Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 57.322 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 89 m2 tại Đường Đặng Văn Chung - 13 - Tân Bình, giá 12 tỷ

      12 tỷ 89 m2 134,84 triệu/m2
      Bán nhà hẻm ô tô đường Văn Chung, P.13, Tân Bình – trục Hoàng Hoa Thám – Cộng Hòa- DT: 6x15m, công nhận 89 mét vuông, vuông vắn, không tóp hậu,...
      Đường Văn Chung, 13

      Bán gấp căn nhà 40 m2 tại Phường Phương Liệt - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 10.2 tỷ

      10.2 tỷ 40 m2 255 triệu/m2
      Vị trí siêu hiếm Phân lô quân đội, ngõ oto thông tứ phía, chỉ 5m ra mặt phố, gần Phố vip Lê Trọng Tấn, Trường Chinh.., không có căn thứ 2- Nhà 5 tầng chuẩn...
      Phường Phương Liệt, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 146.5 m2 tại Đường Trần Quốc Toản - Võ Thị Sáu - 3, giá 18 tỷ

      18 tỷ 146,5 m2 122,87 triệu/m2
      DT: 146,5m2 – rộng rãi khỏi bàn! Sân thượng dùng chung, nhưng cứ yên tâm, chỉ để phơi đồ & trồng cây Có nhà xe riêng để đc tận 2 chiếc đó...
      37 Trần Quốc Toản, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố 60 m2 tại Đường Ngô Quyền - La Khê - Hà Đông - Hà Nội, giá 13 tỷ

      13 tỷ 60 m2 216,67 triệu/m2
      Cơ hội sở hữu ngay ngôi nhà đẳng cấp tại phố Ngô Quyền, Hà Đông, vị trí lô góc, KD sầm uất, DT 60m2, thiết kế 8 tầng hiện đại với thang máy và nội thất...
      Đường Ngô Quyền, Phường La Khê, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đẹp 71 m2 tại Đường Cộng Hòa - 4 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 15.5 tỷ

      15.5 tỷ 71 m2 218,31 triệu/m2
      """" NHÀ THẬT, THÔNG TIN CHÍNH XÁC """"Bán nhà hẻm xe tải đường Cộng Hòa, P. 4, Tân Bình – Khu Nhà Ga T3, giáp sân bay.-- DT: 4m x 18m, nở hậu 5m - CN...
      Đường Cộng Hòa, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà 87 m2 tại Đường C1 - 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 10.79 tỷ

      10.79 tỷ 87 m2 124,03 triệu/m2
      Bán nhà P. 13 Tân Bình, đường C1, nhà đẹp 3 lầu, khu nhà ga T3 sầm uất.- DT: 6x15m, công nhận 87m2, diện tích sử dụng 269m2. Đất vuông vắn, không lộ...
      Đường C1, 13

      Bán & Cho Thuê Mặt Bằng Thương Mại Harmony Square

      19 tỷ 270 m2 70,38 triệu/m2
      📍 Vị trí đắc địa: ngã 4 Nguyễn Tuân – Ngụy Như khôngn Tum, KĐT Trung Hòa – Nhân Chính.✔ Cách Trung tâm Hội nghị Quốc gia 1 kilomet, công viên Nhân...
      Đường Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội.

      Sở hữu nhà 50 m2 tại Đường Đường Láng - Láng Thượng - Đống Đa - Hà Nội, giá 19.8 tỷ

      19.8 tỷ 50 m2 396 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP ĐỐNG ĐA - MT KHỦNG 9m – NGÕ THÔNG KD - oto VÀO NHÀ, ĐỖ CỬA – GẦN PHỐ CHÍNH- VĂN PHÒNG ĐẸP+ Mặt ngõ thông KD + Nhà mặt ngõ thuộc đường Láng KD...
      Đường Đường Láng, Phường Láng Thượng, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 138 m2 tại Đường Đồng Xoài - 13 - Tân Bình, giá 17.69 tỷ

      17.7 tỷ 138 m2 128,19 triệu/m2
      "" NHÀ THẬT, THÔNG TIN CHÍNH XÁC """Bán nhà P. 13 Q. Tân Bình, hẻm xe hơi đường Đồng Xoài, gần chợ Hoàng Hoa Thám, Etown.-- DT: 7m x 20m, công nhận 138m2....
      Đường Đồng Xoài, Phường 13, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đẹp 5 tầng, 60 m2 tại Đường 15 - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 15.2 tỷ

