Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 57.321 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 65 m2 tại Đường Lê Quý Đôn - Bạch Đằng - Hai Bà Trưng, giá 17,3 tỷ

      17.3 tỷ 65 m2 266,16 triệu/m2
      - Vị trí rất đẹp, chỉ 10m ra Phố Lê Quý Đôn, 3 ph đi bộ ra Vườn Hoa Pasteur_Viện Việt Xô_Viện Quân Đội 108, hơn 1 kilomet tới Nhà Hát Lớn_Hồ Gươm, tiện...
      Đường Lê Quý Đôn, Phường Bạch Đằng, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhà 33 m2 tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội, giá 18 tỷ

      18 tỷ 33 m2 545,46 triệu/m2
      - Diện tích 33m2, xây 5 tầng, nhà đã được gia chủ tân trang lại như mới, ở được ngay.- Thiết kế hiện đại, thông tầng, phòng siêu rộng....
      Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất dự án 100 m2, hướng Tây-Bắc tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 100 m2 135 triệu/m2
      🔥 BÁN ĐẤT KHU 1 – PHẠM ĐÔN LỄ, THẠNH MỸ LỢI, Q. 2 🔥📍 Vị trí đẹp – KDC hiện hữu🏡 Thông tin chi tiết:✨ DT: 99.8m2 (5,7x17,5m)✨ Hướng: hướng Tây Bắc✨...
      Phường Thạnh Mỹ Lợi, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 68 m2, hướng Đông tại Đường Hồ Tùng Mậu - Bắc Từ Liêm, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 68 m2 242,65 triệu/m2
      🏡 BÁN ngôi nhà phố HỒ TÙNG MẬU – VỊ TRÍ ĐẸP, KD ĐỈNH 💰📍 đc: Hồ Tùng Mậu 42/47💰 Giá: 16.5 tỉ📐 DT: 42 mét vuông – MT 5.1m – 7 tầng✨ Vị trí cực...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư 88 m2, giá 15 tỷ tại Đường Đặng Thai Mai - Quảng An - Tây Hồ - Hà Nội

      15 tỷ 88 m2 170,46 triệu/m2
      Vì chuyển đổi sang căn hộ dự án khác , chính chủ cần sang nhượng căn hộ chung cư 3 ngủ DT 111m full nội thất, gia chủ thiết kế nội thất mới tinh...
      Số 2 Đặng Thai Mai, Phường Quảng An, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 40 m2 tại Đường Hoàng Mai - Tân Mai - Hoàng Mai, giá 19 tỷ

      19 tỷ 40 m2 475 triệu/m2
      nhà tọa lạc tại trung tâm Q. Hoàng Mai– Vài bước ra các trục chính: Trương Định – Đại La – Minh Khai – Bạch Mai– Gần chợ Mơ, khu vực KD sầm uất– Bao quanh...
      Đường Hoàng Mai, Phường Tân Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất 360 m2, hướng Đông tại Thuận An - Bình Dương, giá 10 tỷ

      10 tỷ 360 m2 27,78 triệu/m2
      BÁN ĐẤT MT DT743--Vị trí:. Cách chợ Phú Phong 100m. P. Bình Chuẩn Tp Thuận An--DT : 360m₂ trong đó có 150m Thổ Cư--Nhà đang cho thuê✅ Giá :  1️⃣0️⃣tỉ (...
      Đường ĐT 734, Phường Bình Chuẩn, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 104 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Lê Thị Hoa - Thủ Đức, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 104 m2 100,97 triệu/m2
      Nhà 2 tầng 104 m², 4 phòng ngủ , ngang 5m, Đông Nam đường Lê Thị Hoa, P. Tam Bình mới. MT KD đoạn sầm uất nhất khu vực.Khu vực vây bọc bởi căn ...
      Đường Lê Thị Hoa, Phường Bình Chiểu, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 127 m2, hướng Tây tại Đường An Dương Vương - 10 - Quận 6, giá 17,75 tỷ

