Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 57.321 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Cần bán gấp căn hộ 158 m2, giá 13 tỷ tại Đường Nguyễn Cơ Thạch - Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      13 tỷ 158 m2 82,28 triệu/m2
      chung cư tại căn hộ chung cư MD Complex, MD Complex Mỹ Đình, Đường Nguyễn Cơ Thạch, P. Từ Liêm, Thủ đô Hà Nội (Q. Nam Từ Liêm, Thủ đô Hà Nội cũ)...
      Khu đô thị Mỹ Đình I, Đường Nguyễn Cơ Thạch - Hàm Nghi, Phường Mỹ Đình 1, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất 4890 m2 tại Đường 20 - Đam Bri - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 15 tỷ

      15 tỷ 4890 m2 3,07 triệu/m2
      Ok, mình ghép cho bạn 1 bài hoàn chỉnh kiểu “hot – kéo khách – dễ chốt” 👇🔥 “15 tỉ – MUA LUÔN HOMESTAY + SỞ HỮU DÒNG SUỐI RIÊNG?!”Không phải đất nền bình...
      Đường 20, Xã Đam Bri, Thành phố Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Bán căn hộ 114 m2, giá 10,5 tỷ tại Đường Hồ Tùng Mậu - Phú Diễn - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      10.5 tỷ 114 m2 92,11 triệu/m2
      SỞ HỮU chung cư HẠNG SANG – VIEW TRỌN VẸN SÂN VẬN ĐỘNG MỸ ĐÌNH VIP nhất Tại Goldmark City đc: 136 Hồ Tùng Mậu, Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, thành phố Hà ...
      Số 136 Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh đất 120 m2, mặt tiền 6m tại Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 120 m2 115 triệu/m2
      🔥RẺ NHẤT khu dân cư NAM LONG – PHƯỚC LONG B (TP. THỦ ĐỨC)📐 120 mét vuông (6x10) – ngang 6m bề thế💰 Giá: 13.8 tỉ✅ Đường 20m – KD đa ngành✅ khu ...
      Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà riêng 80 m2 tại Phố Bạch Mai - Bạch Mai - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 18,3 tỷ

      18.3 tỷ 80 m2 228,75 triệu/m2
      - ngôi nhà Hiếm đầu Phố Bạch Mai, ngay ngã 4 Phố Huế_Đại Cồ Việt_Trần Khát Chân, khu lõi của Thủ Đô. - VỊ TRÍ ĐẸP: cách đường chỉ 30m, sở hữu 2...
      Phố Bạch Mai, Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhà phố thương mại shophouse 120 m2, giá 13 tỷ tại Xã An Lư - Thủy Nguyên - Hải Phòng

      13 tỷ 120 m2 108,34 triệu/m2
      nhà phố thương mại đại lộ thương mại rộng 90m kết nối trực tiếp tuyến đường Lê Hồng Phong Hải Phòng.Đơn giá: 100 tr/ mét vuông. Chỉ bằng...
      Lô S2-R6, Khu đô thị VSIP, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Bán nền đất 72 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 72 m2 145,84 triệu/m2
      844339-c02a-484d-893e-ded4860a3bef" data-message-author-role="assistant">Chỉ Còn 1 Mãnh Duy Nhất Hẻm ô tô CHỉ Hơn 3 tỉDT : 4x18kết cấu : Xây Dựng Tự Do ( 1...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè

      Bán nhà sổ riêng 2 tầng, 80 m2 tại Đường 19 - Phú Thuận - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 80 m2 131,25 triệu/m2
      844339-c02a-484d-893e-ded4860a3bef" data-message-author-role="assistant">Lâu lâu mới có một căn , phải nhanh mới kịpDT : 4x20 kết cấu : 2 tầng 3...
      Đường 9, Phú Thuận

      Bán gấp lô đất 72 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 72 m2 145,84 triệu/m2
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè

