Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 57.322 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Bán nhanh đất 2000 m2 tại Đường Hùng Vương - Phước An - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 12 tỷ

      12 tỷ 2000 m2 6 triệu/m2
      miếng đất rộng 2.000m2, gồm 100m2 thổ cư và 1.900m2 đất CLN, tọa lạc trên MT đường Hùng Vương, Phước An. Đất trống, thích hợp để xây dựng nhà xưởng, kho...
      Đường Hùng Vương, Xã Phước An, Huyện Nhơn Trạch, Đồng Nai
      T
      Hải Đăng Nhơn Trạch Hơn 1 năm trước

      Bán nhà lk 486 m2, giá 13.5 tỷ tại Phường An Hòa - Rạch Giá - Kiên Giang

      13.5 tỷ 486 m2 27,78 triệu/m2
      🌊căn biệt thự tiếp giáp đường Nguyễn Thị Nhung 10m lề mỗi bên 5m hàng cây Chà là 2m, phía sau tiếp giáp đường đi bộ Công viên Hồ cảnh quan và Công viên...
      Phường An Hòa, Thành phố Rạch Giá, Kiên Giang

      Cần bán gấp nhà đất 50 m2 tại Đường Nguyễn Xiển - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 15 tỷ

      15 tỷ 50 m2 300 triệu/m2
      Bán nhà giáp phố Nguyễn Xiển 50m² xây 5 tầng chỉ hơn 15 tỉ Thanh Xuân.+ Vị trí: Nhà nằm ở vị trí quá đẹp, vỉa hè 5m, phân lô 3 Ôtô tránh, giáp mặt phố...
      Đường Nguyễn Xiển, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà riêng 48 m2, hướng Bắc tại Đường Ngọc Lâm - Ngọc Lâm - Long Biên, giá 12 tỷ

      12 tỷ 48 m2 250 triệu/m2
      Cần bán 48 mét vuông nhà 6 tầng, thang máy tại ngõ 399 Ngọc Lâm. Cách chợ chưa đến 200m.+ DT trên sổ: 48 mét vuông, thực tế sử dụng 55 mét ...
      Đường Ngọc Lâm, Phường Ngọc Lâm, Quận Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng 44 m2, hướng Tây tại Đường Hoàng Quốc Việt - Nghĩa Đô - Cầu Giấy, giá 13 tỷ

      13 tỷ 44 m2 295,46 triệu/m2
      Bán nhà oto tránh - Hoàng Quốc Việt 44m², MT 4m, trung tâm tiện ích, chỉ 13 tỉVị trí vàng: ngõ oto tránh+ Gần công viên Nghĩa Đô, chợ Nghĩa Đô, BV E.+ Giao...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn nhà riêng 96 m2, hướng Bắc tại Đường Cầu Giấy - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 17.2 tỷ

      17.2 tỷ 96 m2 179,17 triệu/m2
      TRUNG TÂM CẦU GIẤY - ĐA MỤC ĐÍCH - 20M RA PHỐ VỪA Ở VỪA ĐẦU TƯ DÒNG TIỀN ỔN ĐỊNH- Nhà vị trí vàng tại Cầu Giấy , giáp ngã 4 Trần Thái Tông - Cầu Giấy -...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự 200 m2, giá 16 tỷ tại Đường Trịnh Hoài Đức - 11 - Đà Lạt - Lâm Đồng

      16 tỷ 200 m2 80 triệu/m2
      Bán căn biệt thự La Cerise Dalat Villa – Tuyệt Tác Kiến Trúc Pháp Giữa Lòng Đà LạtLa Cerise Dalat Villa – căn biệt thự nghỉ dưỡng cao cấp, nơi hội tụ vẻ...
      Đường Trịnh Hoài Đức, Phường 11, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán nhà phố 30 m2 tại Quận Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 13.5 tỷ

      13.5 tỷ 30 m2 450 triệu/m2
      Cần bán nhà MP Võ Thị Sáu KD mọi loại hình, View công viên Tuổi Trẻ, oto dừng đỗ 2 chiều. Thiết kế: Nhà 4 tầng mặt phố KD thiết kế đẹp chắc...
      Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà mặt phố 100 m2, hướng Đông-Bắc tại Thị trấn Trâu Quỳ - Gia Lâm, giá 15.5 tỷ

