Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.169 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Căn hộ Topaz Twins, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 3 tỷ

      3 tỷ 77 m2 38,97 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 2 PN căn hộ Topaz Twins:+ DT: 77m+ Kết cấu: Phòng khách, 2 PN, bếp, ban công, ban công, 2 tolet+ Hiện trạng: Hoàn thiện nội thất+...
      Topaz Twins, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu ngay chung cư Chung cư Him Lam Chợ Lớn, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 3 tỷ tại Quận 6

      3 tỷ 86 m2 34,89 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn hộ Him Lam Chợ Lớn đường Hậu Giang Q. 6.- DT: 86m2, 2 PN, nhà đẹp mới, view cao thoáng mát.- Tiện ích: Hồ bơi, siêu thị, NH,...
      Dự án Him Lam Chợ Lớn, Đường Hậu Giang, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 94 m2, giá 2,85 tỷ tại Xã Xuân Phương - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.85 tỷ 94 m2 30,32 triệu/m2
      - Bán căn hộ góc 94m, 2 ngủ đầy đủ nội thất gắn tường tại CT2 Xuân Phương Quốc Hội.- căn hộ chung cư đc thiết kế 2 logia thoáng mát về mua hè ấm về...
      Dự án CT2 Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu căn hộ 9 View, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 2,15 tỷ tại Quận 9

      2.15 tỷ 58 m2 37,07 triệu/m2
      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ - 2 toilet 9 View Phước Long B, Q. 9.Giá 2.150 tỉ bao thuế phí.DT: 58 mét vuông.View công viên thoáng mát -...
      Dự án 9 View Apartment, Đường Tăng Nhơn Phú, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,7 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.7 tỷ 60 m2 45 triệu/m2
      Nhà trống, khu Origami, an ninh, thoáng mát, sạch sẽ.
      Dự án The Origami, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,65 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      2.65 tỷ 68 m2 38,98 triệu/m2
      Băn chung cư sky garden 3 DT 68mNhà thiết kế 2 PN,2  phòng vệ sinhNhà ở tòa căn hộ trung tâm ,view công viênĐang có hợp đông thuê...
      Dự án Sky Garden 3, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,9 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.9 tỷ 70 m2 41,43 triệu/m2
      Bạn là người trẻ mong muốn định cư ở Tp Sài Gòn nhưng lo ngại về tài chính?Bạn tích luỹ đc 700 - 800tr và có thu nhập đều hàng tháng?Bạn dự định mua căn ...
      Dự án MT Eastmark City, Đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư Vinhomes Ocean Park , 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,35 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      2.35 tỷ 80 m2 29,38 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán các căn hộ chung cư tại vin Ocean Park với giá cụ thể như sau:- Căn 31  mét vuông (Studio) giá từ 890 tr.- Căn 47  mét ...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Căn hộ Oriental Plaza Âu Cơ, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 2,8 tỷ tại Tân Phú

      2.8 tỷ 77 m2 36,37 triệu/m2
      DT: 77m2 (2 phòng ngủ), lầu cao view đẹp. Nthành phố Hà Nội thất cơ bản đang trống có thể giao nhà ngay.giá: 2,8 tỉ/căn bao tiền làm sổ hồng ...
      Dự án Oriental Plaza, Đường Âu Cơ, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu đô thị mới Dương Nội, 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 2 tỷ tại Hà Đông

      2 tỷ 84 m2 23,81 triệu/m2
      Nhà đẹp vị trí đẹp giá đẹp.+ Khu căn hộ nằm ngay phía bên này cầu, đối diện với trường Đại học Phenika, Ngay mặt đường Tố Hữu nối dài - Lê Trọng Tấn,...
      Dự án KĐTM Dương Nội, Đường Lê Hữu Trác, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,5 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      2.5 tỷ 67 m2 37,32 triệu/m2
      Gia đình đã chuyển về nhà mới, nhà hiện đang cho cháu thuê, chung cư đã có nội thất cơ bản, logia hướng Đông Nam mùa hè đón gió. Thông số chung cư như...
      Dự án B1-B2 Tây Nam Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn Khu đô thị Khai Sơn City, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 2,69 tỷ tại Long Biên

      2.69 tỷ 78 m2 34,45 triệu/m2
      * chung cư Penthouse:- Dt:- 4 PN.- View sông, view công viên siêu đẹp.- 4  toilet.- Riêng Penthouse bàn giao thô, để KH tùy ý chỉnh sửa theo ý thích.*...
      Dự án Khai Sơn City, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,29 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.29 tỷ 60 m2 38,17 triệu/m2
      Thuộc phân khu The Sakura với tiêu chuẩn chung cư cao cấp, ngoài các tiện ích chung của dự án thì đây là phân khu có những tiện ích đặc quyền chưa từng...
      Dự án The Sakura - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu chung cư 2 phòng ngủ, 63 m2, hướng Bắc, giá 2,78 tỷ tại Xã Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      2.78 tỷ 63 m2 44,13 triệu/m2
      Mã căn H13212A: 2,779 tỉ (thuế giá trị gia tăng + kinh phí bảo trì).DT: 63m2 tim tường (58 m2 thông thủy).2 phòng ngủ.Hướng: Bắc.Vốn cần có:...
      Dự án Haven Park Residences, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,1 tỷ tại Dĩ An - Bình Dương

      2.1 tỷ 72 m2 29,17 triệu/m2
      - Cần bán căn Bcons Miền Đông 3 phòng ngủ 2tỷmột căn góc view thoáng mát. Có nội thất. Hiện tại đang cho thuê. Công chứng nhận sổ trên tay, dọn vô ở...
      Dự án Bcons Miền Đông, Đường Tân Lập, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Bán căn chung cư Khu căn hộ Topaz Elite, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,44 tỷ tại Quận 8

      2.44 tỷ 60 m2 40,65 triệu/m2
      Bán rẻ hơn thị trường 200 tr căn hộ chung cư Topaz Elite Q. 8.- Đặc biệt, giá đã bao gồm toàn bộ thuế phí sang tên, giúp KH tiết kiệm thời gian và chi...
      Dự án Topaz Elite, Đường Cao Lỗ, Phường 4, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,55 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      2.55 tỷ 70 m2 36,43 triệu/m2
      Cần tiền gấp nên bán ngay chấp nhận cắt lỗ bán căn 2 ngủ2vs 70 mét vuông 2tỷ550bp nội thất chủ đầu tư bàn giao mua là lãi phân khu cao cấp Zenpark...
      Dự án The Zenpark, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Bán căn Chung cư Yên Hòa Condominium, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,6 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      2.6 tỷ 80 m2 32,5 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Yên Hòa Condominium, 259 Yên Hoà, 80 mét vuông, 2 ngủ, 2.6 tỉ 0355 902 ***Dt 80 mét vuông, 2 ngủ, 2  toilet, nhà...
      Dự án Yên Hòa Condominium, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.