Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 57.322 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Cần bán căn nhà 416 m2 tại Đường Trần Văn Giàu - Lê Minh Xuân - Bình Chánh, giá 13.5 tỷ

      13.5 tỷ 416 m2 32,46 triệu/m2
      chính chủ cần bán nhà phố đường trần văn giàu, bình chánh (đi 300m tới ranh bình tân).- vị trí: ngay ngã 3 võ văn vân - trần văn giàu- tổng DT: 416...
      1293 Đường Trần Văn Giàu, Xã Lê Minh Xuân, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Bán nền đất 60 m2, hướng Tây tại Phường Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 12 tỷ

      12 tỷ 60 m2 200 triệu/m2
      Bán 60 mét vuông đất TĐC Tổ 16 Thạch Bàn, Long Biên. Đối diện dự án hai tòa căn hộ chung cư sắp xây.+ DT: 60 mét vuông, MT 5,83m, dài 10,37m,...
      Phường Thạch Bàn, Quận Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp nhà shr 55 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Cầu Giấy - Quan Hoa - Cầu Giấy, giá 12.5 tỷ

      12.5 tỷ 55 m2 227,28 triệu/m2
      Bán nhà đẹp Cầu Giấy DT 55 mét vuông ,MT 3,6m, oto 4 chỗ qua cửa , 12,5 tỉ- Nhà vừa xây, để lại đầy đủ nội thất xịn- Vị trí tuyệt đẹp với 2 mặt...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán lô đất 328 m2, hướng Nam tại Đường Lữ Gia - 9 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 11 tỷ

      11 tỷ 328 m2 33,54 triệu/m2
      Đất Lữ Gia - Giá: 11ty, lưu chủGiá: 11,000,000,000₫đc: Lữ Gia - Đà Lạt - P9DT: 328 mét vuông khoảng 33,500,000₫/ mét vuông - Ngang: 10.6mHướng:...
      Đường Lữ Gia, Phường 9, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 37 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy, giá 14.5 tỷ

      14.5 tỷ 37 m2 391,9 triệu/m2
      Bán nhà đẹp  - Cầu Giấy 37m², MT 3,7m, ngõ thông, 10m ra phố Cầu Giấy ,  Chỉ 14,5 tỉ- Vị trí vàng: Trung tâm Cầu Giấy, ngõ tương đối rộng, oto...
      Đường Cầu Giấy, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố 33 m2 tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội, giá 11.99 tỷ

      11.99 tỷ 33 m2 363,34 triệu/m2
      Bạn đang tìm kiếm một căn nhà vừa để ở, vừa KD siêu LN?Mình có ngay một ngôi nhà cực phẩm, nằm ngay vị trí đắc địa, giao thông thuận tiện, view đẹp mê...
      Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư 103 m2, giá 10 tỷ tại Đường Phan Văn Đáng - 2 - TP Hồ Chí Minh

      10 tỷ 103 m2 97,09 triệu/m2
      ✨ Thông tin chi tiết:2 phòng ngủ dạng căn duplex, thiết kế thông tầng hiện đạiCăn sân vườn rộng rãi, thoáng mát, kết nối trực tiếp với tiện ích...
      Số 2, Phan Văn Đáng, phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Thành Phố Hồ Chí Minh, Việt Nam

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 478 m2 tại Xã Long Trạch - Cần Đước - Long An, giá 11.2 tỷ

      11.21 tỷ 478 m2 23,44 triệu/m2
      Bán nhà MT đường 826 xã Long Trạch, Cần Đước Long AnXác bên UB Xã Long Trạch Cách chợ Bình Chánh ~ 4km Nhà ngay MT đường lớn KD quán coffee KDC...
      tỉnh lộ 826, Xã Long Trạch, Huyện Cần Đước, Tỉnh Long An
      D
      Nguyễn Ngọc Thùy Dương Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh lô đất sổ riêng 2831 m2, mặt tiền 35m tại Lương Sơn - Hòa Bình, giá 11.3 tỷ

      11.3 tỷ 2831 m2 4 triệu/m2
      Đúng nghĩa "bỏ phố" về Lương Sơn Nơi xứng đáng để quý a/c rơi tiền, khi muốn tìm thêm cho mình một căn nhà thứ 2, cực phù hợp để chọn làm nơi nghỉ dưỡng...
      Đường Liên Xã, Xã Cư Yên, Huyện Lương Sơn, Hòa Bình

