Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 57.322 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Cần bán gấp căn chung cư 112 m2, giá 12.5 tỷ tại Đường Nguyễn Lương Bằng - 7 - TP Hồ Chí Minh

      12.5 tỷ 112 m2 111,61 triệu/m2
      [𝐁𝐀́𝐍 𝐂𝐀̆𝐍 𝐇𝐎̣̂]𝐌𝐈𝐃𝐓𝐎𝐖𝐍 𝐏𝐇𝐔́ 𝐌𝐘̃ 𝐇𝐔̛𝐍𝐆Tầng cao, city view𝐃𝐢𝐞̣̂𝐧 𝐭𝐢́𝐜𝐡: 112m2𝐏𝐡𝐨̀𝐧𝐠 𝐧𝐠𝐮̉: 03𝐍𝐡𝐚̀ 𝐭𝐚̆́𝐦:...
      Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 110 m2 tại Phường Tăng Nhơn Phú A - Thủ Đức, giá 18.9 tỷ

      18.9 tỷ 110 m2 171,82 triệu/m2
      (Thủ Đức)NHÀ VIP- P. TĂNG NHƠN PHÚ A, THỦ ĐỨC - 18.9 tỉ ( thỏa thuận )Kết cấu_ DT: 110 m², ngang 5m, dài 22m._ Kết cấu: 1 trệt, 4 lầu, 4 phòng ngủ (...
      Phường Tăng Nhơn Phú A, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh liền kề 360 m2, giá 14.7 tỷ tại Phường Điện Ngọc - Điện Bàn - Quảng Nam

      14.7 tỷ 360 m2 40,84 triệu/m2
      Vị trí vô cùng đắc địa, liên kế với 2 sân golf lớn nhất Đà Nẵng và Quảng Nam. Một bước đến bến du thuyền trên dòng sông Cổ Cò- Đây là tuyến sông du lịch...
      Phường Điện Ngọc, thị xã Điện Bàn, tỉnh Quảng Nam

      Sở hữu ngay nhà đất 225 m2 tại Phường Tiền Châu - Phúc Yên - Vĩnh Phúc, giá 11 tỷ

      11 tỷ 225 m2 48,89 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố phúc yên, vĩnh phúc ( Quốc lô 2)- DT 225  mét vuông, MT 6.5m ,4 tầng  mặt phố phúc yên, buôn bán KD  văn phòng ,công ty liên...
      Phường Tiền Châu, Phúc Yên, Vĩnh Phúc

      Cần bán nhanh nhà phố thương mại shophouse, giá 13.5 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      13.5 tỷ 74,45 m2 181,36 triệu/m2
      Chính chủ bán 74,44m² nhà phố thương mại shophouse Highway TQ5, Trâu Quỳ. Cách 1 lô ra đường Nguyễn Mậu Tài.+ DT: 75m², MT 5m, dài 15m, đường 13m, tọa...
      Đường Nguyễn Mậu Tài, Thị trấn Trâu Quỳ, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 86 m2, hướng Đông tại Đường Phú Thọ Hòa - Tân Phú, giá 12.9 tỷ

      12.9 tỷ 86 m2 150 triệu/m2
      HXT tránh - Ngay chợ vải Phú Thọ Hòa - 4 Tầng(5x17.3) - 12.9 tỉ TLMô tả:- DT rộng: 5m x 17.3m (86.5 mét vuông), thiết kế tối ưu không gian.- Kết cấu...
      Đường Phú Thọ Hòa, Phường Phú Thọ Hòa, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 160 m2, giá 11.2 tỷ tại Phố Hoàng Đạo Thúy - Cầu Giấy - Hà Nội

      11.2 tỷ 160 m2 70 triệu/m2
      0987.063,288 BÁN căn hộ chung cư 29T HOÀNG ĐẠO THÚY- TRUNG HÒA 160M 3 NGỦ 3  nhà vệ sinh 11.2 tỉVị trí: - Gần nhiều trường học như Amstepdam,...
      Đường Hoàng Đạo Thúy, Trung Hòa

      Cần bán ngay biệt thự siêu đẹp 500 m2, giá 20 tỷ tại Đường Tỉnh lộ 824 - Bến Lức - Long An

      20 tỷ 500 m2 40 triệu/m2
      Nằm ở vị trí đắc địa tại Waterpoint, đường Tỉnh lộ 824, xã An Thạnh, Bến Lức, Long An, căn biệt thự này mang đến không gian sống lý tưởng với DT...
      Tỉnh lộ 824, Xã An Thạnh, Huyện Bến Lức, Tỉnh Long An

      Cần bán gấp bán nhanh căn 98 m2, giá 10.1 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - 9 - TP Hồ Chí Minh

      10.1 tỷ 98 m2 103,07 triệu/m2
      ⚡️ căn hộ chung cư 3 phòng ngủ Hạng Sang Lumiere Boulevard - View tr Đô Tại vin Grand Park!Bạn đang tìm kiếm một không gian sống đẳng cấp, tiện...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà đẹp 77 m2 tại Đường Phúc La - Phúc La - Hà Đông - Hà Nội, giá 15.9 tỷ

