Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 57.321 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Cần bán gấp nhà chung cư 145 m2, giá 17,8 tỷ tại Đường Lạc Long Quân - Tây Hồ - Hà Nội

      17.8 tỷ 145 m2 122,76 triệu/m2
      Bán căn hiếm tại Ciputra sở hữu view sân golf thoáng rộng – xanh mát quanh năm, gần như không bị che chắn.DT: 145m2Thiết kế: 3 PN – 2  nhà vệ ...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Phú Thượng, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất 131 m2, hướng Đông-Nam tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 14,8 tỷ

      14.8 tỷ 131 m2 112,98 triệu/m2
      Lô góc DT lớn, vị trí đẹp,  KDC Êm Đềm Linh Xuân (gần cầu vượt Linh XuânThủ Đức cũ) , nay là P. Linh Xuân mới.Đường trước nhà rộng thênh thang 15m...
      Phường Linh Xuân, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất sổ riêng 50 m2, hướng Tây-Bắc tại Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 50 m2 290 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay đất khu đấu giá Kiến Hưng MT KD đỉnh đối diện trung học cơ sở Mậu Lương.Vị trí vàng: Khu đấu giá Kiến Hưng, đối diện trường ...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn liền kề 120 m2, giá 16 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      16 tỷ 120 m2 133,34 triệu/m2
      Quỹ căn giá mềm đang mở bán tại các phân khu OCP2 cập nhật mới nhất tháng 4/2026:Phân khu Chà Là:-CL12 - LK 48m2 - thô - giá 7.2 tỉ-CL11 - xẻ khe liên kế...
      xã Long Hưng và Nghĩa Trụ, huyện Văn Giang, tỉnh Hưng Yên

      Bán nhanh nhà đất 70 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Nguyễn Khang - Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 70 m2 250 triệu/m2
      🏡 BÁN NHÀ Nguyễn Khang – SIÊU PHẨM DÒNG TIỀN CẦU GIẤY 💰 Giá: 17.5 tỉ | DT: 70 mét vuông | MT: 4.2m | 6 Tầng + Tum 🔥 ĐẦU TƯ ĐỈNH – DOANH THU GẦN 1...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp đất 395 m2 tại Phường Linh Xuân - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 395 m2 36,71 triệu/m2
      NH: Bán đất hẻm ô tô đường Số 8, P. Linh Xuân, Q. Thủ Đức. Sổ riêng 395m² có 200m thổ cư, cách MT đường chính 300m, ra QL 1K 800m gần khu làng...
      Phường Linh Xuân, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 152 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường Phạm Ngọc Thạch - 6 - Đà Lạt, giá 15,9 tỷ

      15.9 tỷ 152 m2 104,61 triệu/m2
      Bán đất tặng nhà phố đường lớn ngang 6m ngay trung tâm Đà Lạt.Vị trí đắc địa: MT đường Phạm Ngọc Thạch – đối diện BV Đa khoa Lâm ĐồngKhu vực đông đúc, lưu...
      Đường Phạm Ngọc Thạch, Phường 6, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán gấp nhà riêng 31 m2 tại Đường Nguyễn Chí Thanh - Đống Đa - Hà Nội, giá 11,6 tỷ

      11.6 tỷ 31 m2 374,2 triệu/m2
      PHÂN LÔ  - oto VÀO NHÀ - SÁT VIN COM NGUYỄN CHÍ THANH - NGÕ THÔNG🧨Nhà dân xây kiên cố, chủ cán bộ cấp cao cần bán nhanh. Ngõ thông KD, sát vincom, BV...
      Đường Nguyễn Chí Thanh, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà 28 m2 tại Đường Nguyễn Tuân - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 28 m2 410,72 triệu/m2
      ⭕️ LÔ GÓC oto TRÁNH – NGUYỄN TUÂN – KD – Ở NGAY✅ DT: 28m²✅ Giá: 11.5 tỉ——————————————📍 Vị trí trung tâm Thanh Xuân, ngay phố Nguyễn Tuân, khu phân lô dân...
      Đường Nguyễn Tuân, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 3 tầng, 81 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hồ Tùng Mậu - Cầu Giấy, giá 16,8 tỷ

