Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 57.322 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Sở hữu căn nhà riêng 59 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 8 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 10 tỷ

      10 tỷ 59 m2 169,5 triệu/m2
      """" NHÀ THẬT, THÔNG TIN CHÍNH XÁC """"Siêu phẩm căn hộ góc 2 mặt đường Lạc Long Quân, P. 8, Q. Tân Bình, trục Lạc Long Quân - Âu Cơ.-- DT: 5m x 13m, CN...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 8, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà mặt phố 56 m2 tại Đường Trần Thái Tông - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 13.8 tỷ

      13.8 tỷ 56 m2 246,43 triệu/m2
      🔥 SIÊU PHẨM căn hộ dịch vụ TRẦN THÁI TÔNG – 56M - 16 PHÒNG KK – DÒNG TIỀN 80TR/THÁNG -GIÁ 13.8 tỉ🔥🏡 block căn hộ căn hộ dịch vụ tại Trần Thái Tông...
      Đường Trần Thái Tông, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      CHDV 7 tầng,thang máy,tầng hầm,đường nguyễn quý yêm,an lạc,bình tân (4m x 20m) 11,2 tỷ TL

      11.2 tỷ 80 m2 140 triệu/m2
      + căn hộ dịch vụ 15 phòng,thang máy,tầng hầm,danh thu 50tr/tháng,mới 95%+DT:80 mét vuông (4m x 20m) Hầm,trệt,lửng,3 lầu,sân thượng,đầy đủ nội ...
      Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng 72 m2 tại Phường Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 12.5 tỷ

      12.5 tỷ 72 m2 173,62 triệu/m2
      BÁN NHÀ 4 TẦNG QUAN HOA – 72M – PHÂN LÔ - 4 NGỦ - NỘI THẤT XỊN – GIÁ CHỈ 12.5 tỉ(HHCG915216)🔥🔥🔥TRUNG TÂM CẦU GIẤY- GIÁ NGON- NỘI THẤT SANG XỊN- GẦN PHỐ-...
      Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đẹp 186 m2 tại Đường Trần Hữu Dực - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 15 tỷ

      15 tỷ 186 m2 80,65 triệu/m2
      bán nhanh PENTHOUSE TRẦN HỮU DỰC  - 186 mét vuông - 2 TẦNG - VIEW tr ĐÔ - GIÁ 15.X tỉ 💎📍 Vị trí đắc địa: Ngay mặt phố Trần Hữu Dực, trung tâm...
      Đường Trần Hữu Dực, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà phố 36 m2 tại Phố Khâm Thiên - Đống Đa - Hà Nội, giá 15.5 tỷ

      15.5 tỷ 36 m2 430,56 triệu/m2
      Bán đất tặng nhà 3 tầng.Nhà nằm mặt phố Khâm Thiên gần Ngã 6 Ô Chợ Dừa.Vị trí đắc địa, vỉa hè rộng, KD sầm uất.Nhà lô góc 1 mặt phố 1 mặt ngõ cực đẹp.Hiện...
      Phố Khâm Thiên, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền 130 m2 tại Phước Long B - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 11.05 tỷ

      11.05 tỷ 130 m2 85 triệu/m2
       Dt 5x26 =130m2, đường 14m, giá: 85tr/m2.- Dt 10x20=200m2, đường 12m, giá 75tr/m2.- Góc 2mt đường 12m, dt 204m2, giá 85tr/m2.- Góc 2mt đường 16m -...
      Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà shr 104 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Man Thiện - Tăng Nhơn Phú A - 9, giá 12 tỷ

      12 tỷ 104 m2 115,39 triệu/m2
      💰 giá siêu tốt: 12 tỉ (Giảm ngay 2 tỉ – Giá cũ 14 tỉ)📌 MT đường Man Thiện – Khu vực KD sầm uất📏 DT: 5.94m x 17m (103.9 mét vuông)✅ Thổ cư...
      Đường Man Thiện, Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, TP Hồ Chí Minh
      Công Ty TNHH Dịch Vụ Đầu Tư BĐS Long Điền Real Hơn 1 năm trước

      Cần bán biệt thự siêu đẹp 350 m2, giá 16 tỷ tại Đường Lào Cai - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      16 tỷ 350 m2 45,72 triệu/m2
      căn biệt thự lô góc 2 MT, đc Lào Cai, P. Chánh Nghĩa, Thủ Dầu Một, Bình Dương. 👉 Chỉ trong 500m có các trường học từ cấp 1 đến cấp 3, ủy ban nhân dân,...
      Đường Lào Cai, Phường Chánh Nghĩa, Thị xã Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu nhà đẹp 51 m2 tại Phố Chùa Hà - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 12.8 tỷ

      12.8 tỷ 51 m2 250,99 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay ngôi nhà 3 tầng tại Cầu Giấy, thành phố Hà NộiNhà trong ngõ thông ra đường Cầu Giấy, phố chùa Hà  (cách phố chùa Hà chỉ...
      Phố Chùa Hà, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 40 m2 tại Đường Ngọc Lâm - Ngọc Lâm - Long Biên, giá 12 tỷ

      12 tỷ 40 m2 300 triệu/m2
      🔥 BÁN căn nhà phố NGUYỄN SƠN - SIÊU PHẨM 7 TẦNG - THANG MÁY - đầy đủ nội thất 🔥 🏡 DT: 40m2 - 7 tầng - Giá chỉ 12 tỉ ✅ Vị trí đắc địa - Lõi...
      Đường Ngọc Lâm, Phường Ngọc Lâm, Quận Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp chung cư 125 m2, giá 13.5 tỷ tại Đường 3 - Bình Trưng Tây - 2 - TP Hồ Chí Minh

      13.5 tỷ 125 m2 108 triệu/m2
      giá: 13.5 tỉ bao gồm thuế, phí  Thông tin chung cư:DT: 125 mét vuông - Không gian rộng rãiThiết kế: 2 PN, 2  nhà vệ sinh, phòng khách...
      Số 01 Đường số 104, khu phố 3, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 119 m2 tại Đường Nhất Chi Mai - 13 - Tân Bình, giá 12.79 tỷ

      12.79 tỷ 119 m2 107,48 triệu/m2
      Bán nhà phố Nhất Chi Mai, P. 13 Tân Bình, thông khu nhà ga T3, trục Cộng Hòa.- DT: 4m x 30m; CN 119m² - diện tích sử dụng 378m².(vuông vắn, không tóp...
      Đường Nhất Chi Mai, Phường 13, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 54 m2 tại Phố Phương Mai - Phương Mai - Đống Đa - Hà Nội, giá 12.5 tỷ

      12.5 tỷ 54 m2 231,49 triệu/m2
      + Nhà 5 tầng ngõ nông rộng cách ôtô chỉ 30 m .                 + Tầng 1 cho thuê KD .        ...
      Phố Phương Mai, Phường Phương Mai, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 62 m2 tại Đường Kim Giang - Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 14.9 tỷ

      14.9 tỷ 62 m2 240,33 triệu/m2
      Bán nhà phân lô phố Kim Giang, ngõ oto tránh DT 62m, 4 tầng, MT 4,1m chào giá 14,9 tỉ- Phố Kim Giang ngõ thông khu đô thị mới Đại Kim thuận tiện các ngả...
      Đường Kim Giang, Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh đất 90 m2 tại Đường Liên Phường - Phước Long B - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 10.5 tỷ

      10.5 tỷ 90 m2 116,67 triệu/m2
      - DT 4,5 x 20m - MT trục chính đường D3 giá 10.9 tỉ.- DT 4.5 x 20m - MT trục chính đường D5 giá 10.5 tỉ- DT 5 x 27m - MT trục chính D3 giá 100tr/m2- DT 4.5...

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 462 m2, giá 18.8 tỷ tại Hạ Long - Quảng Ninh

      18.8 tỷ 462 m2 40,7 triệu/m2
      Cần bán ra gấp siêu phẩm căn biệt thự trên không 3 tầng thông nhau có bể bơi riêng - sân vườn view trực diện biển Đảo Rều - ngắm bình minh buổi sáng đón...
      đường Hoàng Quốc Việt, Phường Hùng Thắng, thành phố Hạ Long, Tỉnh Quảng Ninh

      Bán nhà phố 54 m2 tại Đường Lê Trọng Tấn - Khương Mai - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 17.95 tỷ

      17.95 tỷ 54 m2 332,41 triệu/m2
      Lê Trọng Tấn - Thanh Xuân + Giá 17tỉ95 - 4 tầng thang máy đẹp mê li.+ 10M RA PHỐ LỚN.+ Nhà xây dựng khung cột chắc chắn.+ Nhà vị trí tuyệt đẹp, dân trí cao,...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Khương Mai, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.