Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 57.322 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Bán gấp nhà đất 1 tầng, 110 m2 tại Đường Cửu Long - 12 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 15.58 tỷ

      15.58 tỷ 110 m2 141,63 triệu/m2
      Bán nhà hẻm 25 Cửu Long Tân Bình, P. 2 Q. Tân Bình, khu sân bay Tân Sơn Nhất.- DT: 10m x 12m; 110 mét vuông công nhận.(vuông vắn, không tóp hậu,...
      Đường Cửu Long, 2

      Cần bán ngay lô đất nền 240 m2 tại Bích Động - Việt Yên - Bắc Giang, giá 11.2 tỷ

      11.2 tỷ 240 m2 46,67 triệu/m2
      SIÊU PHẨM cặp lô góc 240m² ngay ngã 4 Nông Lâm- Bích ĐộngMua là thắng- KD gì cũng thắngbìa đỏ chính chủGiá thoả thuậngọi ngay
      Đường Quốc lộ 37, Bích Động

      Bán nhanh lô đất nền 154 m2, hướng Đông-Bắc tại Xã Đông Dư - Gia Lâm - Hà Nội, giá 15 tỷ

      15 tỷ 154 m2 97,41 triệu/m2
      Bán miếng đất đẹp 154m² tại Đông Dư, Gia Lâm. Đường oto tránh, ngay cạnh cầu Thanh Trì và đường Ecopark.+ DT: 154m², MT rộng 7m, hậu rộng 7m, đất vuông đẹp...
      Xã Đông Dư, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố đẹp 31 m2 tại Phố Ngọc Khánh - Giảng Võ - Ba Đình - Hà Nội, giá 11.5 tỷ

      11.5 tỷ 31 m2 370,97 triệu/m2
      🔥 BÁN NHÀ MẶT PHỐ NGỌC KHÁNH - TRUNG TÂM BA ĐÌNH - KD ĐỈNH CAO 🔥 🏠 Thông số vàng:• DT: 31m² x 4 tầng, MT 4.2m. • Giá: 11.5 tỉ (siêu hiếm, mặt...
      Phố Ngọc Khánh, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất nền 2800 m2 tại Xã An Phước - Long Thành - Đồng Nai, giá 20 tỷ

      20 tỷ 2800 m2 7,15 triệu/m2
      Bà chị cần tiền nên bán nền đất DT 3300m² giá 20 tỉ, còn thỏa thuận đc.đc: xã An Phước, huyện Long Thành, tỉnh Đồng Nai.Đất thuộc KDC hiện hữu, hệ thống...
      Xã An Phước, Huyện Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán gấp nhà phố 199 m2, hướng Tây tại Đường Hoàng Quốc Việt - An Đông - Huế, giá 10.9 tỷ

      10.9 tỷ 199 m2 54,78 triệu/m2
      BGI TOPAZ DOWNTOWN HUẾ – MỘT BƯỚC ĐI, NGÀN GIÁ TRỊ Khởi tạo không gian sống hoàn hảo Tọa lạc tại trung tâm KĐT mới An Vân Dương, BGI Topaz Downtown Huế...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường An Đông, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      Cần bán nhanh lô đất sổ riêng 136 m2, hướng Tây-Nam tại Gia Lâm - Hà Nội, giá 18.63 tỷ

      18.64 tỷ 136 m2 137 triệu/m2
      Chuyển sang căn biệt thự bán 136 mét vuông đất khu đô thị 31ha Trâu Quỳ. Nằm trong vùng lõi của huyện Gia Lâm.+ DT: 136 mét vuông, MT rộng...
      Thị trấn Trâu Quỳ, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 100 m2 tại Đường Lê Đại Hành - 7 - 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 20 tỷ

      20 tỷ 100 m2 200 triệu/m2
      - đc: MT đường Lê Đại Hành, P. 7, Q. 11, TP. Hồ Chí Minh.- DT: 4m x 20m (nở hậu L 10 mét vuông).- DTSD: 320 mét vuông.- Kết cấu: Nhà mới 2 MT...
      Đường Lê Mặt tiền đường Lê Đại Hành, Phường 7, Quận 11, TP. Hồ Chí Minh.Đại Hành, Phường 7, Quận 11, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà phố shophouse 119 m2, giá 10.9 tỷ tại Huế - Thừa Thiên Huế

      10.9 tỷ 119 m2 91,6 triệu/m2
      Bước sang năm mới, cơ hội đầu tư vàng đang chờ bạn! BGI Topaz Downtown Huế không chỉ là dự án đáng sống nhất khu vực mà còn là lựa chọn đầu tư sáng giá khi...
      Đường Hoàng Quốc Việt , Phường An Đông, Thành Phố Huế, Tỉnh Thừa Thiên Huế

