Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.169 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán ngay căn 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,02 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      2.02 tỷ 63 m2 32 triệu/m2
      Chỉ với 2 tỉ có ngay căn hộ chung cư cao cấp - tiêu chuẩn hotel 5* 2N2VS tại phân khu duy nhất có 2 tầng hầm đỗ xe!- Tiện ích chung: free dịch vụ bể bơi...
      Dự án The Pavilion - Vinhomes Ocean Park, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 91 m2, giá 3 tỷ tại Đường Trần Phú - Hà Đông - Hà Nội

      3 tỷ 91 m2 32,97 triệu/m2
      Em Ngọc đang có quỹ căn view Hồ Đông Nam đẹp nhất dự án còn sót lại cho quý anh chị nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư biểu tượng của Hà Đông.Lý do nên...
      Dự án Grand Sunlake, Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 48 m2, giá 2,1 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.1 tỷ 48 m2 43,75 triệu/m2
      Thông tin mô tả.- Căn 2 phòng ngủ, 1 phòng vệ sinh với DT 48m2.- Ký HĐMB trực tiếp với CĐT, SHR vĩnh viễn.- Là phân khu cao cấp của vin, duy...
      Dự án The Sakura - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu đô thị mới Dịch Vọng, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 80 m2 32,5 triệu/m2
      + Bán căn hộ N06 Trần Đưng Ninh, Cầu Giấy căn hộ góc 80 mét vuông, 2 ngủ, 2 vs chỉ 2.6 tỉ( có thỏa thuận)+ Nhà căn hộ góc nên phòng nào cũng có...
      Dự án ĐTM Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư Chung cư GoldSilk Complex, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 2,7 tỷ tại Quận Hà Đông

      2.7 tỷ 78 m2 34,62 triệu/m2
      Chính chủ tôi chuyển căn hộ chung cư 3 ngủ nên cần bán căn hộ chung cư 2 ngủ gia đình đang ở tại Goldsilk complex. căn hộ chung cư tôi ở tầng cao,...
      Dự án Goldsilk Complex, Quận Hà Đông, Hà Nội
      N
      Nguyễn Thị Bích Ngọc Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Carillon 7, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,6 tỷ tại Tân Phú

      2.6 tỷ 66 m2 39,4 triệu/m2
      căn hộ chung cư nằm trung tâm Q. Tân Phú, thuận tiện việc đi lại giữ các Q. huyện trung tâm.Có đầy đủ tiện ích: Siêu thị, hồ bơi, cafe...Đã có sổ hồng ...
      Dự án Carillon 7, Đường Lương Minh Nguyệt, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư Khu căn hộ Melody Residences, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 2,6 tỷ tại Quận Tân Phú

      2.6 tỷ 71 m2 36,62 triệu/m2
      Cần bán căn hộ cao cấp Melody Residences 869 Âu Cơ, P. Tân Sơn Nhì, Q. Tân Phú, Thành phố Hồ Chí Minh.- DT 71 m, 2 PN, nhà đẹp, View mát- Đầy đủ tiện...
      Dự án Melody Residences, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư Khu đô thị Nam Trung Yên, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,45 tỷ tại Quận Cầu Giấy

      2.46 tỷ 65 m2 37,7 triệu/m2
      Bán chung cư A14 Nam Trung Yên, Nguyễn ChánhDT: 65m2, 2 ngủ, 2 vệ sinhNhà nguyên bản sửa chữa hoàn thiện dễ dànglogia hướng Đông Nam, cửa hướng Tây ...
      Dự án A10-A14 Nam Trung Yên, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu chung cư Chung cư Sunshine Riverside, 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 3 tỷ tại Tây Hồ - Hà Nội

      3 tỷ 61 m2 49,19 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư cao cấp Sunshine Riverside Tây Hồ - DT 61 mét vuông - 2 phòng ngủ - Giá 3 tỉ.Sunshine Riverside Tây Hồ là khu tổ hợp nhà...
      Dự án Sunshine Riverside, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn Chung cư Mỹ Phước, 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 3 tỷ tại Bình Thạnh

