Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 57.322 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Bán nhanh nhà phố 217 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Vành Đai Trong - Phú Hữu - 9, giá 11 tỷ

      11 tỷ 217 m2 50,7 triệu/m2
      📍 **Vị trí:** Dự án Melosa Garden, Đường Vành Đai Trong, Q. 9, Thành phố Hồ Chí Minh  📐 **DT:** 100 mét vuông (5m x 20m)  🏠 **Kết...
      Đường Vành Đai Trong, Phường Phú Hữu, Quận 9, TP Hồ Chí Minh
      Công Ty TNHH Dịch Vụ Đầu Tư BĐS Long Điền Real Hơn 1 năm trước

      Bán nhà phố 50 m2 tại Phường Thụy Khuê - Tây Hồ - Hà Nội, giá 14 tỷ

      14 tỷ 50 m2 280 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng Mặt phố Hoàng Hoa Thám, thành phố Hà Nội gần Hồ Tây, KD - cho thuê lý tưởng.+ DT: 50 mét vuông x 4 tầng.+ Tọa lạc ngay Mặt phố sầm...
      Phường Thụy Khuê, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 60 m2 tại Đường Trần Duy Hưng - Cầu Giấy, giá 15.8 tỷ

      15.8 tỷ 60 m2 263,34 triệu/m2
      BÁN NHÀ HIẾM : Trần Duy Hưng 60 mét vuông, MT 4.4m, nở hậu to - 7 tầng - CHỈ 15.8tỷ- Nhà mới, thiết kế hiện đại, nội thất luxury.- bìa đỏ chính...
      Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà đẹp 4 tầng, 45 m2 tại Đường Bùi Xương Trạch - Thanh Xuân, giá 10.7 tỷ

      10.7 tỷ 45 m2 237,78 triệu/m2
      Cơ hội đầu tư cực ngon - Nhà 4 tầng, 45 mét vuông, ngay trung tâm Khương Đình, Thanh Xuân!Nhà nằm trên phố Bùi Xương Trạch, vị trí quá đắt địa, KD...
      Đường Bùi Xương Trạch, Khương Đình

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 108 m2, giá 12.2 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      12.2 tỷ 108 m2 112,97 triệu/m2
      Hình Thật - Ngộp bank  bán nhanh - rất Gấp -căn hộ chung cư 3 phòng ngủ tòa Landmark 5Thuộc quần thể Khu Landmark81 - Toà Nhà Cao Nhất Việt...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 22, Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 134 m2 tại Đường 19 - Bình Chiểu - Thủ Đức, giá 14.1 tỷ

      14.1 tỷ 134 m2 105,23 triệu/m2
      nhà phố xịn xò Đường 19, Q.Thủ Đức, Sài Gòn. Với DT 134m², 2 tầng, 5 phòng ngủ, 5 phòng vệ sinh, đây là nơi lý tưởng cho những ai thích không...
      Đường 19, Phường Bình Chiểu, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 74 m2 tại Đường Cổ Loa - 2 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 10.5 tỷ

      10.5 tỷ 74 m2 141,9 triệu/m2
      ⛔️ᴄʜíɴʜ ᴄʜủ Cần Bán 𝐂ă𝐧 ɴʜà 𝟹 ᴛầɴɢ ᴍớɪ xâʏ ᴛʜɪếᴛ ᴋế ʜɪệɴ đạɪ, ᴛʜᴏáɴɢ ᴍáᴛ ɴằᴍ ɴɢᴀʏ 𝐓𝐫𝐮𝐧𝐠 𝐓𝐚̂𝐦 𝐌𝐚̣̆𝐭 𝐓𝐢𝐞̂̀𝐧 Đ𝐮̛𝐨̛̀𝐧𝐠 𝐍𝐡𝐮̛̣𝐚 đc...
      Đường Cổ Loa, Phường 2, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay nhà riêng 52 m2 tại Đường Lê Trọng Tấn - La Khê - Hà Đông - Hà Nội, giá 11.8 tỷ

      11.8 tỷ 52 m2 226,91 triệu/m2
      SIÊU PHẨM 5 TẦNG THANG MÁY NHẬP KHẨU - garage oto 7 CHỖ - NHÀ MỚI ĐẸP ĐẬP HỘP, KHÁCH ĐẾN Ở LUÔN - Vị trí: + Nhà nằm ở phố Lê Trọng Tấn, La Khê, Hà...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường La Khê, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà shr 45 m2 tại Phố Bạch Mai - Bạch Mai - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 14.5 tỷ

      14.5 tỷ 45 m2 322,23 triệu/m2
      💥💥SIÊU PHẨM HAI BÀ TRƯNG - BẠCH MAI - PHÂN LÔ, LÔ GÓC QUYỀN LỰC, VỈA HÈ - oto TRÁNH - Ô CHỜ THANG MÁY-  NHÀ ĐẸP NHẤT PHỐ - CHỦ THIỆN TRÍ, BÁN MUA căn...
      Phố Bạch Mai, Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán CHDV Quận 10, 350m sàn, 6 tầng, nở hậu 9m ,full nội thất, thu nhập 70tr/ tháng

