Thông tin mô tả
Bán nhà 4 tầng, 4,5m x 18m, hẻm 12m
- Kết cấu 4 tầng gồm 5
- Hẻm 12m
- Vị trí hẻm như
- Sổ đẹp, hoàn công đủ, công chứng mua
Giá: 10,69 Tỷ
Diện tích: 80 m2
Giá/m2: 133,62 Triệu/m2
1031471
Mua bán
Bán nhà 4 tầng, 4,5m x 18m, hẻm 12m
- Kết cấu 4 tầng gồm 5
- Hẻm 12m
- Vị trí hẻm như
- Sổ đẹp, hoàn công đủ, công chứng mua
Nguyễn Hữu Linh
Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,9 tỷ
21 m2
Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
55 m2
Mặt tiền 1504B (131/5) Hồng Lạc, P. Bảy Hiền
9,9 tỷ
40 m2
Đường Ấp Bắc, Phường 15, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
1,78 tỷ
60 m2