Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.169 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Chung cư Seasons Avenue, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 67 m2 41,8 triệu/m2
      bán nhanh chung cư tại căn hộ chung cư Season Avenue Mỗ Lao Hà Đông - DT 67m thông thủy nhà tầng trung View thoáng - Thiết kế 2 phòng ngủ...
      Dự án Seasons Avenue, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,33 tỷ tại Lê Chân - Hải Phòng

      2.33 tỷ 66 m2 35,31 triệu/m2
      Bán căn dual key tầng 9 - Sentosa Sky Park.Giá chỉ: 2 tỉ 330.View bao quát trung tâm TP - Aeon Mall - Hoàng Huy Mall.Tiến độ giãn nhất trong tất cả các dự...
      Dự án Sentosa Sky Park Hải Phòng, Đường Đại lộ Võ Nguyên Giáp, Phường Kênh Dương, Lê Chân, Hải Phòng

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Chung cư Vũng Tàu Gateway, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 74 m2 32,44 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư tại căn hộ chung cư Gateway Vũng Tàu.DT: 74m2.Thiét kế 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh.Nhà trống nguyên bản CĐT.giá:...
      Dự án Gateway Vũng Tàu, Đường 3/2, Phường Nguyễn An Ninh, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nhanh nhà chung cư Chung cư Viện Bỏng Lê Hữu Trác, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 100 m2 27 triệu/m2
      Gia đình tôi chuyển công tác sang Long Biên, nên cần bán ch 3 ngủ của gia đình đang ở tại cc viện Bỏng. anh/chị xem nhà vui lòng contact tôi theo số 0845...
      Dự án Dự án Viện bỏng Lê Hữu Trác, Huyện Thanh Trì, Hà Nội
      N
      Nguyễn Thị Bích Ngọc Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn chung cư Mường Thanh Grand Nha Trang, 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 88 m2 31,82 triệu/m2
      Mường Thanh số 6 Dương Hiến Quyền - Cần bán chung cư tầng 20 view biển- DT 88m2 ( Phòng khách , Bếp , 3-4 PN, 2  phòng vệ sinh )- Để lại toàn bộ nội...
      Dự án Mường Thanh Nha Trang, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,63 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - Biên Hòa - Đồng Nai

      2.63 tỷ 75 m2 35,07 triệu/m2
      căn hộ chung cư nằm ở tầng 20 thuộc dự án Bien Hoa Universe Complex tọa lạc ngay trái tim Biên Hòa - một trong những TP có tốc độ phát triển nhanh nhất,...
      Mặt tiền, Xa Lộ Hà Nội, Phường Hố Nai, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ The Gold View, 1 phòng ngủ, 51 m2, giá 3 tỷ

      3 tỷ 51 m2 58,83 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư Gold View Q4. Giá chính chủ gửi!- chung cư đc thiết kế rất đẹp và hài hòa theo phong cách Châu Âu.- DT: 51m2, 1 phòng ngủ,...
      Dự án The Gold View, Đường Bến Vân Đồn, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư Khu căn hộ Richstar, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,6 tỷ tại Tân Phú

      2.6 tỷ 65 m2 40 triệu/m2
      * chính chủ cần bán ngay chung cư Richstar, Tân Phú:- Thiết kế: 65 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, logia rộng rãi, lầu cao view...
      Dự án RichStar, Đường Hòa Bình, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư Q7 Saigon Riverside Complex , 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,16 tỷ tại Quận 7

      2.16 tỷ 53 m2 40,76 triệu/m2
      * Vị trí dự án:MT đường Đào Trí (lộ giới 40m). Trực diện sông lớn SG. liên kế Phú Mỹ Hưng.* Thiết kế chung cư mở, tối ưu về DT, 100 phần trăm nắng...
      Dự án Q7 Saigon Riverside, Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư Khu căn hộ Lexington Residence, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 2,95 tỷ tại Quận 2

      2.95 tỷ 73 m2 40,42 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư Lexington:- DT 73m2, 2 PN, 2 nhà vệ sinh. Giá chỉ: 2,950 tỉ.Quý khách nhanh chân sở hữu căn hộ chung cư giá mềm,...
      Dự án Lexington Residence, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư Chung cư Văn Phú Victoria, 2 phòng ngủ, 97 m2, giá 2,55 tỷ tại Hà Đông

      2.55 tỷ 97 m2 26,29 triệu/m2
      Victoria Văn Phú.chính chủ chuyển công tác cần bán chung cư 97m2 2N2VS nội thất đầy đủ - tầng trung.Thông tin mô tả:- DT thông thuỷ 97m2.- Thiết kế...
      Dự án Văn Phú Victoria, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn Condotel A La Carte Hạ Long, 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 2,6 tỷ tại Hạ Long - Quảng Ninh

      2.6 tỷ 45 m2 57,78 triệu/m2
      Căn hộ cao cấp 5* A La Carte Hạ Long đầy đủ nội thất. Chủ bán căn tầng 19 tỉ chỉ còn 2.6 tỉ bao phí sổchung cư tự vận hành đã nội thất đầy đủ View...
      Dự án A La Carte Hạ Long Bay, Phường Hùng Thắng, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Q7 Saigon Riverside Complex , 2 phòng ngủ, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 67 m2 37,32 triệu/m2
      Nhà em có rỗ hàng căn 2 phòng ngủ 66.6 mét vuông.Giá 2.5 tỉ.Đã gồm 102 phần trăm thuế, phí ạ.Giá đang tốt nhất khu vực luôn...
      G
      Quân - Ch Giá Tốt - Bds Đúng Giá Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nhà chung cư 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      3 tỷ 90 m2 33,34 triệu/m2
      Grand Sunlake đã đổ xong sàn hoàn thành tầng 14Có nhà mẫu rất đẹp trên tầng 7Dự án có 2 tòa 1 tòa 45 tầng, 1 tòa tháp đôi 50 tầng. 2 loại hình sổ là sổ 50...
      Dự án Grand Sunlake, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư Chung cư Seasons Avenue, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 72 m2 38,89 triệu/m2
      - Bán độc quyền quỹ căn căn hộ Seasons Avenue, Mulberry Lane, căn hộ TSQ, Mỗ Lao Hà Đông.- L/H Văn Phòng Sessons Avenue: 0967 325 ***- Qũy căn Season các...
      Dự án Seasons Avenue, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán chung cư Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 2,1 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.1 tỷ 55 m2 38,19 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp căn 2 phòng ngủ để đi nước ngoài.- Để lại hết nội thất + Thiết bị điện tử tôi mua còn Mớt và tốt.- View Thoáng.- Xem nhà thoải...
      Dự án Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 2,8 tỷ tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      2.8 tỷ 100 m2 28 triệu/m2
      bán gấp căn hộ chung cư Dragon hill.Dt gần 100 mét vuông/3 phòng ngủ/2 phòng vệ sinh.Chốt 2.8 tỉ.liên hệ nhanh 0777 649 *** để chốt...
      Dự án Dragon Hill Residence and Suites 2, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư Khu căn hộ The Botanica, 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 2,95 tỷ tại Tân Bình

      2.95 tỷ 57 m2 51,76 triệu/m2
      Chuyển xuống ngôi nhà phố cần bán ngay căn The Botanica.đc: 104 Phổ Quang, P. 2, Tân Bình, Sài Gòn.Gần sân bay & công viên Gia Định, thiết kế thông...
      The Botanica, 104, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.