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 47.7999992370605 m2 tại Phố Hạ Đình - Thanh Xuân, giá 15.8 tỷ

      15.8 tỷ 47,8 m2 330,55 triệu/m2
      Siêu phầm mặt hồ Hạ Đình, Thanh Xuân - DT: 47,8 mét vuông dòng tiền đều 17tr/tháng, hãy nhanh tay.+ DT: 47,8 mét vuông, MT to 5,3m, dài 9m, tọa...
      Phố Hạ Đình, Phường Thanh Xuân Bắc, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp liền kề 77 m2, giá 18.8 tỷ tại Đường Nguyễn Cảnh Dị - Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội

      18.8 tỷ 77 m2 244,16 triệu/m2
      Tôi cần bán lô liên kế tại khu đô thị Định Công, Hoàng Mai, thành phố Hà Nội.Lô liên kế nằm ngay gần Hồ Đầm Đỗi, vị trí thuận tiện, giao thông đồng...
      Đường Nguyễn Cảnh Dị, Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà shr 225 m2 tại Phường Tiền Châu - Phúc Yên - Vĩnh Phúc, giá 11 tỷ

      11 tỷ 225 m2 48,89 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố phúc yên, vĩnh phúc ( Quốc lô 2)- DT 225 m², MT 6.5m ,4 tầng ,giá chỉ 11 tỉ liên lạc:0989326141/p> mặt phố phúc yên, buôn bán KD ...
      Phường Tiền Châu, Phúc Yên, Vĩnh Phúc

      Sở hữu căn biệt thự 144 m2, giá 12.8 tỷ tại Đường Vành Đai Trong - Phú Hữu - 9 - TP Hồ Chí Minh

      12.8 tỷ 144 m2 88,89 triệu/m2
      Căn Mega Melosa Khang Điền bao ngon.Chủ đang kẹt tiền trước Tết cần bán ngay.144 mét vuông (8 x18m). nội thất xịn xò chuẩn căn biệt thự. Xây...
      Đường Vành Đai Trong, Phường Phú Hữu, Quận 9, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 68 m2 tại Đường Sao Mai - 7 - Tân Bình, giá 13 tỷ

      13 tỷ 68 m2 191,18 triệu/m2
      + ngôi nhà phố đường Sao Mai, 3 tầng đúc, Tân Bình, 4x17m, 68m2+ Kết cấu: 3 Tầng đúc BTCT kiên cố. Bao gồm 3  phòng ngủ, 3  toilet, Phòng...
      Đường Sao Mai, Phường 7, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư 117 m2, giá 12.5 tỷ tại Đường 3 - Bình Trưng Tây - 2 - TP Hồ Chí Minh

      12.5 tỷ 117 m2 106,84 triệu/m2
      [sang nhượng] CĂN 3 phòng ngủ VIEW SÔNG giá mềm ĐẢO KIM CƯƠNG DT: 117m² - 3 phòng ngủ Đang thiết kế 2 phòng ngủ ngủ + 1 phòng...
      Số 01 Đường số 104, khu phố 3, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp 282 m2, giá 13 tỷ tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      13 tỷ 282 m2 46,1 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn biệt thự Amelie PMH hoàn thiện CĐT, liên kế KĐT PHÚ MỸ HƯNG Q. 7.căn biệt thự PHONG CÁCH PHÁP CỰC SANG CHẢNHGiá 13 tỉ bao...
      Mặt tiền đường Huỳnh Tấn Phát, Phú Xuân, Nhà Bè, TP.HCM

      Cần bán nhanh miếng đất 90 m2, hướng Đông-Nam tại Long Biên - Hà Nội, giá 18.3 tỷ

      18.3 tỷ 90 m2 203,34 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà c4 - DT 90 mét vuông khu đấu giá Phúc Lợi. Đang cho thuê KD 10tr/tháng.+ DT: 90 mét vuông, MT và hậu 6m, dài 15m, tọa...
      Phường Phúc Lợi, Quận Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu nhà phố - shophouse 105.699996948242 m2, giá 20 tỷ tại Thị trấn Trâu Quỳ - Gia Lâm - Hà Nội

      20 tỷ 105,7 m2 189,22 triệu/m2
      Cần bán căn hộ góc 105,7 mét vuông mặt đường Ban Tim - nhà phố thương mại 5 tầng tại dự án Eurowindown Trâu Quỳ.+ DT: 105,7 mét vuông, MT...
      Thị trấn Trâu Quỳ, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.