Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.169 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Chuyển nhượng chung cư 3 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,8 tỷ tại Đường Võ Chí Công - Tây Hồ - Hà Nội

      2.8 tỷ 75 m2 37,34 triệu/m2
      Gia đình cần bán căn hộ CT14A1 khu đô thị Nam Thăng Long - Ciputra, Tây Hồ + Căn tầng trung đẹp DT 75m thiết kế 3 phòng ngủ 2vs phòng khách và bếp...
      Đường Võ Chí Công, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán căn 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 2 tỷ tại Đường Thạnh Xuân 13 - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      2 tỷ 57 m2 35,09 triệu/m2
      Chính chủ cần chuyển nhượng các chung cư dự án Picity High Park Q. 12. Mua GĐ 1 chủ đầu tư.hotline trực tiếp 0938 738 *** Zalo, SMS... ).Mã căn:...
      Dự án PiCity High Park, Đường Thạnh Xuân 13, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư Vinhomes Smart City, 3 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 75 m2 38,67 triệu/m2
      Do gia đình không có nhu cầu sử dụng cần bán lại căn 3 ngủ 2 vệ sinh dự án imperia smart city rẻ nhất thị trường
      Vinhomes Smart City , Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 2,05 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.05 tỷ 57 m2 35,97 triệu/m2
      Các tiện ích xung quanh căn hộ Ricca:+Gần trường cấp 1 Phú Hữu.+ Gần trường Trung học cơ sở Phú Hữu.+Gần trường mẫu giáo Tuổi Thơ Tiện ích ngoại...
      Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ Chung cư Opal Boulevard, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 2,4 tỷ tại Huyện Dĩ An

      2.4 tỷ 77 m2 31,17 triệu/m2
      Cập nhật căn hộ chung cư Opal Boulevard 01/04/2023,76 mét vuông-2.43 tỉ( căn hộ góc), 77 mét vuông-2.4 tỉ, 85 mét vuông-3.2 tỉ(Full...
      Dự án Opal Boulevard, Thành phố Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,41 tỷ tại Đường Huyền Quang - Bắc Ninh - Bắc Ninh

      2.41 tỷ 69 m2 34,93 triệu/m2
      Chính Chủ Cần Bán căn hộ Cao Cấp Tại Bắc Ninh (Park View).-DT: 69 mét vuông.-Thiết kế nhà ở tầng 24, có 2 PN, 2 nhà vệ sinh, phòng khách, bếp,...
      Đường Huyền Quang, Phường Võ Cường, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Sở hữu căn chung cư Khu căn hộ Topaz Elite, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 2,25 tỷ tại Quận 8

      2.25 tỷ 78 m2 28,85 triệu/m2
      phòng kinh doanh em Uyên tư vấn chính xác - đúng giá thị trường!LH em Uyên 0934 138 *** để xem nhà bất cứ lúc nào a/c muốn.Em Uyên luôn cam kết có sp tốt...
      Dự án Topaz Elite, Đường Cao Lỗ, Phường 4, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư Khu đô thị mới Dương Nội, 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 2,15 tỷ tại Hà Đông

      2.15 tỷ 84 m2 25,6 triệu/m2
      Bán căn hộ Dương Nội, Hà Đông thông tin như sau:- DT: 84 mét vuông.Vị trí:- Khu căn hộ chung cư nằm ngay cửa ngõ thủ đô, đối diện với trường Đại ...
      Dự án KĐTM Dương Nội, Đường Tố Hữu, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,5 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.5 tỷ 60 m2 41,67 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư 2 PN đêt chuyển lên căn rộng hơnchung cư DT 60m2Thiết kế gồm 2 PN và 2 vệ sinhHướng cửa Nam, hướng logia Bắcfull nội thất như...
      Dự án Iris Garden, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị mới Văn Phú, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,07 tỷ tại Hà Đông

      2.07 tỷ 69 m2 30 triệu/m2
      chính chủ cần bán căn hộ chung cư tòa căn hộ chung cư CT12 Thuộc khu đô thị Văn Phú Hà Đông . Chi tiết căn hộ chung cư như sau.- Hướng: hướng ...
      Dự án KĐT Văn Phú, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn Chung cư Trung Yên Smile Building, 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,78 tỷ

      2.78 tỷ 80 m2 34,75 triệu/m2
      Vị trí tuyệt đẹp, tòa Smile Building nằm trên trục đường Nguyễn Cảnh Dị thông thẳng Vành Đai 2.5 hiện đang xây dựng.Bán chung cư Smile Building Nguyễn Cảnh...
      Dự án Smile Building, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      3 tỷ 75 m2 40 triệu/m2
      Bán rất nhanh căn hộ cao cấp Imperia Garden, 2 PN, tặng nội thất bền đẹp chuẩn công năng, giá chấp nhận rẻ hơn thị trường. Tặng luôn nội thất 720 tr nếu...
      Dự án Imperia Garden, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán chung cư Chung cư Lotus Garden, 3 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,71 tỷ tại Tân Phú

      2.71 tỷ 75 m2 36,14 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Lotus Garden, có SHR tại Q. Tân Phú.Căn rẻ nhất thị trường: Hình thật và giá thật. Còn thỏa thuận.DT: 75 mét vuông...
      Dự án Lotus Garden, Đường Trịnh Đình Thảo, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư Chung cư Lotus Lake View, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 2,8 tỷ tại Long Biên

      2.8 tỷ 88 m2 31,82 triệu/m2
      CC Gia Thuỵ - 86 mét vuông - đầy đủ nội thất gỗ sồi Nga - bước chân xuống là trường Gia Thuỵ - chỉ 2,9 tỉ.- Chủ Giám Đốc có lộc nên chuyển căn ...
      Dự án Lotus Lake View, Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Gia Thụy, Long Biên, Hà Nội
      H
      Lương Thị Đức Hậu Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu chung cư HD Mon City, 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 53 m2 41,51 triệu/m2
      Không ở đến nên mình muốn bán chung cư giá cực tốt tại dự án Mon City.- DT: 52.6m2, gồm 2 PN + 2 vệ sinh.- Hướng cửa hướng Đông Nam.- Nhà mình tặng lại...
      Dự án Mon City - Hải Đăng City, Đường Hàm Nghi, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Melody Residences, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,7 tỷ tại Tân Phú

      2.7 tỷ 70 m2 38,58 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư Melody Residences đc 869 Âu Cơ P. 14 Q. Tân Phú.DT: 70 mét vuông, 2 PN, 2 WC.Tiện ích: hồ bơi, siêu thị, công viên,...
      Dự án Melody Residences 16 Âu Cơ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư Vinhomes Ocean Park , 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,25 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      2.25 tỷ 69 m2 32,61 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn hộ góc tầng trung tòa S1.07 view thoáng. chung cư có điều hòa trung tâm. Nội thất cơ bản. bìa đỏ chính chủ sẵn sàng giao...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư Khu đô thị mới Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 2,5 tỷ tại Hoàng Mai

      2.5 tỷ 73 m2 34,25 triệu/m2
      CT1 Bắc Linh Đàm em đăng bán 2 ngủ rộng, MT vành đai 3 nhà em bán để về quê.- Em bán cả 2 như sau:- 73m2: 2 phòng ngủ - 2 toilet full đồ giá: 2...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Đường Vành Đai 3, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.