      16.8 tỷ 81 m2 207,41 triệu/m2
      - Vị trí trung tâm Cầu Giấy, giáp ngã 4 Hồ Tùng Mậu, Xuân Thuỷ, Phạm Hùng, Phạm Văn Đồng, giao thông thuận tiện - Nhà chủ xây ở còn rất chắc chắn, có thể ở...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Đường Cầu vượt Mai Dịch, Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 64 m2, hướng Đông-Nam tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy, giá 17,9 tỷ

      17.9 tỷ 64 m2 279,69 triệu/m2
      🏡 BÁN NHÀ YÊN HOÀ – SIÊU PHẨM DÒNG TIỀN CẦU GIẤY 💰 Giá: 17.9 tỉ | DT: 64 mét vuông | MT: 4.1m | 6 Tầng + Tum 🔥 ĐẦU TƯ SIÊU HỜI – DOANH THU GẦN 1...
      Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nền đất 83 m2 tại Xã Tây Tựu - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 83 m2 126,51 triệu/m2
      - miếng đất chính chủ từ đầu, nay gia đình cần bán ngay lo việc gia đình.- Vị trí nằm giáp trục Tây Thăng Long, làng hoa Tây Tựu- Hạ tầng thoáng mát, rộng...
      Đường Trung Kiên, Phường Tây Tựu, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư 88 m2, giá 15 tỷ tại Đường Đặng Thai Mai - Quảng An - Tây Hồ - Hà Nội

      15 tỷ 88 m2 170,46 triệu/m2
      Bán chung cư cao cấp D.Le Roi Soleil 59 Xuân Diệu, Tây HồVị trí vàng bên Hồ Tây, không gian sống đẳng cấp, thoáng đãng, phong thủy cực tốt.2 phòng ...
      Số 2 Đặng Thai Mai, Phường Quảng An, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà 50 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Nguyễn Khánh Toàn - Cầu Giấy, giá 12 tỷ

      12 tỷ 50 m2 240 triệu/m2
      Câu trả lời là: CÓ – nếu là căn này! bìa đỏ 50m – xây 6 tầng mới tinh MT 4.5m – đường trước nhà rộng 4m nội thất luxury – xách va li về ở...
      92 Đường Nguyễn Khánh Toàn, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán miếng đất 300 m2, hướng Tây tại Đường D22 - An Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 16 tỷ

      16 tỷ 300 m2 53,34 triệu/m2
      ⭕️ĐẤT MT KD VSIP1 .P. an Phú. Thuận an. Bình Dương🔔NAY- TP - Tp HCM. MỚI .♦️DT: 10 x 30m = 300 m². Thổ cư hết .♦️Gần đường 22/12 - Gần Nhà Văn Hoá♦️Trục...
      Đường D22, Phường An Phú, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu ngay nhà 50 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Trần Duy Hưng - Trung Hòa - Cầu Giấy, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 50 m2 250 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà Đường Trần Duy Hưng, P. Trung Hòa, thành phố Hà Nội (cũ: Q. Cầu Giấy, thành phố Hà Nội). Là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang...
      Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      BÁN Xưởng Mặt Tiền Đường Gần Vòng Xoay An Phú Bình Dương

      20 tỷ 480 m2 41,67 triệu/m2
      ĐANG THU NHẬP 50 tr 1 thángGiảm sốc 2 tỉ.... 22ty còn 20ty.BÁN XƯỞNG AN PHÚ, THUẬN AN, BÌNH DƯƠNG. Tp HCM.📍 Vị trí: gần Vòng Xoay An Phú đường...
      Đường Trần Quang Diệu, Phường An Phú, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhanh miếng đất 385 m2, hướng Nam tại Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương, giá 14 tỷ

      14 tỷ 385 m2 36,37 triệu/m2
      ❌❌ ĐẤT RỘNG LÀM GÌ CŨNG đc🔥🔥🔥Cần bán đất dt 385m2( 11.96 x 32) ,thổ cư 263m2🍀MT nhựa rộng 7m ,thông từ đường Lồ Ô ra Bắc Nam 3 ,ĐHQG .Kế bên là cụm căn ...
      Đường Lồ Ô, Phường Đông Hòa, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.