      17.7 tỷ 70 m2 252,86 triệu/m2
      Nhà mới 100 phần trăm . Giá 20 tỷ giảm sâu còn: 17,7 tỉ ✅ Vị trí đắc địa: Ngay ngã tư Đường 3/2 & Sư Vạn Hạnh - Ngay Vạn Hạnh...
      Đường Sư Vạn Hạnh, Phường 10, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đất 85 m2 tại Đường C1 - 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 11.69 tỷ

      11.69 tỷ 85 m2 137,53 triệu/m2
      "" NHÀ THẬT, THÔNG TIN CHÍNH XÁC ""Bán nhà đường C1, P. 13 Q. Tân Bình, ngay khu Nhà ga T3, trục Cộng Hòa - Hoàng Hoa Thám.-- DT: 6m x 15m, công nhận 85m²,...
      Đường C1, Phường 13, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 55 m2 tại Đường Phố Lụa - Vạn Phúc - Hà Đông - Hà Nội, giá 10 tỷ

      10 tỷ 55 m2 181,82 triệu/m2
      BÁN nhà mặt tiền LỤA VẠN PHÚC HÀ ĐÔNG 55M 4 TẦNG MT 6M oto ĐỖ CỬANhà đẹp, xây kiên cố, vị trí trung tâm phố Lụa nơi đáng sống bậc nhất Hà ĐôngDT: 55m ...
      Đường Phố Lụa, Vạn Phúc

      Chuyển nhượng shop house 108 m2, giá 19.2 tỷ tại Đường Trần Hưng Đạo - Sơn Trà - Đà Nẵng

      19.2 tỷ 108 m2 177,78 triệu/m2
      🌟Em Vũ cảm ơn anh chị đã xem bài viết của em Vũ ạ !🌟 Sonata – Vị trí vàng, sống đẳng cấp bên sông Hàn 🌟Tại Sonata - Sun Symphony, anh chị không chỉ sở...
      Đường Trần Hưng Đạo & Lê Văn Duyệt, Phường Nại Hiên Đông, Quận Sơn Trà, TP Đà Nẵng

      Sở hữu đất 316 m2 tại Đường Đỗ Xuân Hợp - Phước Long B - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 18.33 tỷ

      18.33 tỷ 316 m2 58 triệu/m2
      - Lô 316m2 đường 12m giá 58 tr/m2.- Lô 437m2 đường 20m giá 63 tr/m2.- Lô 335m2 đường 20m giá 71 tr/m2.- Lô 290m2 đường 12m giá 75 tr/m (Gần sông).- Lô góc...
      Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 67 m2 tại Đường Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 15 tỷ

      15 tỷ 67 m2 223,89 triệu/m2
      🔥 BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ ĐẠI MỖ  – 67M - oto VÀO - SÁT KHU căn biệt thự LOUIS – GIÁ 15 tỉ✅ Vị trí đắc địa: Ngay cổng Ngọc Đại, kết nối thuận tiện với Đại...
      Đường Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 45 m2 tại Đường Xuân La - Xuân Tảo - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 14 tỷ

      14 tỷ 45 m2 311,12 triệu/m2
      Bán nhà ngõ 105 Xuân La, Q. Bắc Từ Liêm khu phân lô oto chạy vòng quanh cực đẹp dân trí cao an sinh xã hội cực sướng- Vị trí oto phân lô, sau nhà có khe...
      Đường Xuân La, Xuân Tảo

      Bán gấp nhà biệt thự 65 m2, giá 10.1 tỷ tại Xã Nghĩa Trụ - Văn Giang - Hưng Yên

      10.1 tỷ 65 m2 155,39 triệu/m2
      Cần bán nhanh liên kế phân khu ÁNh Dương trung tâm đại dự án vin Ocean Park 3.DT 65m, thiết kế 5 tầng xây dựng, sàn khá rộng rãi.Vị trí dãy AD16 đối diện...
      Tân Quang, Thị trấn Như Quỳnh, Văn Lâm và Nghĩa Trụ, Văn Giang, tỉnh Hưng Yên

      Sở hữu nhà phố 245 m2 tại Đường Minh Mạng - Hòa Quý - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 13.7 tỷ

      13.7 tỷ 245 m2 55,92 triệu/m2
      🔥 CƠ HỘI ĐẦU TƯ CÓ 1-0-2 TẠI TRUNG TÂM PHÍA NAM ĐÀ NẴNG!🔥📍 Vị trí đắc địa: Góc 2 MT Minh Mạng - Đạm Phương, trục thông Võ Chí Công ra biển. Đường rộng...
      Đường Minh Mạng, Phường Hòa Quý, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.