Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 57.321 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 45 m2 tại Phố Kim Mã - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội, giá 16 tỷ

      16 tỷ 45 m2 355,56 triệu/m2
      Vị trí đắc địa, ngõ thông Ngọc Khánh - Nguyễn Công Hoan,.... khu vực an sinh xã hội, cán bộ Đảng viên dân trí cao Nhà lung linh, chủ tặng lại toàn...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà đẹp 40 m2 tại Đường Trịnh Công Sơn - Bưởi - Tây Hồ - Hà Nội, giá 11 tỷ

      11 tỷ 40 m2 275 triệu/m2
      Vị trí đắc địa: Ngõ thông Lạc Long Quân, sát vách Lotte Mall, cách phố đi bộ Trịnh Công Sơn 30m. Khu vực tập trung nhiều người nước ngoài, KD sầm...
      Đường Trịnh Công Sơn, Phường Bưởi, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp nền đất 200 m2, hướng Đông-Bắc tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 11,6 tỷ

      11.6 tỷ 200 m2 58 triệu/m2
      Bán đất chính chủ, hẻm xe hơi tránh nhau 7m Thạnh Lộc 14 (15/14 KP29, An Phú Đông) 10mx20m full thổ cư, Cách Sông Hồ Chí Minh - QL1A, Trường học, Chợ,...
      15/14 KP29, Đường Thạnh Lộc 14, Phường An Phú Đông, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 66 m2 tại Đường Trường Chinh - Đống Đa - Hà Nội, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 66 m2 209,1 triệu/m2
      Vị trí cực đẹp, trung tâm Thanh Xuân:ngõ tương đối rộng, oto vào gần nhà Chỉ 50m ra phố Vũ Tông Phan KDC đông, giao thông thuận tiện Thông...
      Đường Trường Chinh, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 50 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Nguyễn Khánh Toàn - Cầu Giấy, giá 10 tỷ

      10 tỷ 50 m2 200 triệu/m2
      Nếu bạn đang cân nhắc bỏ hơn 10 tỉ mua 1 căn căn hộ cao cấp… hãy dừng lại 30 giây 👇🏠 nhà tại 92 Nguyễn Khánh Toàn – Cầu Giấybìa đỏ 50m – MT 4.5m cực...
      Đường Nguyễn Khánh Toàn, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 64 m2 tại Phường Phương Liệt - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 13 tỷ

      13 tỷ 64 m2 203,13 triệu/m2
      ( HOÀNG VĂN THÁI ) 64m² - 13 tỉ, thoáng trước thoáng sau📍 Vị trí: Ngõ thông, gần phố, tiện ích bạt ngàn (Gần chợ, trường học, BV...).  📐 Thông số:...
      Hoàng Văn Thái, Phường Phương Liệt, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 60 m2 tại Phường Tân Thuận Đông - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 60 m2 175 triệu/m2
      Bán nhà Q. 7, đường Số 1, Tân Thuận Đông, nhà 4 tầng, 60m², giá 10.5 tỉNhà nằm trong KDC yên tĩnh, đường vào rộng 10m, thuận tiện đi lại, phù hợp cho gia...
      Đường Số 1, Tân Thuận Đông

      Bán gấp đất 8312 m2 tại Đường Nguyễn Thị Dòn - Nhuận Đức - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 13,9 tỷ

      13.9 tỷ 8312 m2 1,68 triệu/m2
      💎 SIÊU PHẨM CỦ CHI: 3812 mét vuông NGUYỄN THỊ DÒN - CÓ 823 mét vuông THỔ CƯ - BANK CHO VAY 13 tỉ!🔥 Giá đầu tư cực sốc: Chỉ 14 tỉ (Chỉ cần 1 tỉ...
      Đường Nguyễn Thị Dòn, Xã Nhuận Đức, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 322 m2 tại Đường Mỹ Phước Tân Vạn - Thuận Giao - Thuận An, giá 16,25 tỷ

      16.25 tỷ 322 m2 50,47 triệu/m2
      Chủ kẹt gửi em bán ngay.- lô góc ngã 4 2 MT KD sầm uất - khu dân cư thuận giao, thuận an, bình dương - DT 10x32,25. Tổng 322,25 mét vuông - SHR...
      TPhường Thuận Giao, Huyện Thuận An, Tỉnh Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 56 m2 tại Đường Nguyễn Thái Sơn - 1 - Gò Vấp, giá 11,8 tỷ