      3 tỷ 81 m2 37,04 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Mỹ Phước, đc: Hẻm 280/29 Bùi Hữu Nghĩa, P. 2, Bình Thạnh, Tp TP.HCM.DT: 81m2, 2 PN, 2  nhà vệ sinh.Giá: 3 tỉ, Có SHR.Tiện...
      Mỹ Phước, 280/29, Đường Bùi Hữu Nghĩa, Phường 2, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị Mizuki Park, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 78 m2 37,18 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền cần bán nhanh chung cư Mizuki Park - GĐ 1 của CĐT Nam Long kết hợp Nhật Bản:- chung cư 78 mét vuông thiết kế 2 PN, 2 WC, phòng khách,...
      Dự án Mizuki Park, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 2,04 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      2.05 tỷ 58 m2 35,26 triệu/m2
      giá mới nhất chung cư PiCity High Park THÁNG 4/ 2023 các tòa căn hộ từ P1 đến P5.NH hỗ trợ vay LS ưu đãi chỉ 9 phần trăm/năm và ân hạn lãi gốc 12...
      Dự án PiCity High Park, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư Khu đô thị mới Đại Kim, 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 2,35 tỷ tại Hoàng Mai

      2.35 tỷ 87 m2 27,02 triệu/m2
      Do nhà mình chuyển xuống mặt đất nên cần nhượng lại căn hộ chung cư ở B15 Đại Kim, tòa nhà có nhiều tiện ích như, đường rộng rãi thoáng mát sạch sẽ.căn ...
      Dự án KĐT Đại Kim, Đường Nguyễn Cảnh Dị, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu đô thị Khai Sơn City, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 2,89 tỷ

      2.89 tỷ 78 m2 37 triệu/m2
      Chỉ 2.9 tỉ sở hữu chung cư Khai Sơn City, view sông, view hồ điều hòa.+ Vị trí dự án: P. Thượng Thanh, Q. Long Biên, Tp. TP Hà Nội.- Quy mô dự án: 3 tòa...
      Dự án Khai Sơn City, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu đô thị Việt Hưng, 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,09 tỷ tại Long Biên

      2.09 tỷ 80 m2 26,13 triệu/m2
      Gia đình cần bán ngay chung cư kế bên KĐT Việt Hưng.- Tòa nhà Happy Star.- DT tim tường 80 mét vuông (sử dụng bên trong 76m).- Thiết kế 3 PN...
      Dự án Việt Hưng, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh căn Tổ hợp Rose Town 79 Ngọc Hồi, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 2,66 tỷ tại Hoàng Mai

      2.66 tỷ 71 m2 37,47 triệu/m2
      Em có một căn hai ngủ dự án Rose Town, ban đầu cần 900tr nhận nhà ở luôn - Tháng 08/2024 trả lãi NH.Chính sách ưu đãi linh hoạt - Qùa tặng 1 cây vàng cho...
      Dự án Rose Town, Đường Ngọc Hồi, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu căn hộ The Gold View, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 3 tỷ tại Quận 4

      3 tỷ 50 m2 60 triệu/m2
      Bán chung cư Gold View, Bến Vân Đồn Q. 4. chung cư 1 phòng ngủ -  toilet đầy đủ nội thất giá rẻ: 3 tỉ, liên hệ ngayCC: 0908 569 ***- Thiết...
      Dự án The Gold View, Đường Bến Vân Đồn, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư Chung cư An Bình City, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3 tỷ tại Bắc Từ Liêm

      3 tỷ 74 m2 40,55 triệu/m2
      1. chung cư có DT: 74m2 - 84 - 91 - 114m2.2. View quảng trường - view khu căn biệt thự và hồ điều hòa - thoáng mát.3. Nội thất đc tuyển chọn từ những...
      Dự án An Bình City, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá