Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 57.321 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Cần bán ngay căn nhà riêng 90 m2, hướng Bắc tại Đường D4 - Phú Mỹ - Quận 7, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 90 m2 194,45 triệu/m2
      🏫 𝐐𝐮𝐚̣̂𝐧 𝟕 - 𝐍𝐡𝐚̀ 𝟏𝟕,𝟓 𝐭𝐲̉ - 𝟓𝐦𝐱𝟏𝟖𝐦 - 𝟑 𝐋𝐚̂̀𝐮 - 𝐌𝐚̣̆𝐭 𝐭𝐢𝐞̂̀𝐧 đ𝐮̛𝐨̛̀𝐧𝐠 𝐃𝟒 𝐤𝐡𝐮 𝐓𝐚́𝐢 Đ𝐢̣𝐧𝐡 𝐂𝐮̛ - 𝐏𝐡𝐚̣𝐦...
      Đường D4, Phường Phú Mỹ, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 50 m2 tại Phố Ngụy Như Kon Tum - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 17 tỷ

      17 tỷ 50 m2 340 triệu/m2
      Siêu phẩm Phân Lô Khuất Duy Tiến, Nguỵ Nhu khôngntum, Thanh Xuân- DT: 50m² * MT: 4.2m * 5 Tầng- Giá chào: 17.Xtỷ- Khu vực siêu tiện ích gần trung tâm ...
      Phố Ngụy Như Kon Tum, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 53 m2 tại Đường Thanh Nhàn - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 53 m2 216,99 triệu/m2
       NHÀ ĐẸP THANH NHÀN – HAI BÀ TRƯNG – 4 NGỦ – NGÕ THOÁNG – Ở NGAY✅ DT: 53m²✅ Giá: 11.5 tỉ——————————————📍 Vị trí trung tâm Q. Hai Bà Trưng, gần Thanh...
      Đường Thanh Nhàn, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp nhà phố 53 m2 tại Đường Trần Thủ Độ - Phú Thạnh - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 10 tỷ

      10 tỷ 53 m2 188,68 triệu/m2
      🔥 MT TRẦN THỦ ĐỘ TÂN PHÚ - NGANG 4.7M CỰC ĐẸP - KD ĐA NGÀNH - 10 tỉ 🔥✨ Thông tin cực nét: 📍 Vị trí: MT Trần Thủ Độ, P. Phú Thạnh, Tân Phú. 📐 DT: 4.7m x...
      Đường Trần Thủ Độ, Phường Phú Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà đẹp 120 m2 tại Đường Lê Hồng Phong - Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương, giá 19 tỷ

      19 tỷ 120 m2 158,34 triệu/m2
      🚨 SIÊU PHẨM MTKD LÊ HỒNG PHONG – 6 TẦNG – THANG MÁY – DÒNG TIỀN 60TR/THÁNGVị trí: MT Lê Hồng Phong – trung tâm Dĩ An, khu KD sầm uấtDT: 120m2 – ngang rộng,...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường Tân Đông Hiệp, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp nhà mặt phố 69 m2 tại Đường Lê Lợi - Tăng Nhơn Phú A - Quận 9, giá 16 tỷ

      16 tỷ 69 m2 231,89 triệu/m2
      Nhà 3 tầng MT KD Lê Lợi - ngay ngã 4 Thủ Đức, vài bước chân ra đường Lê Văn Việt.giá siêu mềm thị trường, khu vực KD sôi động ngày đêm, sầm uất nhất của...
      Đường Lê Lợi, Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Bán Cặp Nhà Và Trọ Ngay Chợ Vsip1 gần siêu thị AEON Bình Dương

      14 tỷ 300 m2 46,67 triệu/m2
      🔺CẶP TRỌ  THU NHẬP 42tr/tháng🔹DT : 10m x 30m full thổ cư🔹Ngay trung tâm thành phố Thuận An gần chợ 78-79
      Đường NA12, Phường Thuận Giao, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 75 m2, hướng Đông tại Đường Tân Thái 8 - Sơn Trà, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 75 m2 170,67 triệu/m2
      🔥 VILLA ĐẸP - ĐƯỜNG TÂN THÁI, ven biển!Villa Mini Hiện Đại Có Hồ Bơi & Jacuzzi – Cận Biển Mân Thái (LUXURY)Đang cho thuê 50tr/ tháng, HĐ 1 năm.🏡...
      Đường Tân Thái 8, Phường Mân Thái, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

