Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.169 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 2,05 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      2.05 tỷ 73 m2 28,07 triệu/m2
      - ngôi nhà duy nhất sở hữu vị trí 2 MT đường QL 13 và Nguyễn Thị Minh Khai.- Sở hữu căn hộ chung cư đáng sống nhất Bình Dương 2 phòng ngủ chỉ TT...
      Dự án Lavita Thuận An, Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Thuận Giao, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,5 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      2.5 tỷ 66 m2 37,88 triệu/m2
      BĐS căn hộ đang là sp đầu tư số 1 hiện nay, chào bán đợt 1 tòa căn hộ cao cấp đầu tiên tại KĐT An Lạc Symphony với nhiều ưu ái:Tòa Moonlight 1 vị trí đắt...
      Dự án Moonlight I - An Lạc Green Symphony, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư Chung cư Opal Boulevard, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 2,43 tỷ tại Dĩ An

      2.44 tỷ 76 m2 31,98 triệu/m2
      Hình ảnh thực tế 1 căn đang bán căn hộ chung cư Opal Boulevard:- LS vay của các NH đang tăng, có NH lên tới 15,4 phần trăm/năm, tuy nhiên tin vui...
      Dự án Opal Boulevard, Đường Kha Vạn Cân, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Chung cư HPC Landmark 105, 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 107 m2 27,58 triệu/m2
      Do chuyển xuống liên kế, gia đình tôi muốn sang nhượng chung cư tại căn hộ chung cư HPC, thông tin chung cư như sau:- DT 107m tim tường, 99m thông...
      Dự án HPC Landmark 105, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Chung cư Vũng Tàu Gateway, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 2,52 tỷ

      2.52 tỷ 74 m2 34,06 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư nhà trống căn hộ chung cư Gateway Vũng Tàu 2pn2 nhà vệ sinh view biển với đầy đủ tiện ích chợ. Đáp ứng nhu cầu...
      Dự án Gateway Vũng Tàu, Đường 3/2, Phường Nguyễn An Ninh, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán ngay căn chung cư Khu phức hợp The PegaSuite, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 75 m2 38 triệu/m2
      The Pegasuite mang dấu ấn riêng của mình tại Q. 8.Nơi mà bạn có thể ở, và làm việc 1 cách thoải mái nhất - Tiện ích: Hồ bơi tầng 6, vườn treo tầng 35 - Cộng...
      Dự án The Pegasuite, Phố Tạ Quang Bửu, Phường 6, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Chung cư Mỹ Sơn Tower, 2 phòng ngủ, 102 m2, giá 2,3 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      2.3 tỷ 102 m2 22,55 triệu/m2
      Bán chung cư 2 phòng ngủ căn hộ chung cư Mỹ Sơn Tower, Nguyễn Huy Tưởng, Thanh Xuân, Thủ đô Hà Nội.- Dự án: Mỹ Sơn Tower 62A Nguyễn Huy Tưởng.-...
      Mỹ Sơn Tower, 62A, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Q7 Saigon Riverside Complex , 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,35 tỷ tại Quận 7

      2.35 tỷ 67 m2 35,08 triệu/m2
      - Bán rẻ hơn thị trường 200 tr căn hộ chung cư Q7 Saigon Riverside Complex Q. 7.- Đặc biệt, giá đã bao gồm toàn bộ thuế phí sang tên, giúp KH tiết kiệm...
      Dự án Q7 Saigon Riverside, Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn Chung cư C2 Xuân Đỉnh, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,5 tỷ tại Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      2.5 tỷ 66 m2 37,88 triệu/m2
      Gia đình cần bán 02 căn hộ chung cư 2  phòng ngủ đầy đủ nội thất đẹp ở căn hộ C1 C2 Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Thủ đô Hà Nội.Nằm trên ngõ 323...
      Dự án C1 C2 Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư Chung cư Bea Sky , 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 2,8 tỷ tại Hoàng Mai

      2.8 tỷ 62 m2 45,17 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư CC Bea Sky - tòa nhà nằm ngay cạnh KĐT The Manor Central Park.DT 62m2.Thiết kế 2 PN, 2 vệ sinh.Đây là căn có logia rộng và đẹp nhất...
      Dự án Bea Sky, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Căn hộ Oriental Plaza Âu Cơ, 2 phòng ngủ, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 90 m2 31,12 triệu/m2
      - Chủ bán nhanh chung cư Oriental Plaza, Âu Cơ, Tân Phú.- DT: 90m2, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh.- Giá: 2ty 8- căn hộ chung cư view thoáng...
      Dự án Oriental Plaza, Đường Âu Cơ, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Melody Residences, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 70 m2 37,15 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư chung Melody, Q. Tân Phú.+ DT: 70m2, 2 phòng ngủ, nhà decor nội thất đẹp, tặng full đồ, lầu cao, view Q. 1,+ giá: 2,6 tỉ. Bao...
      Dự án Melody Residences 16 Âu Cơ, Đường Âu Cơ, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ Vinhomes Ocean Park , 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,2 tỷ tại Đường 5 - Gia Lâm - Hà Nội

      2.21 tỷ 80 m2 27,5 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền cắt lỗ sâu căn 3 phòng ngủ + 2VS căn hộ góc chỉ 2.200 tỉ(nội thất đầy đủ) tai vhop.- DT: 80 mét vuông: Tầng đẹp, view...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Đường 5, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư Khu căn hộ 9 View, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 2,05 tỷ tại Quận 9

      2.05 tỷ 58 m2 35,35 triệu/m2
      Cần chuyển nhượng nhanh 9 View của Hưng Thịnh:+ DT: 58 mét vuông.+ chung cư: 2 phòng ngủ 2 toilet.+ giá 2tỷ050 bao thuế phí chuyển ...
      Dự án 9 View Apartment, Đường Tăng Nhơn Phú, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,44 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      2.45 tỷ 66 m2 37 triệu/m2
      chào bán đợt 1 quỹ căn hộ chung cư vị trí đẹp tầng 3, tầng 11 toà căn hộ chung cư Moonlight tại dự án An Lạc Green Symphony Hoài Đức.Chính sách đợt 1...
      Dự án Moonlight I - An Lạc Green Symphony, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 2,1 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Tiết - Thuận An - Bình Dương

      2.1 tỷ 85 m2 24,71 triệu/m2
      Chủ đang kẹt tiền cần bán lỗ 500 tr căn 3 phòng ngủ Opal Skyline.- Vị trí MT Lái Thiêu, Thuận An, Bình Dương.- DT 85 mét vuông.- Thiết kế...
      Dự án Opal Skyline, Đường Nguyễn Văn Tiết, Phường Lái Thiêu, Thuận An, Bình Dương

      Bán căn hộ chung cư Chung cư Samsora Premier (Hà Đông Sunflower), 2 phòng ngủ, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 70 m2 35,72 triệu/m2
      Nhà thêm thành viên mới nên tôi cần bán chung cư này để chuyển lên căn 3 ngủ.-DT 70 mét vuông CC Samsora (Chu Văn An, Yết Kiêu ,Hà đông ,Thủ đô Hà ...
      Dự án Samsora Premier, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn hộ 3 phòng ngủ, 122 m2, giá 2,9 tỷ tại Đường Phan Huy Ích - 15 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.9 tỷ 122 m2 23,78 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Phúc Yên 1 Q. Tân Bình, có sổ hồng riêng, giá rẻ hơn thị trường 300tr.- Giảm giá sốc chỉ còn: 2 tỉ 900 tr.- DT: 122m2.- Gồm...
      Dự án Chung cư Phúc Yên, Đường Phan Huy Ích, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá