Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.169 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu căn hộ Topaz Elite, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,36 tỷ tại Quận 8

      2.36 tỷ 68 m2 34,71 triệu/m2
      chính chủ cần chuyển nhượng lại căn hộ chung cư Topaz Elite - toà Phonix 2, view MT Cao Lỗ, nhà mới.- DT: 68m2, 2 phòng ngủ/2 phòng vệ ...
      Dự án Topaz Elite, Đường Cao Lỗ, Phường 4, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ Căn hộ Topaz Twins, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 2,45 tỷ tại Biên Hòa - Đồng Nai

      2.46 tỷ 77 m2 31,82 triệu/m2
      Cần bán chung cư 77m2 (căn 2 phòng ngủ), Topaz Twins, P. Thống Nhất, Biên hòa.- giá: 2 tỉ 450 tr/căn. Giá đã bao thuế phí sang tên.Vị trí:+ chung cư...
      Dự án Topaz Twins, Đường Võ Thị Sáu, Phường Thống Nhất, Biên Hòa, Đồng Nai
      N
      Nguyễn Thị Thanh Nguyệt Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Chung cư Aqua Bay Sky Residences, 2 phòng ngủ, giá 2,46 tỷ

      2.46 tỷ 78 m2 31,54 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư 78m2 khu Aquabay EcoparkThiết kế gồm 2 PN rộng và 2 vệ sinhchung cư có logia thêm ( ngày trước mua theo suất ngoại giao mới có...
      Dự án Aqua Bay Sky Residences, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,56 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      2.56 tỷ 69 m2 37,11 triệu/m2
      Tập đoàn An lạc thông báo chính sách cho 60 KH đầu tiên sở hữu chung cư tại tháp Moonlight 1 tại Hoài đức - thành phố Hà Nội :+ free 2 năm phí DV quản...
      Dự án Moonlight I - An Lạc Green Symphony, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Chung cư Phan Xích Long, 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 45 m2 55,56 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư A1 nhiêu tứ f7 Phú Nhuận gần siêu thị coopmart . 🚘Vị trí thuộc khu thị tứ KD sầm uất, NH, nhà hàng ẩm thực đa dạng, BV , trường...
      Chung cư Phan Xích Long, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh
      T
      Đặng Thị Thanh Thảo Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhà chung cư Vinhomes Ocean Park , 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,24 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      2.25 tỷ 80 m2 28 triệu/m2
      Cần tiền gấp e bán gấp trong tuần căn 3 phòng ngủ + 2VS DT 80m vin Ocean Park Gia Lâm. View thoáng, Đông Nam, khu BBQ. Trục hoa hậu của dự án.Chỉ...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán căn Khu đô thị Nam Trung Yên, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      2 tỷ 65 m2 30,77 triệu/m2
      bán ngay căn hộ tòa B11D Nam Trung Yên, Cầu Giấy, TP Hà Nội.Dt: 65 mét vuông, nhà sửa chữa sẵn đồ nội thất cơ bạn, thiết kế 2 ngủ, 2 vệ sinh, cửa...
      Dự án Nam Trung Yên, Đường Phạm Hùng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ Khu đô thị Eurowindow River Park, 3 phòng ngủ, 77 m2, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 77 m2 27,28 triệu/m2
      chính chủ gửi bán căn 77,2m2 tòa River.Thiết kế 3 PN 2 vệ sinh.Nội thất: Sàn gỗ, trần thạch cao, thiết bị điện, thiết bị vệ sinh, bình nóng lạnh, tủ bếp...
      Dự án Eurowindow River Park, Đường 5, Xã Đông Hội, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư Khu căn hộ Seaview Chí Linh, 2 phòng ngủ, 95 m2, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 95 m2 21,58 triệu/m2
      - chung cư Seaview đc chính chủ sửa lại rất tâm huyết, đầy đủ nội thất và hiện đại phù hợp gia đình trẻ sinh sống. KĐT Chí Linh với đầy đủ tiện ích xung...
      Dự án Seaview Chí Linh, Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 10, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Chuyển nhượng nhà chung cư Green Star Sky Garden, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,8 tỷ tại Quận 7