      BÁN Cặp Trọ KDC Thuận Giao Thu Nhập 20tr/ tháng

      10.8 tỷ 300 m2 36 triệu/m2
      ❌BÁN CẶP DÃY TRỌ khu dân cư THUẬN GIAO______________________________- DT: 10m x 30m , thổ cư 100 phần trăm.- thu nhập 20tr/tháng✅ giá: 11 tỉ 300...
      Đường D11, Phường Thuận Giao, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 47 m2 tại Phố Kim Mã - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội, giá 13 tỷ

      13 tỷ 47 m2 276,6 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP KIM MÃ – TRUNG TÂM BA ĐÌNH – 5 NGỦ – nội thất đầy đủ – Ở NGAYDT: 47✅ Giá: 13 tỉ—————————————— Vị trí lõi trung tâm Ba Đình, ngay khu...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 77 m2, giá 12,8 tỷ tại Phố Hào Nam - Đống Đa - Hà Nội

      12.8 tỷ 77 m2 166,24 triệu/m2
      Bán chung cư tại The Terra 83 Hào Nam✨ Thông tin chung cư:DT: 77m²Thiết kế: 2 PN – 2  nhà vệ sinhNội thất: Full cao cấp – vô ở ngaychung cư...
      Số 83 Hào Nam, Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, TP Hà Nội

      Cần bán ngay nhà phố 13600000000 m2 tại Đường Nguyễn Ảnh Thủ - Quận 12, giá 13,6 tỷ

      13.6 tỷ 13600000000 m2 0,01 triệu/m2
      MT NGUYỄN ẢNH THỦ, Q. 12,TP.HCM.P. TRUNG MỸ TÂY ..Q12 ..TPTP.HCM .Giá mới 13Tỷ600 Chốt không TL bao sửa đẹp long lanhCần bán ngôi nhà MT Nguyễn Ảnh Thủ,Q....
      Đường Nguyễn Ảnh Thủ, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố 90 m2 tại Đường 51 - 14 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 90 m2 127,78 triệu/m2
      📍 MT 67 ĐƯỜNG SỐ 51 P. 14 GÒ VẤP- DT 5x24m cn 90m2- Trệt 2 lầu chủ đang ở- Hẻm trước nhà 8m🎀Lợi Thế:- Vị trí: 1 trục thẳng ra Phạm Văn Chiêu, 1 trục ra bờ...
      Đường 51, Phường 14, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn 95 m2, giá 14 tỷ tại Đường Huỳnh Thúc Kháng - Láng Thượng - Đống Đa - Hà Nội

      14 tỷ 95 m2 147,37 triệu/m2
      Bán chung cư tại Hateco Laroma Huỳnh Thúc KhángDT: 94 mét vuông thiết kế 2 phòng ngủ + 2Wc chung cư nội thất đầy đủ cao cấp, đẹp...
      Số 4A Huỳnh Thúc Kháng, Phường Láng Thượng, Quận Đống Đa, TP. Hà Nội

      Bán nhanh chung cư 121 m2, giá 14 tỷ tại Phố Mai Anh Tuấn - Ô Chợ Dừa - Đống Đa - Hà Nội

      14 tỷ 121 m2 115,71 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư tại Tân Hoàng Minh Hoàng Cầu, D' .Le Pont D.orDT: 121m² thiết kế 3 phòng ngủ + 2Wc Nội thất căn hộ chung cư full option...
      Đường Mai Anh Tuấn, Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư 135 m2, giá 17,7 tỷ tại Phố Mai Anh Tuấn - Ô Chợ Dừa - Đống Đa - Hà Nội

      17.7 tỷ 135 m2 131,12 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư giá rẻ tại Tân Hoàng Minh Hoàng CầuDT: 135 mét vuông thiết kế 3 phòng ngủ + 2WcNội thất full option, nhà sạch sẽ thoáng...
      Đường Mai Anh Tuấn, Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ 79 m2, giá 10 tỷ tại Đường Lý Chính Thắng - 8 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh

      10 tỷ 79 m2 126,59 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư tại chng cư Terra Royal, ngay góc Nam Kỳ Khởi Nghĩa- Lý Chính ThắngDT: 79m² tim tường, đc thiết kế 2 PN, 2 WCcăn hộ chung cư...
      Số 83 Đường Lý Chính Thắng, Phường 8, Quận 3, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư 213,6999969482422 m2, giá 16,7 tỷ tại Đường Đống Đa - Huế - Thừa Thiên Huế

      16.7 tỷ 213,7 m2 78,15 triệu/m2
      🔥 biệt thự trên không HẠNG SANG – SỞ HỮU “căn biệt thự TRÊN KHÔNG” GIỮA LÒNG Huế 🔥Không phải chung cư – đây là chuẩn sống thượng lưu dành cho số ít...
      Đường Đống Đa, Phường Phú Nhuận, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.