      15.9 tỷ 77 m2 206,5 triệu/m2
      Bán nhà phân lô, oto tránh, vỉa hè 2m khu đô thị Xa La,DT: 77m x5 tầng, MT: 5m  Chào giá: 15,9 tỉ.- Khu phân lô đa chức năng thuận tiện vừa ở vừa KD,...
      Đường Phúc La, Phường Phúc La, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà phố 140 m2 tại Phố Bà Triệu - Hóc Môn - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 10 tỷ

      10 tỷ 140 m2 71,43 triệu/m2
      MTKD -  Đường  BÀ tr - Thị Trấn HÓC MÔN - Nhà 4 Tầng - Nội Thất VÍP - DT: 140m² - Vị Trí Đắc Địa - Sát Q. 12 - Nhỉnh: 10 tỉ.+ Vị Trí: Khu vực Sầm...
      Phố Bà Triệu, Thị trấn Hóc Môn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt tiền 118 m2 tại Đường Lê Tấn Quốc - 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 13.08 tỷ

      13.08 tỷ 118 m2 110,84 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố P. 13 Q. Tân Bình, MT Lê Tấn Quốc, khu Nhà ga T3.- DT: 4m x 30m; công nhận 110m². diện tích sử dụng: 380m²(vuông vức, không tóp hậu,...
      Đường Lê Tấn Quốc, 13

      Bán căn 3 phòng ngủ, 160 m2, giá 11.2 tỷ tại Phố Hoàng Đạo Thúy - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      11.2 tỷ 160 m2 70 triệu/m2
      Đường Hoàng Đạo Thúy, Trung Hòa

      Cần bán ngay căn 180 m2, giá 17.5 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Hưởng - Thảo Điền - 2 - TP Hồ Chí Minh

      17.5 tỷ 180 m2 97,23 triệu/m2
      𝐁𝐀́𝐍 𝐂𝐀̆𝐍 𝐇𝐎̣̂ 𝐗𝐈 𝐑𝐈𝐕𝐄𝐑𝐕𝐈𝐄𝐖 𝐏𝐀𝐋𝐀𝐂𝐄(𝑆𝑢𝑎̂́𝑡 𝑑𝑎̀𝑛ℎ 𝑐ℎ𝑜 𝑁𝑔𝑢̛𝑜̛̀𝑖 𝑛𝑢̛𝑜̛́𝑐 𝑛𝑔𝑜𝑎̀𝑖)𝐃𝐢𝐞̣̂𝐧 𝐭𝐢́𝐜𝐡: 180m2,...
      190 Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà 80 m2 tại Đường Nguyễn Văn Khối - 9 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 12.5 tỷ

      12.5 tỷ 80 m2 156,25 triệu/m2
      SIÊU PHẨM SAU CĂN MT NGUYỄN VĂN KHỐI - P.9 - GÒ VẤP———————⚪️ giá: 12.5 tỉ thỏa thuận ⚪️ DT: Ngang 4m dài 20m⚪️ Kết cấu: 1 trệt lửng 2 lầu sân thượng. Công...
      Đường NGUYỄN VĂN KHỐI, 9

      Bán biệt thự 63 m2, giá 15.1 tỷ tại Xã Cổ Loa - Đông Anh - Hà Nội

      15.1 tỷ 63 m2 239,69 triệu/m2
      Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai tìm kiếm một không gian sống lý tưởng và thuận tiện. vin Cổ Loa, Xuân Canh, Đông Hội, Đông Anh, thành phố Hà Nội.PK...
      Đường Trường Sa, xã Đông Hội, Huyện Đông Anh, Tp. Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 52.7999992370605 m2 tại Đường Triều Khúc - Thanh Xuân, giá 11.5 tỷ

      11.5 tỷ 52,8 m2 217,81 triệu/m2
      DT: 60 mét vuông x 8 tầng( DT sổ 52.8 mét vuông)Thang máyMT 4.5mNgõ thông. oto đỗ cửa thoáng trước sauTầng 1: để xe. Có thể thêm phòngTầng...
      Đường Triều Khúc, Phường Thanh Xuân Nam, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 112.5 m2, hướng Bắc tại Đường Lạc Long Quân - Đông Vệ, giá 13 tỷ

      13 tỷ 112,5 m2 115,56 triệu/m2
      🏢 BÁN NHÀ 4,5 TẦNG KIÊN CỐ – ĐƯỜNG LẠC LONG QUÂN 🏢✅ DT: 112,5m2 (5m x 22,5m), hướng Bắc.✅ Công năng: Nhà 4,5 tầng, thiết kế kiên cố, đã hoàn thiện, phù...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Đông Vệ, Thành phố Thanh Hóa, Thanh Hóa

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.