      15.5 tỷ 100 m2 155 triệu/m2
      Chính chủ bán 100m² nhà c4 mặt phố Cửu Việt 1. Gần hai tòa căn hộ chung cư và Công Viên.+ DT: 100m², MT 4,5m, đường trước nhà 8m, tọa Đông Bắc.+...
      Thị trấn Trâu Quỳ, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà biệt thự liền lề 100 m2, giá 12.48 tỷ tại Đường Số 2 - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      12.48 tỷ 100 m2 124,8 triệu/m2
      BÁN căn biệt thự liên kế HIMLAM TRƯỜNG THỌ - GIÁ CỰC HẤP DẪN- Bạn đang tìm kiếm một căn biệt thự liên kế cao cấp tại khu vực Thủ Đức Thành phố Hồ ...
      Đường Số 2, Trường Thọ
      9
      C?ng Ch?a Ng?c H?n Land Qu?n 9 Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà mặt phố 1498 m2 tại Đường Số 19 - Bình Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 14.5 tỷ

      14.5 tỷ 1498 m2 9,68 triệu/m2
      - Cần bán ngay căn nhà phố 149m2 ngang 6x23 công nhân thực tế 149.8m2- Nhà 1 trêt 2 lầu, xây thời xưa chưa hoàn công, hỗ trợ pháp lý bao đăng bộ sang...
      Đường Số 19, Phường Bình Chiểu, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 150 m2 tại Đường 19 - Bình Chiểu - Thủ Đức, giá 14.1 tỷ

      14.1 tỷ 150 m2 94 triệu/m2
      căn nhà phố xịn xò Đường 19, Q.Thủ Đức, Sài Gòn. Với DT 150m², 2 tầng, 6 phòng ngủ, 5 toilet, đây là nơi lý tưởng cho những ai thích không...
      63 Đường 19, Phường Bình Chiểu, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay shophouses 154 m2, giá 18 tỷ tại Đường Hùng Vương - 9 - Tuy Hòa - Phú Yên

      18 tỷ 154 m2 116,89 triệu/m2
       Regal Maison Phú Yên  Kiệt Tác nhà phố thương mại Tân Cổ Điển Châu Âu  Vị trí đắc địa:- Nằm trên đại lộ Hùng Vương  trục đường duy...
      Đường Hùng Vương, Phường 9, Thành phố Tuy Hòa, Tỉnh Phú Yên

      Shophouse Diamond - Toạ Độ Kim Cương ngay Trung tâm KĐT Phú Cường. 220m2, 1 trệt 1 lầu, hoàn thiện

      15.3 tỷ 220 m2 69,55 triệu/m2
      💎nhà phố thương mại shophouse Diamond có MT tiếp giáp đường Ba Tháng Hai rộng 22m, lề rộng 16m là con đường gần biển kết nối từ Campuchia - Hà Tiên -...
      TM2 Đường 3/2, Phường An Hòa, Thành phố Rạch Giá, Kiên Giang

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 65 m2, hướng Nam tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy, giá 18.85 tỷ

      18.86 tỷ 65 m2 290 triệu/m2
      Bán nhà oto ngõ thông- Hoàng Quốc Việt 65 mét vuông, MT khủng 6m,  30m ra phố - nhà đẹp, thông số vàng chỉ 18,85 tỉ- Vị trí đắc địa:+ Nhà nằm...

      Sở hữu nhà đẹp 50 m2 tại Đường Cổ Nhuế - Cổ Nhuế 2 - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 11.5 tỷ

      11.5 tỷ 50 m2 230 triệu/m2
      Hiếm trong phân Khúc! Nhỉnh 11 tỉ - có ngay toà CCMN xây mới! Đặc biệt: nhiều phòng cho thuê- 12 Phòng! HIếm có khó tìm!!!! Khu vực cho thuê đông- khu...
      Đường Cổ Nhuế, Phường Cổ Nhuế 2, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán đất nền 200 m2, hướng Tây tại Đường Hùng Vương - 9 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 11 tỷ

      11 tỷ 200 m2 55 triệu/m2
      Đất Hùng Vương - Giá: 11tyGiá: 11,000,000,000₫đc: Hùng Vương - Đà Lạt - P9DT: 200 mét vuông khoảng 55,000,000₫/ mét vuông - Ngang: 10.25mHướng:...
      Đường Hùng Vương, Phường 9, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh căn 117 m2, giá 11.8 tỷ tại Đường 3 - Bình Trưng Tây - 2 - TP Hồ Chí Minh

      11.8 tỷ 117 m2 100,86 triệu/m2
      Thông tin chi tiết chung cư:- giá: 11.8 tỉ bao gồm thuế, phí và 5 phần trăm sổ.- Thiết kế 3 phòng ngủ/2 toilet - DT 117 mét vuông.-...
      Số 01 Đường số 104, khu phố 3, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.