      11.8 tỷ 56 m2 210,72 triệu/m2
      💥GIÁP PHÚ NHUẬN & BÌNH THẠNH - CÓ THANG MÁY - THÔNG SỐ VÀNG 4.5x13 - nội thất đầy đủ💥📍 VỊ TRÍ : ngay chợ Gò Vấp, Giáp ranh Bình Thạnh – Phú Nhuận....
      Đường Nguyễn Thái Sơn, Phường 1, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà 61,400001525878906 m2 tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội, giá 13 tỷ

      13 tỷ 61,41 m2 211,73 triệu/m2
      BẠN CÓ THỂ SẼ KHÔNG MUỐN RỜI NHÀ DÙ CHỈ 1 BƯỚC KHI ĐẶT CHÂN VÀO ngôi nhà NÀYSiêu phẩm Thanh Xuân này là món quà dành riêng cho gia đình bạn:+ DT "khủng"...
      Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 47,20000076293945 m2 tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội, giá 12 tỷ

      12 tỷ 47,21 m2 254,24 triệu/m2
      CÓ NHỮNG ngôi nhà CHỈ CẦN ĐỨNG TRƯỚC CỬA, a/c ĐÃ CẢM NHẬN đc SỰ KHÁC BIỆT... VÀ căn nhà NÀY LÀ MỘT TRONG SỐ ĐÓLà sự bề thế của MT 8m, là sự thoáng sáng...
      Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 59 m2 tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội, giá 13 tỷ

      13 tỷ 59 m2 220,34 triệu/m2
      ĐỪNG ĐỂ SỰ CHẦN CHỪ BIẾN BẠN THÀNH "KẺ ĐẾN SAU" VĨNH VIỄN!⭐ THANH XUÂN - PHÂN LÔ PHỐ VIP CHỈ HƠN 200TR/ mét vuông - GẦN oto - DỌN vô ở ngayBạn đã đi...
      Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà 30 m2 tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội, giá 11 tỷ

      11 tỷ 30 m2 366,67 triệu/m2
      🌟 NGUYỄN KHANG "SIÊU PHẨM" 7 TẦNG THANG MÁY – PHÂN LÔ CÁN BỘ – VF3 VÀO SÁT CỬA NHÀ 🌟anh/chị đang tìm kiếm một không gian sống hiện đại, "sang - xịn - mịn"...
      Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 37 m2 tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội, giá 11 tỷ

      11 tỷ 37 m2 297,3 triệu/m2
      50M RA PHỐ – SÁT VÁCH ROYAL CITY – TỔ ẤM 6 TẦNG THANG MÁY ĐẲNG CẤPa/c đang tìm kiếm một ngôi nhà "trung tâm của trung tâm", nơi con cái đi bộ đi học, ông...
      Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 72 m2 tại Phố Trần Xuân Soạn - Tân Hưng - Quận 7, giá 13,98 tỷ

      13.98 tỷ 72 m2 194,17 triệu/m2
      BÁN NHÀ KIỀU ĐÀM Q7 – hẻm xe hơi 6M – 4.5x16- 13 tỉ 980 - FULL CÔNG NĂNG – Ở NGAY - GIÁ 13 tỉ 980Chủ cần bán ngay ngôi nhà vị trí đẹp khu Kiều Đàm, hẻm ...
      Đường Trần Xuân Soạn, Tân Hưng

      Cần bán ngay nhà 72 m2 tại Phố Trần Xuân Soạn - Tân Hưng - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 72 m2 173,62 triệu/m2
      bán nhanh NHÀ KIỀU ĐÀM Q7 – hẻm ô tô 6M – HẦM 5 TẦNG - FULL CÔNG NĂNG – Ở NGAY - GIÁ 12 tỉ 5Chủ cần bán nhanh ngôi nhà vị trí đẹp khu Kiều Đàm, hẻm ô ...
      Đường Trần Xuân Soạn, Tân Hưng

      Cần bán gấp căn chung cư 88 m2, giá 12,1 tỷ tại Đường Mai Chí Thọ - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      12.1 tỷ 88 m2 137,5 triệu/m2
      Bán căn hộ tại Sadora Sala, 12,1 tỉ, 88 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 toiletcăn hộ chung cư tại Sadora Sala, Đường Mai Chí Thọ, P. An...
      Đường Mai Chí Thọ, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.