Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 57.322 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Bán nhanh đất nền 295 m2 tại Đường Đồi Huy Hoàng - 8 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 14 tỷ

      14 tỷ 295 m2 47,46 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất toạ lạc tại ĐỒI HUY HOÀNG P8 thích hợp xây chung cư hotelDT: 295m²; Ngang 12m;Đất 100 phần trăm XD - có view đẹp thế đất lợi hầm...
      Đường Đồi Huy Hoàng, Phường 8, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Hot- Mặt Tiền Đường Số 6 - 1 Đời Chủ - Sát Chợ Đầu Mối Thủ Đức

      12.5 tỷ 140 m2 89,29 triệu/m2
      - Đất KD tốt nằm kế 2 mặt tiền, có thể xây nhà ở, vị trí kình doanh đắt đỏ.  - Gần chợ đầu mối Thủ Đức hướng ra quốc lộ dễ...
      Đường 6, Phường Bình Chiểu, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 62 m2 tại Đường Võ Thành Trang - 11 - Tân Bình, giá 11.3 tỷ

      11.3 tỷ 62 m2 182,26 triệu/m2
      "" NHÀ THẬT, THÔNG TIN CHÍNH XÁC ""Bán nhà phố Võ Thành Trang, P. 11 Q. Tân Bình, gần ngã 4 Bảy Hiền, BV Thống Nhất.-- DT: 4m x 16m; CN 62 mét vuông...
      Đường Võ Thành Trang, Phường 11, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất dự án 231 m2 tại Phước Long B - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 12.7 tỷ

      12.71 tỷ 231 m2 55 triệu/m2
      - DT 7 x 26m = 182 m giá 55tr/ mét vuông đường 12m.- DT 18x20m = 360 m giá 47 tr/m đường 12m.- DT 7x33m=231 mét vuông giá chỉ 55tr/ mét ...
      Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ 182 m2, giá 12.5 tỷ tại Phố Trần Bình - Mỹ Đình 2 - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      12.5 tỷ 182 m2 68,69 triệu/m2
      Bán căn hộ góc 182 mét vuông căn hộ chung cư Dolphin Plaza - 28 Trần Bình (Nguyễn Hoàng).căn hộ chung cư: 3 phòng ngủ và 1 phòng giúp...
      Số 28 Trần Bình, Phường Mỹ Đình 2, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhà phố 1 tầng, 50 m2 tại Đường Lý Tự Trọng - La Khê - Hà Đông - Hà Nội, giá 10 tỷ

      10 tỷ 50 m2 200 triệu/m2
      Mặt phố KD 50m MT 4.8m, 3 oto tránh gần phố Ngô Thì Nhậm, Hà Đông, Chỉ Hơn 10 tỉ.Vị trí vàng đắc địa, trung tâm của Hà Đông, nhà c4 bán mặt phố Lý Tự Trọng...
      Đường Lý Tự Trọng, La Khê

      Cần bán gấp căn nhà riêng 48 m2 tại đường Trung Văn - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 16.6 tỷ

      16.61 tỷ 48 m2 345,84 triệu/m2
      NHÀ MẶT PHỐ TRUNG VĂN – 48M – KD – VỈA HÈ - THANG MÁY – 2 THOÁNG- GIÁ 16.6 tỉ💥VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA - MẶT PHỐ - TƯƠNG LAI ĐƯỜNG 20M VỈA HÈ - KD - THOÁNG TRƯỚC...
      đường Trung Văn, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng 43 m2 tại Đường Phú Đô - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 11.39 tỷ

      11.39 tỷ 43 m2 264,89 triệu/m2
      TÒA căn hộ dịch vụ 11 PHÒNG PHÚ ĐÔ – 43M – 7 TẦNG – ngõ tương đối rộng – THANG MÁY – phòng cháy chữa cháy ĐỦ - GIÁ 11.39 tỉTOÀ căn hộ dịch vụ...
      Đường Phú Đô, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự 220 m2, giá 14.5 tỷ tại Phường Đông Hải - Thanh Hóa - Thanh Hóa

      14.5 tỷ 220 m2 65,91 triệu/m2
      Giá 14ty5 Giá SIÊU TỐTDT 220m2Hướng hướng Đông BắcThiết kế siêu đẹpCall em 0973.969.059
      Phường Đông Hải, Thanh Hóa, Thanh Hóa

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 115 m2, hướng Đông-Nam tại Đường An Dương Vương - Tây Hồ, giá 13.99 tỷ