      17.75 tỷ 127 m2 139,77 triệu/m2
      140tr trên  mét vuông - MT 410 An Dương Vương P10, Q6 - 127 mét vuông, hoa hồng 3 phần trămMT 410 An Dương Vương P10, Q6 - 127 mét ...
      410 Đường An Dương Vương, Phường 10, Quận 6, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư 104 m2, giá 20 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      20 tỷ 104 m2 192,31 triệu/m2
      Cơ hội sở hữu căn hộ chung cư đã có SHR Shld, hiếm tại Sailing Tower, Đường Nguyễn Thị Minh Khai, P. Tp Thành phố Hồ Chí Minh, Thành phố Hồ Chí ...
      Số 51 Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Bến Nghé, Quận 1, Thành phố Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 41 m2 tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 41 m2 451,22 triệu/m2
      - Vị trí trung tâm Q..- Khu phân lô gần phố tầm 30m thẳng đẹp.- Xung quanh tiện ích bạt ngàn, lưu lượng mật độ người đông KD quán ăn, giặt là, VP,…- Ngõ to...
      Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn liền kề 106 m2, giá 20 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      20 tỷ 106 m2 188,68 triệu/m2
      bán nhanh liên kế TIG Đại Mỗ 106m² MT rộng 6m, hoàn thiện 5 tầng cho thuê 40 tr/tháng, bìa đỏ lâu dài. gọi ngay xem nhà: 0976974923/0949983368.***THÔNG...
      Xã Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 35 m2 tại Đường Xuân Đỉnh - Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm, giá 10 tỷ

      10 tỷ 35 m2 285,72 triệu/m2
      Vị trí đẹp oto đỗ cổng, gần trường Đại học Nội Vụ và trường cấp 1,2,3, rất gần Hồ Tây.Xung quanh là hàng xóm các khu BĐS cao cấp như; Ngoại Giao Đoàn,...
      Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán đất 808 m2, hướng Tây-Nam tại Phường 7 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 808 m2 17,95 triệu/m2
      BÁN miếng đất căn biệt thự ĐƯỜNG HẺM XÔ VIẾT NGHỆ TĨNH  P. LANGBIANG ( P. 7 CŨ )  , LÂM ĐỒNG - GIÁ 14,5 tỉ- DT: 808 mét vuông  ....
      Phường 7, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng lô đất 750 m2 tại Xã Xuyên Mộc - Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 18 tỷ

      18 tỷ 750 m2 24 triệu/m2
      Bán Đất Xã Xuyên Mộc (Nay thuộc HCM) Giá 18tỉ📐 DT: 15 x 50m (750m2) – đất vuông vắn, cực kỳ dễ thiết kế xây dựng căn biệt thự, nhà vườn hoặc khai thác...
      Xã Xuyên Mộc, Huyện Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Chuyển nhượng đất 600 m2 tại Xã Xuyên Mộc - Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 600 m2 24,17 triệu/m2
      💎 ĐẤT TIỀM NĂNG XÃ XUYÊN MỘC Tp Tp HCM – ĐÓN SÓNG Tp Tp HCM GIÁ CHỈ 14TỶ5 💎Khu vực phát triển mạnh, hạ tầng hoàn thiện – mua giữ tiền cực tốt.📐 600m2...
      Xã Xuyên Mộc, Huyện Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán ngay nhà chung cư 157 m2, giá 15 tỷ tại Đường Đống Đa - Phú Nhuận - Huế - Thừa Thiên Huế

      15 tỷ 157 m2 95,55 triệu/m2
      🔥 biệt thự trên không HUẾ HERITAGE – ĐẲNG CẤP TRÊN KHÔNG, SỐNG KHÁC BIỆT! 🔥CHỈ CÒN 3 NGÀY ĐỂ CÁC a/c CHỌN ĐÚNG CĂN PHONG THỦY ĐẲNG CẤPKhông chỉ là...
      Đường Đống Đa, Phường Phú Nhuận, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      Cần bán ngay shop house 96 m2, giá 13 tỷ tại Xã Dương Quan - Thủy Nguyên - Hải Phòng

      13 tỷ 96 m2 135,42 triệu/m2
      🔥🔥 nhà phố thương mại TRẦN KIÊN – BẠCH ĐẰNG 1288 – GIÁ CHỈ 13.4 tỉ 🔥🔥🚨 HÀNG HIẾM THUỘC DỰ ÁN BẠCH ĐẰNG 1288 – GIÁ ĐANG “SỐC” NHẤT THỊ TRƯỜNG 🚨💰...
      Đường Đỗ Mười, Xã Dương Quan, Huyện Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.