      Siêu phẩm dòng tiền 1 tỷ/ 1 năm phố Bùi Xương Trạch

      16.8 tỷ 75 m2 224 triệu/m2
      + Cách oto chỉ 10m, vị trí cực đẹp, phong thuỷ nở hậu nhẹ. + Tự vận hành doanh thu 85 tr/tháng. + Thiết kế 7 tầng thang máy, tổng 24 phòng, tất cả...
      Đường Bùi Xương Trạch, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố đẹp 134 m2 tại Đường Số 19 - Bình Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 13.8 tỷ

      13.8 tỷ 134 m2 102,99 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà phố đường  số 19 DT 134m2. Nhà 1 trêt 1 lầu hoàn công đủ 5 PN 2 phòng khách lớn ,hỗ trợ pháp lý bao đăng bộ sang tênNhà rộng bề...
      Đường Số 19, Phường Bình Chiểu, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư 200 m2, giá 10 tỷ tại Phố Bạch Mai - Trương Định - Hai Bà Trưng - Hà Nội

      10 tỷ 200 m2 50 triệu/m2
      Thay vì bỏ ra 70 – 100tr chi phí thuê hàng tháng, anh/chị sở hữu ngay mặt bằng văn phòng Hạng A – Vinaconex Diamond Tower ngay trung tâm Hà Nội Giá Chỉ Từ...
      Phố Bạch Mai, Phường Trương Định, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà đẹp 60 m2 tại Đường Bồ Đề - Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội, giá 12.2 tỷ

      12.2 tỷ 60 m2 203,34 triệu/m2
      BÁN NHÀ BỒ ĐỀ – 6 TẦNG – 60 mét vuông – SÁT HỒ ĐIỀU HÒA – nội thất đầy đủ🔹 THÔNG TIN CHI TIẾT: ✅ DT: 60 mét vuông – bìa đỏ chính chủ,...
      Đường Bồ Đề, Phường Bồ Đề, Quận Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 40 m2 tại Đường Tây Sơn - Nam Đồng - Đống Đa, giá 12.95 tỷ

      12.95 tỷ 40 m2 323,75 triệu/m2
      Cơ hội đầu tư cực ngon tại Tây Sơn - Đống Đa!Nhà trong ngõ Tây Sơn, Nam Đồng, Đống Đa - 40 mét vuông, 5 tầng khang trang, 4 PN, 3 vệ sinh. Vị trí đắc...
      Đường Tây Sơn, Nam Đồng

      Bán nhanh nhà sổ riêng 71 m2 tại Đường Lê Văn Thọ - 9 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 15.8 tỷ

      15.8 tỷ 71 m2 222,54 triệu/m2
      EM CHÂN DÀI HẺM MỘT TRỤC LÊ VĂN THỌ - P.9 - GÒ VẤP————————⚪️ giá: 15.8 tỉ thỏa thuận ⚪️ DT: Ngang 4m dài 17.84m⚪️ Kết cấu: 1 trệt 1 lửng 3 lầu sân thượng...
      Đường LÊ VĂN THỌ, 9

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 81 m2 tại Đường Nguyễn Thị Thập - Bình Thuận - 7, giá 12.5 tỷ

      12.5 tỷ 81 m2 154,33 triệu/m2
      + Chỉ 3 ph là đến Phú Mỹ Hưng.+ Hẻm nhựa ô tô né nhau, thông tứ tung.+ Ngang 6m kết cấu 5 tầng 6 PN 6 toilet, giếng trời lấy sáng lấy giớ tự nhiên.+...
      Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Bình Thuận, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà 129 m2 tại Đường Phan Sào Nam - 11 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 14.8 tỷ

      14.8 tỷ 129 m2 114,73 triệu/m2
      Bán nhà P.11, Tân Bình, đường Phan Sào Nam – Ngay ngã 4 Bảy Hiền,- DT: 5m x 25m, nở hậu 5,5m, CN 129m2, diện tích sử dụng 109m2. Đất đẹp, không lỗi...
      Đường Phan Sào Nam, Phường 11, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 123 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 10 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 13.9 tỷ

      13.9 tỷ 123 m2 113,01 triệu/m2
      Bán nhà đường Lạc Long Quân, P. 10, Tân Bình. Gần ngã 4 Bảy Hiền, khu vực thương mại sầm uất!- DT: 4m x 30m, công nhận 123 mét vuông, diện tích sử ...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.