      13.99 tỷ 115 m2 121,66 triệu/m2
      Nhà to, thoáng mát Đông Nam, cư dân xung quanh thân thiện, cực tiện giao thông, ngõ nông, gần bến xe buýt, công viên nước hồ tây, trạm xăng, các cơ quan...
      Số 19 ngõ 42 Đường An Dương Vương, Phường Phú Thượng, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 60 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 16.5 tỷ

      16.5 tỷ 60 m2 275 triệu/m2
      Bán đất phân lô phố Xuân La, Q. Bắc Từ Liêm khu phân lô “2 THOÁNG” vỉa hè oto chạy vòng quanh ngay gần phố Võ Chí Công mất vài ph lên Hồ Tây - Khu dân trí...
      Đường Xuân La, Xuân La

      Sở hữu lô đất 3500 m2 tại Đường Nguyễn Minh Châu - Tân Tiến - La Gi - Bình Thuận, giá 15.1 tỷ

      15.1 tỷ 3500 m2 4,32 triệu/m2
      🔥 sang nhượng 3.500 mét vuông ĐẤT MT NGUYỄN MINH CHÂU – GIÁ CHỈ 290 tr/M NGANG 🔥📍 Tuyến đường liên huyện – Kết nối trực tiếp LaGi & Hàm Thuận...
      Đường Nguyễn Minh Châu, Tân Tiến

      Bán nhà sổ hồng riêng 45 m2 tại đường Trung Văn - Trung Văn - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 13 tỷ

      13 tỷ 45 m2 288,89 triệu/m2
      cực hiếm Trung Văn Nam Từ Liêm vị trí đắc địa quy hoạch ổn định.Vị trí:Sạch sẽ, thuận tiện cho việc đi lại và giao thương.- Xung quanh: KĐT, chợ, siêu thị,...
      đường Trung Văn, Phường Trung Văn, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay liền kề, biệt thự 63 m2, giá 16.4 tỷ tại Xã Cổ Loa - Đông Anh - Hà Nội

      16.4 tỷ 63 m2 260,32 triệu/m2
      Chính chủ căn Ánh Dương 02 - 12 KD cực tốt DT 63 mét vuông giá 16.4 tỉ (đã bao gồm thuế giá trị gia tăng + kinh phí bảo trì)vin Cổ Loa - Đón...
      Đường Trường Sa, xã Đông Hội, Huyện Đông Anh, Tp. Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà shr 54 m2 tại Đường Bế Văn Đàn - Quang Trung - Hà Đông - Hà Nội, giá 12.9 tỷ

      12.9 tỷ 54 m2 238,88 triệu/m2
      PHÂN LÔ CÁN BỘ - oto VÀO NHÀ - DT RỘNG, MT QUYỀN LỰC 7M HIẾM CÓ - 3 THOÁNG - KD SẦM UẤT THANG MÁY XỊN, CÔNG NĂNG Ở LÝ TƯỞNG- Vị trí:+ Nhà nằm tại khu phố Bế...
      Đường Bế Văn Đàn, Phường Quang Trung, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 4 tầng, 69 m2 tại Đường Giải Phóng - 14 - Tân Bình, giá 12.5 tỷ

      12.5 tỷ 69 m2 181,16 triệu/m2
      Bán nhà 51/5 đường Giải Phóng, P. 4, Tân Bình - khu Nhà Ga T3, giáp sân bay.- DT: 5m x 15m – DTCN 69m2 – diện tích sử dụng 178m2.(Đất vuông vức, không...
      Đường Giải Phóng, 4

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 83 m2, hướng Bắc tại Đường Xuân Thủy - Dịch Vọng - Cầu Giấy, giá 12.5 tỷ

      12.5 tỷ 83 m2 150,61 triệu/m2
      Thông tin nhà và ảnh đều tự chụp nên mong mọi người không cần hỏi lại thông tin có đúng không.Vị trí trung tâm, ngõ cực nông, 20m ra phố Xuân Thủy.Nhà chủ...
      Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 51 m2 tại Đường Cầu Giấy - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 11.3 tỷ

      11.3 tỷ 51 m2 221,57 triệu/m2
      CỖ MÁY IN TIỀN PHỐ CẦU GIẤY- 52M2X6T- 12 PHÒNG KHÉP KÍN CHO THUÊ - DÒNG TIỀN 60 tr/THÁNG! ĐẦY ĐỦ giấy phép xây dựng- HỆ THỐNG phòng cháy chữa cháy ĐẢM...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.