Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.169 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu đô thị TNR Goldmark City, 2 phòng ngủ, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 84 m2 33,93 triệu/m2
      Chính chủ cần bán cắt lỗ sâu căn tầng trung đẹp tòa S4.- DT 84 mét vuông.- đầy đủ nội thất.- logia hướng Tây Nam mát mẻ.- Có slot ô tô, sổ cất...
      Dự án Goldmark City, Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn Chung cư Green Stars, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,75 tỷ tại Quận Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      2.75 tỷ 67 m2 41,05 triệu/m2
      Cần bán ngay căn chính chủ 2 phòng ngủ ngủ nội thất đầy đủ view thoáng đẹp chính chủ tại GreenStar 234 Phạm Văn Đồng Căn 66,8m2, 2 phòng ...
      Dự án Green Stars, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 2 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2 tỷ 55 m2 36,37 triệu/m2
      Căn DT 55m2, Đông Nam.Nhà mới nguyên từ khi nhận từ chủ đầu tư chưa sử dụng, hiện đang để trống.liên lạc Thanh Hoa xem nhà trực tiếp: 0976 383 ***
      Dự án Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán căn hộ Chung cư Yên Hòa Thăng Long, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,93 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      2.93 tỷ 80 m2 36,63 triệu/m2
      Do nhu cầu cần DT rộng hơn nên cần sang nhượng căn hộ chung cư 2 ngủ 2 vệ sinh Nằm ngay trung tâm Q. Cầu Giấy, giao thông thuận tiện đi lạiTiện ích xung...
      Dự án Chung cư Yên Hòa Thăng Long, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ 1 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,2 tỷ tại Đường Trường Lưu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.21 tỷ 65 m2 33,85 triệu/m2
      Dự án giấy tờ đầy đủ, giá cực rẻ Tp TP.HCM.căn hộ chung cư Centana 1 phòng ngủ + 2,2 tỉ, 65m2 chỉ TT trước 440tr.- KDC cao cấp Centana Điền Phúc...
      Dự án MT Eastmark City, Đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư Căn hộ River Panorama (Saigon Panorama), 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 62 m2 41,94 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn hộ chung cư River Panorama, đường Hoàng Quốc Việt, Q. 7.DT: 62 mét vuông (2 PN và 2 vệ sinh).- (Tầng cao, view sông...
      Dự án River Panorama, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư Khu căn hộ Hoa Sen - Lotus Apartment, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 65 m2 44,62 triệu/m2
      - chính chủ cần bán nhanh căn hộ Hoa Sen, Q. 11, nhà sạch sẽ, thoáng mát.- Tiện ích: Bãi giữ xe, hệ thống điều hoà, Thang thoát hiểm, Thang máy, Hệ thống...
      Dự án Lotus Apartment, Đường Lạc Long Quân, Phường 10, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Him Lam Phú An, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,3 tỷ tại Quận 9

      2.3 tỷ 69 m2 33,34 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư Him Lam Phú An ngay ngã tư Bình thái, cầu Rạch Chiếc.Cách cầu HCM 7 ph, cách Vincom Mega Mall 5 ph.DT: 63 mét vuông -...
      Dự án Him Lam Phú An, Đường Thủy Lợi, Phường Phước Long A, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu đô thị TNR Goldmark City, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3 tỷ

      3 tỷ 75 m2 40 triệu/m2
      sang nhượng gấp chung cư Goldmark City 2 phòng ngủ giá siêu mềm với các DT 77 mét vuông Thông thủy. - Tầng Trung- Cửa hướng Tây Bắc,...
      Goldmark City, Bắc Từ Liêm, Hà Nội
      T
      Nguyễn Thị Thanh Thuý Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn hộ Chung cư Samsora Premier (Hà Đông Sunflower), 2 phòng ngủ, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 70 m2 35,72 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn căn hộ chung cư DT 70m2, 2 ngủ, 2 vệ sinh. Cửa Đông Nam, bán công Tây Bắc. Nhà nằm ở tầng cao rất thoáng mát. Nhà để lại toàn bộ...
      Dự án Samsora Premier, Đường Chu Văn An, Phường Yết Kiêu, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Q7 Saigon Riverside Complex , 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 69 m2 39,14 triệu/m2
      Q7 Riverside Complex.Cạnh sông thoáng mát, không gian nhiều cây xanh đi bộ thoải mái.- căn hộ góc 69 m2 view PMH giá 2 tỉ 7 bao sổ.- căn hộ góc 69 m2...
      Dự án Q7 Saigon Riverside, Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư Chung cư Tây Nam Đại học Thương Mại, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 71 m2 34,51 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán ngay chung cư 71m full nội thất tại căn hộ 5A Lê Đức Thọ giá chỉ 2.45 ty sổ đỏ sẵn giao dịch.chung cư thiết kế với...
      Dự án Tây Nam Đại học Thương Mại, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 2,86 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      2.86 tỷ 58 m2 49,28 triệu/m2
      Ân hạn gốc lãi 12 tháng.Tặng 2 chỉ vàng khi KH cọc.Và nhiều ưu đãi khác.
      Dự án PiCity High Park, Đường Thạnh Xuân 13, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn Khu căn hộ Richstar, 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,55 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2.55 tỷ 53 m2 48,12 triệu/m2
      Giá ngộp thích hợp mua ở hoặc đầu tư.53m2 có 2 phòng ngủ 1 toilet giá 2,55 tỉ.Cam kết không có căn thứ 2.pháp lí: hợp đồng mua bán, công...
      Dự án RichStar, Đường Hòa Bình, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Flora Novia, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 2,3 tỷ tại Quận Thủ Đức

      2.3 tỷ 56 m2 41,08 triệu/m2
      -chung cư Flora Novia nằm ngay MT Phạm Văn Đồng, thuận tiện di chuyển về trung tâm TP và sân bay TSN chỉ 25p.-Tiện ích xung quanh như trường học mẫu ...
      Dự án Flora Novia, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Housinco Grand Tower, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 76 m2 38,16 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền nên bán ngay căn 2 phòng ngủ 75.5m2 căn hộ chung cư Housinco view đẹp không bị khuất.Thiết kế: 2 phòng ngủ.Nhà đã có nội...
      Dự án Housinco Premium, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán căn hộ Khu đô thị Ecopark, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,4 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      2.4 tỷ 68 m2 35,3 triệu/m2
      Bán căn Skyoasis 2 phòng ngủ+2WC68m2Tầng trungView căn biệt thự đảoHướng hướng Đông NamGiá chỉ 2.4 tỉcall ngay 0969 695 ***số zalo)
      Dự án Khu đô thị Ecopark, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ Belleza Apartment, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 88 m2 33,53 triệu/m2
      - Bán căn hộ chung cư Belleza cực đẹp DT 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh.+ DT: 88 mét vuông.+ đầy đủ nội thất rất đep (hình ảnh thật).-...
      Dự án Belleza Apartment, Đường Phạm Hữu Lầu, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.