      15.2 tỷ 60 m2 253,34 triệu/m2
      TRUNG TÂM CẦU GIẤY - THÔNG CÁC NGẢ - ô tô ĐỖ CỬA - 2 THOÁNG TRƯỚC SAU - SỔ vuông vức DT 60m - 5 tầng - mặt 5m , chỉ 15.2 tỉ ( chủ cực mót bán )
      Đường 15, Dịch Vọng

      Cần bán đất 125 m2 tại Đường Đỗ Xuân Hợp - Phước Long B - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 15 tỷ

      15 tỷ 125 m2 120 triệu/m2
      -DT: 5x25m.Hướng: hướng Tây Nam. giá: 240tr/ mét vuông.-DT: 125 mét vuông (5m x 25m).Hướng: hướng Đông Bắc.Giá: 15,8 tỉ TL...
      Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Bán đất 3300 m2 tại Xã An Phước - Long Thành - Đồng Nai, giá 12 tỷ

      12 tỷ 3300 m2 3,64 triệu/m2
      Bà chị cần tiền nên bán miếng đất DT 3300 mét vuông giá 12 tỉ, còn thỏa thuận đc.đc: xã An Phước, huyện Long Thành, tỉnh Đồng Nai.Có sẵn nhà, chỉ...
      Xã An Phước, Huyện Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 50 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Nghĩa Tân - Cầu Giấy, giá 10.6 tỷ

      10.6 tỷ 50 m2 212 triệu/m2
      CHỦ bán ngay! TOÀ DÒNG TIỀN ĐANG CHO THUÊ 9 PHÒNG KHÉP KÍN- DÒNG TIỀN HÀNG THÁNG 45 tr! CÓ THANG MÁY! + Cỗ máy in tiền đều đặn-dòng tiền tốt, khu vực cho...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Tân, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 59 m2 tại Phố Ngọc Khánh - Giảng Võ - Ba Đình - Hà Nội, giá 12.8 tỷ

      12.8 tỷ 59 m2 216,95 triệu/m2
      - siêu phẩm - vị trí đầu ngõ mặt phố ngọc khánh ba đình- DT: 59 m² x 5 tầng- Thiết kế 8 phòng +  toilet- Giá 12.8 tỉ- Đi bộ ra hồ giảng võ- Đường...
      Phố Ngọc Khánh, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 110 m2 tại Phường Tăng Nhơn Phú A - Thủ Đức, giá 18.9 tỷ

      18.9 tỷ 110 m2 171,82 triệu/m2
      (Thủ Đức)NHÀ VIP- P. TĂNG NHƠN PHÚ A, THỦ ĐỨC - 18.9 tỉ ( thỏa thuận )Kết cấu_ DT: 110 m², ngang 5m, dài 22m._ Kết cấu: 1 trệt, 4 lầu, 4 phòng ngủ (...
      Phường Tăng Nhơn Phú A, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố 183 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Trần Phú - 6 - Vũng Tàu, giá 15.99 tỷ

      15.99 tỷ 183 m2 87,38 triệu/m2
      - Vị trí gần ngã 4 giếng nước, MT KD đường Trần Phú P6 Tp Vũng Tàu. - Mật độ cư dân đông đúc, KD đa dạng nhiều mặt hàng. - pháp lý rõ ràng sổ ...
      Đường Trần Phú, Phường 6, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán ngay biệt thự 180 m2, giá 10.6 tỷ tại Đường 179 - Phù Chẩn - Từ Sơn - Bắc Ninh

      10.6 tỷ 180 m2 58,89 triệu/m2
      căn biệt thự 180m2 Centa Riverside 10.6 tỉ. Không gian nghỉ dưỡng, đầu tư tích lũy. liên hệ ngay em Tài 0965889895/strong>+ Tọa lạc tại trung tâm TP...
      Đường 179, Xã Phù Chẩn, Thị xã Từ Sơn, Bắc Ninh

      Sở hữu căn nhà riêng 90 m2 tại Đường An Thượng 29 - Mỹ An - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 13 tỷ

      13 tỷ 90 m2 144,45 triệu/m2
      CẦN BÁN TOÀ NHÀ chung cư ĐƯỜNG AN THƯỢNG - ĐÀ NẴNG. - TOÀ NHÀ 5 TẦNG - 8 PHÒNG ĐANG CHO THUÊ- CÓ SẴN DÒNG TIỀN 40Tr/THÁNG. - Vị trí MT đường An...
      Đường An Thượng 29, Phường Mỹ An, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.