      Cần bán nhanh nhà đẹp 4 tầng, 100 m2 tại Đường Lâm Văn Bền - Bình Thuận - Quận 7, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 100 m2 128 triệu/m2
      844339-c02a-484d-893e-ded4860a3bef" data-message-model-slug="gpt-5-5-thinking" data-turn-start-message="true">BÁN NHÀ Q. 7 – LÂM VĂN BỀN – oto NGỦ TRONG NHÀ...
      Đường Lâm Văn Bền, Bình Thuận

      Cần bán căn nhà riêng 47 m2 tại Đường Trần Duy Hưng - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 47 m2 308,52 triệu/m2
      NHÀ 5 TẦNG THANG MÁY - MỚI KÍNH khôngONG - HAI MẶT THOÁNG - TRUNG TÂM CẦU GIẤY 47 mét vuông HƠN 14 tỉ🏠 Thiết kế : 5 tầng thang máy.Tầng 1 : Khách +...
      Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự, liền kề 200 m2, giá 15 tỷ tại Đường Trịnh Hoài Đức - 11 - Đà Lạt - Lâm Đồng

      15 tỷ 200 m2 75 triệu/m2
      Tổng quan khu căn biệt thự La Cerise Đà Lạt Villas – Biểu tượng sống sang giữa TP ngàn hoa Vị trí: Đường Trịnh Hoài Đức, TP. Đà LạtQuy mô dự án: 1,2...
      Đường Trịnh Hoài Đức, Phường 11, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán ngay căn liền kề 126 m2, giá 19,64 tỷ tại Xã Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa

      19.64 tỷ 126 m2 155,88 triệu/m2
      ngôi nhà phố 3 TẦNG LÔ GÓC D560 2 MT ĐẮC ĐỊA TẠI CHARMORA CITY | TIỀM NĂNG KD & ĐẦU TƯ VƯỢT TRỘI- giá: 18,862 tỉ- Vay NH miễn ân hạn nợ gốc 24 tháng:...
      Đường Vành Đai 2, Xã Vĩnh Thái, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 130 m2 tại Phường 14 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 15 tỷ

      15 tỷ 130 m2 115,39 triệu/m2
      Nhà 5 tầng thang máy DT 130 mét vuông (6.5mx17.3m), nhà nở hậuNội thất cơ bản, sân thượng thoáng mátGần trường đại học sư phạm; trường cấp 2 Bạch...
      Đường Cư xá Trần Quang Diệu, Phường 14, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng 50 m2 tại Đường Xuân Thủy - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 50 m2 290 triệu/m2
      ngôi nhà cực đẹp, xây dựng tâm huyết,vị trí nằm ngay khu vực sầm uất bậc nhất gần phố Xuân Thuỷ trung tâm Cầu Giấy.🏡 Thông tin chi tiết:* DT: 50m²* Thiết...
      Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 66 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Nguyễn Khang - Cầu Giấy, giá 15 tỷ

      15 tỷ 66 m2 227,28 triệu/m2
      Cần bán thửa đất đẹp tại Nguyễn Khang, DT 66m², MT rộng 6,6m, nở hậu, hiện trạng có nhà tặng kèm. Vị trí trong ngõ thông thoáng, chỉ ~ 100m ra đường oto,...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt tiền 33 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 14,6 tỷ

      14.6 tỷ 33 m2 442,43 triệu/m2
      Nhà mới, 6 tầng thang máy, thiết kế hiện đại. View phố, chợ Bưởi cực đẹp: 33 m², 6 tầng MT 3,3m+ Tầng 1: để xe , bếp , vs .+ Tầng 2: phòng khách+ Tầng...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 60 m2 tại Đường Bông Sao - 5 - Quận 8, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 60 m2 175 triệu/m2
      BÁN căn nhà phố Q. 8- KHU VIP BÔNG SAO- VIEW CÔNG VIÊNCần nhượng lại ngôi nhà MT KD đường Bông Sao, P5, Q. 8.Khu vực siêu hiếm nhà bán trong phân khúc...
      Đường Bông Sao, Phường 5, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.