụng - Mới 100%- Thiết kế: 67m2, 2 phòng ngủ+2WC- giá: 2,5 tỉ (bao ra...
      Dự án Q7 Saigon Riverside, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Xuân Mai Complex, 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 2 tỷ tại Hà Đông

      2 tỷ 80 m2 25 triệu/m2
      * Căn 1 + 1 49 mét vuông, nhà có logia, tầng đẹp, hướng mát bán có 2 điều hòa, tủ lạnh, máy giặt, bếp + hút mùi, bình nóng lạnh, ghế sofa, 1 giường...
      Dự án Xuân Mai Complex, Đường Tố Hữu, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Hateco Apollo Xuân Phương, 2 phòng ngủ

      2.3 tỷ 65 m2 35,39 triệu/m2
      Chính chủ không có nhu cầu sử dụng nên bán căn hộ góc 65m2 đầy đủ nội thất tại căn hộ chung cư Hateco Xuân Phương giá chỉ 2.3 tỉ bìa đỏ trao...
      Dự án Hateco Apollo, Đường 70, Phường Phương Canh, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,7 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.7 tỷ 63 m2 42,86 triệu/m2
      Sở hữu ngay căn hộ chung cư MT Eastmark City thuộc TP. Thủ Đức với tài chính dưới 1 tỉ.- Giỏ hàng siêu đẹp, giá trung bình 42 tr/ mét vuông.- Hỗ...
      Dự án MT Eastmark City, Đường Vành Đai 3, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu phức hợp Moonlight Residences, 2 phòng ngủ, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 68 m2 36,77 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán căn hộ chung cư Moonlight Residences Đặng Văn Bi, nhà đã trang bị nội thất bao gồm:- TV, tủ lạnh, 3 máy lạnh, máy nước nóng.- Bếp...
      Dự án Moonlight Residences, Đường Đặng Văn Bi, Phường Bình Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ Vinhomes Ocean Park , 3 phòng ngủ, 81 m2, giá 2,55 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      2.55 tỷ 81 m2 31,49 triệu/m2
      căn hộ chung cư 3 phòng ngủ cụm tòa S2.logia hướng Đông Bắc, cửa vào hướng Đông Nam.DT 81,1 mét vuông.View thoáng đẹp.Vi trí trung tâm...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 74 m2, giá 2,99 tỷ tại Quận 10 - TP Hồ Chí Minh

      2.99 tỷ 74 m2 40,41 triệu/m2
      Cần bán căn hộ Cao Ốc Ngô Gia Tự, 29 Hòa Hảo, P. 3, Q. 10, DT 74m2, 3 PN, 2  phòng vệ sinh, tặng nội thất, nhà sàn gỗ, lầu cao, nhà đẹp, view thoáng...
      Chung cư Ngô Gia Tự, 29, Đường Hòa Hảo, Phường 3, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư Khu đô thị Mizuki Park, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 2,95 tỷ tại Bình Chánh

      2.95 tỷ 74 m2 39,87 triệu/m2
      Do nhu cầu sử dụng cần đổi qua căn DT lớn hơn nền mình cần bán căn hộ góc 74m2 tòa MP1.- Thiết kế: 2 PN, 2  phòng vệ sinh(có bồn tắm nằm).- Mình để...
      Dự án Mizuki Park, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán căn Condotel A La Carte Hạ Long, 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 2,2 tỷ tại Hạ Long - Quảng Ninh

      2.21 tỷ 45 m2 48,89 triệu/m2
      chung cư thuộc tòa hotel cao nhất Hạ Long 41 tầng vị trí sát mặt vịnh Hạ Long (4 mặt nhìn đảo Rều + Tuần Châu + trung tâm quảng trường nước + đường...
      Dự án A La Carte Hạ Long Bay, Phường Hùng Thắng, Hạ Long, Quảng Ninh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,17 tỷ tại Lê Chân - Hải Phòng

      2.17 tỷ 68 m2 31,9 triệu/m2
      Cần bán căn hộ góc 2  phòng ngủ CH09 Hoàng Huy Commerce giá rẻ vô địch.- DT: 68m2 - Tòa Tulip.- 2  phòng ngủ + 1 PK + bếp + 2  nhà vệ ...
      Dự án Hoàng Huy Commerce, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Kênh Dương, Lê Chân, Hải Phòng

      Bán căn hộ 1 phòng ngủ, 64 m2, giá 2,69 tỷ tại Đường Trường Lưu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.69 tỷ 64 m2 42 triệu/m2
      chào bán 2 tòa đẹp nhất dự án MT Eastmark City, cơ hội đầu tư và sở hữu nhà với mức giá cực tốt tại TP Thủ Đức.5 lý do nên chọn MT Eastmark City.- giá...
      Dự án MT Eastmark City, Đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư Khu căn hộ 8X Plus, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,35 tỷ tại Quận 12

      2.35 tỷ 63 m2 37,31 triệu/m2
      bán nhanh CH 8X Plus Trường Chinh tại P. Tân Thới Nhất Q. 12. DT: 63m. Thiết kế: 2  phòng ngủ 2 phòng vệ sinh phòng khách, bếp + logia. Tầng:...
      Dự án Căn hộ 8X Plus Trường Chinh, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 2,55 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.55 tỷ 56 m2 45,54 triệu/m2
      Bán chung cư An Bình Plaza 97 Trần Bình, Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Thủ đô Hà NộiL/H xem căn hộ chung cư: 0963 417 ***. DT 56m. giá 2.55 tỉ Gồm 2 ngủ....
      Phố Trần Bình, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp chung cư 1 phòng ngủ, 64 m2, giá 2,69 tỷ tại Đường Trường Lưu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.69 tỷ 64 m2 42 triệu/m2

      Sở hữu ngay chung cư Kahuna Hồ Tràm Strip, 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 2,7 tỷ tại Xuyên Mộc

      2.7 tỷ 45 m2 60 triệu/m2
      Chỉ với 2,7 tỉ trả trước trong năm nay 400tr.Dự án Ixora nằm trong quần thể hotel 5* InterContinental Grand Hồ Tràm và sân Golf The Bluffs.Nhận 40 điểm nghỉ...
      Dự án Ixora Hồ Tràm , Đường Ven Biển, Xã Phước Thuận, Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 2,45 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.46 tỷ 107 m2 22,9 triệu/m2
      chính chủ cần bán căn hộ OCT2 Viglacera Xuân Phương, Trịnh Văn Bô, Nam Từ Liêm, Hà Nôij- DT : 106.8m2- 3 ngủ - 2 vệ sinh- Cửa hướng Đông Nam - logia...
      Dự án CT2 Xuân Phương, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Căn hộ River Panorama (Saigon Panorama), 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 2,42 tỷ

      2.42 tỷ 55 m2 44 triệu/m2
      HOT Cần bán căn hộ chung cư River Panorama 2 phòng ngủ1 toilet 55m2 nội thất CĐT giá mềm nhất thị trường chỉ 2ty420- căn hộ River Panorama...
      Dự án River Panorama, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 2,28 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.28 tỷ 55 m2 41,46 triệu/m2
      Cần tiền gấp bán cắt lỗ chung cư 55 mét vuông tại Vinsmart Tây Mỗ:- DT 55 mét vuông thiết kế 2 phòng ngủ + 1.- logia hướng Đông Nam...
      Dự án Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá