Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 57.322 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Chuyển nhượng nhà phố 67 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Nguyễn Cảnh Chân - 1, giá 17 tỷ

      17 tỷ 67 m2 253,74 triệu/m2
      🔥 BÁN NHÀ HẺM Q. 1 – 8 chung cư CHO THUÊ, THU NHẬP ỔN ĐỊNH 40 tr/THÁNG 🔥 🏠 DT: 67m2 (1 trệt, 3 lầu) 🛏 Kết cấu: Gồm 8 phòng chung cư cho thuê 💰 Thu...
      Đường Nguyễn Cảnh Chân, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đất 115 m2, hướng Đông-Nam tại Đường An Dương Vương - Phú Thượng - Tây Hồ, giá 13.9 tỷ

      13.9 tỷ 115 m2 120,87 triệu/m2
      Nhà to, thoáng mát Đông Nam, cư dân xung quanh thân thiện, cực tiện giao thông, ngõ nông, gần bến xe buýt, công viên nước hồ tây, trạm xăng, các cơ quan...
      số 19 ngõ 42 Đường An Dương Vương, Phường Phú Thượng, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư 94 m2, giá 12.9 tỷ tại Đường Lạc Long Quân - Tây Hồ - Hà Nội

      12.9 tỷ 94 m2 137,24 triệu/m2
      phòng kinh doanh dự án Heritage West Lake thông báo! chào bán quỹ căn sang nhượng đẹp nhất 2 phòng ngủ - 3 phòng ngủ - 4 phòng ngủ -...
      Đường Lạc Long Quân, phường Phú Thượng, quận Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp nhà phố 93 m2 tại Đường Trần Quý - 7 - 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 15 tỷ

      15 tỷ 93 m2 161,3 triệu/m2
      🏡 Chính chủ cần bán ngay sự nghiệp MT Trần Quý, Q. 11 – Giá cực tốt, rẻ hơn thị trường xung quanh nhưng vẫn sở hữu vị trí đắc địa, tiềm năng KD sinh lời...
      121 Đường Trần Quý, Phường 7, Quận 11, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà 85 m2 tại Đường Út Tịch - 4 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 14.79 tỷ

      14.79 tỷ 85 m2 174 triệu/m2
      Bán nhà đường Út Tịch, P.4, Tân Bình – Ngay sân bay Tân Sơn Nhất- DT: 4m x 20m, CN 85m2, DT sàn gần 220m2. vuông vắn, phong thủy đẹp, không lộ giới.- KC: 1...
      Đường Út Tịch, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 146.300003051758 m2, hướng Tây tại Đường Cô Giang - Hải Châu, giá 19.5 tỷ

      19.5 tỷ 146,31 m2 133,29 triệu/m2
      nhà 3 tầng tại đường Cô Giang, Phước Ninh, Hải Châu, Đà Nẵng, DT đất 146,3 mét vuông, DTXD 97 mét vuông, DTSD 289 mét vuông.Nhà đc thiết...
      Đường Cô Giang, Phường Phước Ninh, Quận Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 83 m2, hướng Bắc, giá 15 tỷ tại Phường An Khánh - 2 - TP Hồ Chí Minh

      15 tỷ 83 m2 180,73 triệu/m2
      Nếu a/c đang cần một dự án đáng sống và nhiều ưu điểm để đầu tư thì Metropole là một lựa chọn không thể bỏ qua. Hiện tại em có nhiều căn khá tốt phù hợp với...
      Khu đô thị mới Thủ Thiêm, thuộc phường An Khánh, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 70 m2 tại Đường Xuân Đỉnh - Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 10 tỷ

      10 tỷ 70 m2 142,86 triệu/m2
      Nhà đẹp - giá mềm - tặng đầy đủ nội thất, chỉ việc xách va li vào ở!Bạn đang tìm một căn nhà rộng rãi, xây kiên cố, thiết kế hợp lý? Đây chính là lựa...
      Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà 69 m2 tại Đường Bồ Đề - Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội, giá 17.8 tỷ

      17.8 tỷ 69 m2 257,98 triệu/m2
      🔥 SIÊU PHẨM LÂM HẠ - BỒ ĐỀ - 5 TẦNG - 69 mét vuông - garage oto - THANG MÁY - đầy đủ nội thất 🔥 💎 VỊ TRÍ VIP – TRUNG TÂM P. BỒ ĐỀ – ngõ ...
      Đường Bồ Đề, Phường Bồ Đề, Quận Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà 88 m2 tại Phường 7 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 11.5 tỷ

      11.5 tỷ 88 m2 130,69 triệu/m2
      -Kẹt NH bán ngay nhà 2lau ngay Hoàng Hoa Thám,BThanh-DT:4x22m-3 phòng ngủ,2WC-HXH-Cách MT chỉ 5 ngôi nhà cực kì đẹp-SHR chính chủ sang tên nhanh gọn...
      Phường 7, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà 43 m2, hướng Nam tại Đường Nguyễn Khang - Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 10.5 tỷ

      10.5 tỷ 43 m2 244,19 triệu/m2
      Bán nhà siêu hiếm trung tâm cầu giấy, MT 4,5m ,lô góc giảm chào chỉ 10,5 tỉ- Vị trí :+ Lô góc , 2 thoáng+ 15m ra phố+ Trung tâm Cầu Giấy- Đặc điểm:+ Nhà...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 167 m2, giá 13.3 tỷ tại Đường Lý Sơn - Long Biên - Hà Nội

      13.3 tỷ 167 m2 79,65 triệu/m2
      Bán căn penthouse căn hộ chung cư Khai Sơn City Long Biên giá siêu mềm chỉ 13.3 tỉ+ căn hộ chung cư nằm tại tòa K2 đã nhận bàn giao+ Nhà nguyên bản...
      Đường Lý Sơn, Phường Thượng Thanh, quận Long Biên, TP Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 131 m2, giá 12.5 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      12.5 tỷ 131 m2 95,42 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư tầng 28  tại tòa R1 Royal City - Nguyễn Trãi.+ DT: 131m2, thiết kế: 4  phòng ngủ, 2  phòng vệ sinhPhòng khách...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 3500 m2 tại Xã Dũng Phong - Cao Phong - Hòa Bình, giá 10.5 tỷ

      10.5 tỷ 3500 m2 3 triệu/m2
      - DT 3500m², có 3000m² đất ở. MT gần 30m.- Vườn hiện trồng 1 số loại cây ăn trái như bưởi, mít,… và có hệ thống trang trại…- Đường liên xã, 2 oto tránh...
      Xã Dũng Phong, Huyện Cao Phong, Hòa Bình

      Cần bán căn shophouse 68 m2, giá 13.5 tỷ tại Đường Nguyễn Mậu Tài - Trâu Quỳ - Gia Lâm - Hà Nội

      13.5 tỷ 68 m2 198,53 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà phố thương mại Metropolitan - DT: 67,5m², hai mặt đường, vị trí trung tâm huyện Gia Lâm.+ DT: 67,5m², MT và hậu 5m, dài 13,5m, tọa...
      Đường Nguyễn Mậu Tài, Thị trấn Trâu Quỳ, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 44 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường Bùi Thị Xuân - 2 - Đà Lạt, giá 16 tỷ

      16 tỷ 44 m2 363,64 triệu/m2
      Nhà 2 MT Bùi Thị Xuân - Nguyễn Thị Nghĩa - Giá: 16 ty, tlccGiá: 16,000,000,000₫đc: Bùi Thị Xuân - Nguyễn Thị Nghĩa - Đà Lạt - P2DT: 44m2 khoảng...
      Đường Bùi Thị Xuân, Phường 2, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay liền kề, biệt thự 2609 m2, giá 14 tỷ tại Đường Tỉnh lộ 871 - Gò Công Đông - Tiền Giang

      14 tỷ 2609 m2 5,37 triệu/m2
      Bán nhà căn biệt thự tại đường tỉnh 871 ( đường Mạc Văn Thành ), huyện Gò Công Đông, tỉnh Tiền Giang.Thuận tiện di chuyển đến TP Gò Công và về Sài Gòn...
      Đường Tỉnh lộ 871, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang

      chính chủ cần bán homestay đang hoạt động ở cồn phụng - bến tre 12 tỉ

      12 tỷ 2000 m2 6 triệu/m2
      Bán homestay 2000m2 tặng vườn bưởi đang thu hoạch gần 1000m có sẵn 300m thổ cư.Quy mô:6 căn Bungalow nội thất đầy đủ theo tiêu chuẩn 3 sao.1 nhà khách...
      Xã Tân Thạch, Huyện Châu Thành, Bến Tre

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.