      2.8 tỷ 66 m2 42,43 triệu/m2
      Mình cần bán nhanh căn The Peak Garden mua đợt 1.- Giá: 2,876 đã bao hết thuế, phí, đã bao gồm chênh.- 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh, view sông...
      Dự án The Peak Garden, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ Khu đô thị Văn Khê, 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 2,23 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      2.23 tỷ 118 m2 18,9 triệu/m2
      Chính chủ bán gấp ngày 25 và 26 CH cao cấp Văn Khê, nằm trên trục đường Lê Văn Lương nối dài, đối diện khu ĐTM Nam Cường, gần Aeon Mall Hà Đông.Vị trí:...
      Dự án Văn Khê, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Khu đô thị Topaz City, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 2,09 tỷ tại Quận 8

      2.09 tỷ 74 m2 28,25 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn 74m2, 2 PN, căn hộ Topaz City, ngay Chữ Y và ĐH Công Nghệ TP.Thành phố Hồ Chí Minh.Ở liền, giá rẻ, view hồ bơi.Giá công khai: 2 tỉ...
      Topaz City, 39, Đường Cao Lỗ, Phường 4, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư 1 phòng ngủ, 39 m2, giá 2,5 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      2.5 tỷ 39 m2 64,11 triệu/m2
      Vốn chỉ từ 400tr - 500Tr đã có cơ hội đầu tư chung cư VIP nhất tại Trường Thọ - Thủ Đức.* Chỉ Với 115 tr, Sở hữu chung cư cao cấp nhất TP Thủ Đức MT Vành...
      Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư Chung cư T&T Riverview 440 Vĩnh Hưng, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 90 m2 31,12 triệu/m2
      ĐỪNG BỎ LỠ** bán ngay chung cư 90m 2 PN, 2 logia, 1 khách, 1 bếp, 2 phòng vệ sinh, view sông Hồng. - Giá 2,8 tỉ.** bán ngay chung cư 78m 2 PN, 2...
      Dự án T&T Riverview, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư Q7 Saigon Riverside Complex , 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,38 tỷ tại Quận 7

      2.38 tỷ 67 m2 35,53 triệu/m2
      Hiện tại, dự án chung cư Q7 Saigon Riverside có giá tốt nhất khu vực đường Đào Trí.+ giá: 2,1 tỉ 1 phòng ngủ, 1 phòng vệ sinh 53m2+ giá: Từ...
      Dự án Q7 Saigon Riverside, Quận 7, Hồ Chí Minh
      R
      Bán & Cho Thuê Q7 Riverside Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư Riverside 90, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 3 tỷ tại Bình Thạnh

      3 tỷ 64 m2 46,88 triệu/m2
      - Cần bán chung cư Riverside 90 Nguyễn Hữu Cảnh, P. 22, Q. Bình Thạnh đã xây xong và bàn giao. chung cư ngay trung tâm TP. Thiết kế sang trọng và thoáng...
      Dự án Riverside 90, Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư 1 phòng ngủ, 28 m2, giá 2,1 tỷ tại Đường Trần Huy Liệu - Ba Đình - Hà Nội

      2.1 tỷ 28 m2 75 triệu/m2
      Tôi căn hộ chung cư tầng 5 tập thể A6, Trần Huy Liệu, Ba Đình, TP Hà Nội.- DT: 28 mét vuông.- logia hướng tây cửa chính hướng đông.- Nhà thiết kế...
      Đường Trần Huy Liệu, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ Chung cư Usilk City, 3 phòng ngủ, 116 m2, giá 2,85 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      2.85 tỷ 116 m2 24,57 triệu/m2
      chính chủ mới chuyển sang căn liên kế nên cần bán ngay căn hộ chung cư Usilk City cho các bác có nhu cầu ở.Thông tin cụ thể căn hộ chung cư:- DT:...
      Dự án Usilk City, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.