Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 57.321 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Cần bán căn nhà mặt phố 63 m2 tại Quận Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 12 tỷ

      12 tỷ 63 m2 190,48 triệu/m2
      ngôi nhà phố, giá mặt hẻm, chính chủ mới đẹp, bốn tầng ,DT  63  mét vuông (5,3x18)Vị trí KD đắc địa cho mọi ngành nghề.Nhà nở tiền, như cô gái...
      Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà shr 4 tầng, 83 m2 tại Đường Lâm Văn Bền - Tân Kiểng - Quận 7, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 83 m2 150,61 triệu/m2
      Giữa Tp Hồ Chí Minh vội vã, ai cũng mong có một nơi để trở về...Một ngôi nhà đủ rộng để ba mẹ yên tâm, con cái có không gian lớn lên, và mỗi ngày đi qua...
      Đường Lâm Văn Bền, Tân Kiểng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà lk 84 m2, giá 15,6 tỷ tại Xã Nghĩa Trụ - Văn Giang - Hưng Yên

      15.6 tỷ 84 m2 185,72 triệu/m2
      🔥🔥 SIÊU PHẨM GOM LÔ 3 CĂN liên kế KĐ8 – ĐỈNH CAO KD DÒNG TIỀN 🔥🔥Bán căn biệt thự 5 tầng, 84 mét vuông, 15,6 tỉ tại Kinh Đô, Nghĩa Trụ, Văn...
      Xã Nghĩa Trụ, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nhanh căn hộ 90 m2, giá 10,5 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Hưởng - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      10.5 tỷ 90 m2 116,67 triệu/m2
      - Nội thất cơ bản từ chủ đầu tư, dễ thiết kế theo sở thích- Giá đã gồm thuế, phí bên bán- Ngừoi VN hoặc NNN mua đều đc- giá siêu mềm nhất thị trường,...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 57 m2 tại Phố Lê Trọng Tấn - Khương Mai - Thanh Xuân, giá 12,99 tỷ

      12.99 tỷ 57 m2 227,9 triệu/m2
      57m², 4 tầng, MT 4,5m.Vị trí trung tâm gần các trường Đại học, BV lớn.Nhà KCBT, 4 ngủ đầy đủ công năng.bìa đỏ cất kétgiá siêu mềm 12.99hotline:Kiên...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Khương Mai, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn nhà riêng 156 m2 tại Đường Đồng Tâm - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 11 tỷ

      11 tỷ 156 m2 70,52 triệu/m2
      Chính chủ gửi  bán nhanh ngôi nhà phố KD đường Đồng Tâm Đà Lạt giá cực tốt.- DT 156 mét vuông ngang 7,7m vuông vắn.- sổ riêng nông nghiệp...
      Đường Đồng Tâm, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 78 m2 tại Đường Phan Đình Phùng - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 10 tỷ

      10 tỷ 78 m2 128,21 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhanh nhà tại KQH Nguyễn Công Trứ - Phan Đình Phùng trung tâm Đà Lạt giá mềm.- DT đất 78 mét vuông ngang 4,5m vuông vắn SHR...
      Đường Phan Đình Phùng, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán ngay căn nhà 300 m2 tại Đường Hùng Vương - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 18 tỷ

      18 tỷ 300 m2 60 triệu/m2
      Chủ cần bán ngay Villa giá cực tốt View cực đẹp tại đường Hùng Vương Đà Lạt.- DT: 300 mét vuông toàn bộ nền thổ cư.- Villa Kết cấu: 1 trệt – 1...
      Đường Hùng Vương, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán gấp nhà sổ riêng 198 m2 tại Đường Phạm Hồng Thái - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 15 tỷ

      15 tỷ 198 m2 75,76 triệu/m2
      Chủ gửi bán mảnh đất MT đường Phạm Hồng Thái giáp ngay hotel MerPerle 5* Trung tâm Đà Lạt.- DT 198 mét vuông toàn bộ nền thổ cư.- Ngang 8,8m đất...
      Đường Phạm Hồng Thái, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán gấp căn nhà 4 tầng, 45 m2, mặt tiền 35m tại Đường Xuân Thủy - Cầu Giấy, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 45 m2 306,67 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà mặt ngõ Xuân Thuỷ, DT sổ 42m, 4 tầng đủ công năng ở ngay.- Vị trí đắc địa, gần phố Xuân Thuỷ, gần siêu thị Aeon, đại học Quốc gia, Sư...
      Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp lô đất 1526 m2 tại Xã Trường Tây - Hòa Thành - Tây Ninh, giá 19,84 tỷ

      19.84 tỷ 1526 m2 13 triệu/m2
      Bán đất P. Long Hoa, xã trường tây, Huyện Hoà thành, Tây NinhDT 53 x 28.5m² có 300m² thổ cư. MT đường nhựa thuận tiện KD 
      Xã Trường Tây, Huyện Hòa Thành, Tây Ninh

      Cần bán gấp mảnh đất 16000 m2 tại Huyện Đạ Huoai - Lâm Đồng, giá 19,2 tỷ

      19.2 tỷ 16000 m2 1,2 triệu/m2
      Hiện chính chủ cần bán cả khu đồi tại: Đường QL 20, Thị trấn Ma Đa Guôi, Huyện Đạ Huoai, Lâm Đồng.Giá chào: 19.2 tỉ VND (giá còn bớt tí lộc nhé).+ DT:...
      Huyện Đạ Huoai, Lâm Đồng

      Cần bán gấp căn nhà riêng 2 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Quốc Việt, giá 12,6 tỷ

      12.6 tỷ 60 m2 210 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà Nghĩa Đô Hoàng Quốc Việt, Phạm Văn Đồng tổng DT 60m² oto vào nhà, ngõ thông!- Vị trí giáp ranh khu đô thị Nam Cường, bộ Công thương, gần...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 73 m2 tại Đường Cổ Nhuế - Cổ Nhuế 1 - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 19,9 tỷ

      19.9 tỷ 73 m2 272,61 triệu/m2
      căn hộ dịch vụ CỔ NHUẾ – BẮC TỪ LIÊM | 20 PHÒNG – LÔ GÓC 3 THOÁNG – DOANH THU khoảng100TR/TH📍 Vị trí: Cổ Nhuế – Bắc Từ Liêm, khu vực cho thuê sôi động,...
      Đường Cổ Nhuế, Phường Cổ Nhuế 1, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 50 m2 tại Xã Xuân Phương - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 50 m2 290 triệu/m2
      🔥 #căn hộ dịch vụ #CẦUDIỄN – 15P FULL NT – 70TR/TH – GẦN GA TÀU ĐIỆN 📍 Làn 2 đường Cầu Diễn – cách oto tránh khoảng30m 📐 50 mét vuông...
      Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà đẹp 59 m2 tại Đường Tu Hoàng - Phương Canh - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 16,9 tỷ

      16.9 tỷ 59 m2 286,45 triệu/m2
      💥 căn hộ dịch vụ XUÂN PHƯƠNG – 18P – 80TR/THÁNG 💥 📍 Gần đại học Công Nghiệp – khu cực đông sinh viên 📐 7 tầng – 18 phòng đầy đủ nội ...
      Đường Tu Hoàng, Phường Phương Canh, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay mảnh đất 358 m2 tại Bình Lợi - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 17 tỷ

      17 tỷ 358 m2 47,49 triệu/m2
      Gia đình cần bán mảnh đất vị trí đẹp ngay Tỉnh lộ 10, gần vòng xoay Trần Văn Giàu.* DT: 358m²* Ngang hơn 10m, nở hậu (rất hiếm)* MT đường lớn, xe tải chạy...
      G1/18 ấp 7,Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Bình Lợi, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 45 m2 tại Đường Phạm Văn Đồng - Bắc Từ Liêm, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 45 m2 322,23 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà 5 tầng mặt ngõ Phạm Văn Đồng, Cổ Nhuế DT bìa đỏ 42m oto cất trong nhà.- Vị trí đẹp gần phố, gần siêu thị, trường học quốc tế và nhiều...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Cổ Nhuế 1, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.