Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.632 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Chuyển nhượng nhà chung cư 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 1,6 tỷ tại Phường Dĩ An - Dĩ An - Bình Dương

      1.6 tỷ 57 m2 28,08 triệu/m2
      Bcons GardenNội thất bao gồm: 3 máy lạnh, 2 tủ lớn, 2 giường ngủ, kệ TV, tủ giày, máy giặc, tủ lạnhView: Lý Thường Kiệt - Không có logiaDT: 57m2 phòng...
      Phạm Hữu Lầu, Phường Dĩ An, Thành phố Dĩ An, Bình Dương

      Bán căn hộ 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,1 tỷ tại Đường Xuân Đỉnh - Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      1.11 tỷ 50 m2 22 triệu/m2
      I. Vị trí:- căn hộ tại đường Xuân Đỉnh, phố Đỗ Nhuận, KH chỉ mất 2 ph đi bộ ra tới công viên Hòa Bình, đối diện bến xe Nam Thăng Long, cách chợ đầu mối...
      Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư Chung cư The Sparks Dương Nội, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 1,71 tỷ tại Hà Đông

      1.71 tỷ 62 m2 27,59 triệu/m2
      Gia đình cần tiền nên bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 1 phòng vệ sinh tầng trung bc hướng Đông Nam.DT: 62m2.Nội thất Full:Phòng khách: sô pha,...
      Dự án The Sparks, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư Chung cư HH3 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 1,32 tỷ tại Hoàng Mai

      1.32 tỷ 63 m2 20,96 triệu/m2
      chính chủ gửi gắm chung cư 2 ngủ 2vệ sinh tại HH3 - Linh Đàm. Nội thất trần thạch cao, sàn gỗ, giường ngủ tủ, điều hoà, tủ lạnh, tủ bếp.. tất cả mới...
      Dự án HH3 Linh Đàm, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ Khu căn hộ Tecco Town (Everville), 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 1,54 tỷ tại Bình Tân

      1.54 tỷ 54 m2 28,43 triệu/m2
      Khu căn hộ chung cư thương mại sở hữu vĩnh viễn lớn nhất tại Q. Bình Tân, gồm 9 tòa căn hộ cao 21 tầng, nằm trên mặt đường Nguyễn Cửu Phú cách Aeon...
      Dự án Tecco Town Bình Tân, Đường Nguyễn Cửu Phú, Phường Tân Tạo A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư Khu đô thị mới Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 1,02 tỷ tại Hoàng Mai

      1.02 tỷ 63 m2 16,2 triệu/m2
      căn hộ HH Linh Đàm.căn hộ góc 63m2 2 phòng ngủ nthành phố Hà Nội thất cơ bản.contact em Khải để xem nhà và tư vấn free 24h.
      Dự án KĐT Linh Đàm, Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 70 m2 18,58 triệu/m2
      Chỉ với 1.3 tỉ sở hữu chung cư 2 phòng ngủ FPT Đà Nẵng - Sở hữu lâu dài - Kề sông, view biển- Duy Nhất 3 Căn - Giá Rẻ Hơn Thị Trường - Tiện ích đi...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ Sunview 1&2, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 2 tỷ tại Thủ Đức

      2 tỷ 71 m2 28,17 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư Sunview 1,2 đường Cây Keo, Tam Phú, Thủ Đức.DT 71 mét vuông gồm 2 phòng ngủ - 1 phòng vệ sinh, tầng cao thoáng...
      Dự án Sunview I, II, Đường Cây Keo, Phường Tam Phú, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Chung cư Xuân Mai Sparks Tower, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 70 m2 23,58 triệu/m2
      Chuyển công tác vào Nam, không có nhu cầu sử dụng nên chính chủ tôi muốn nhượng lại căn hộ chung cư tòa HH2ABC Xuân Mai Dương Nội. Cần giải quyết công...
      Dự án Xuân Mai Sparks Tower, Đường Tố Hữu, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 64 m2, hướng Đông - Nam, giá 1,6 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      1.6 tỷ 64 m2 25 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư 64 m /2 ngủ giá 1.6 tỉ.nội thất đầy đủ điều hoà 2c.TV. bình nóng lạnh bàn ghế bàn ăn sô pha bếp.Tủ bếp bếp từ sàn...
      Dự án Chung cư CT3 Yên Nghĩa, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư Chung cư Hope Residence, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 1,89 tỷ tại Long Biên

      1.89 tỷ 72 m2 26,25 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn căn hộ hope Phúc Đồng, Long Biên. View nội khu, nội thất sang, xịn, mịn.DT: 72 mét vuông, 2 ngủ, 2 vệ sinh.Giá: 1 tỉ890tr (có...
      Dự án Hope Residence, Đường Chu Huy Mân, Phường Phúc Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,19 tỷ tại Phường Thượng Thanh - Long Biên - Hà Nội

      1.19 tỷ 70 m2 17 triệu/m2
      Dự án khu nhà ở xã hội nằm ngay trung tâm Q. Long Biên Sắp chào bán.- Giá chỉ từ 700tr/một căn.- NH hỗ trợ 70 phần trăm giải ngân nhanh ưu đãi lai....
      Dự án Nhà ở xã hội Him Lam Thượng Thanh, Quận Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Khu đô thị Đặng Xá 1, 2 phòng ngủ, 46 m2, giá 1,15 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      1.15 tỷ 46 m2 25 triệu/m2
      Bán căn hộ 46,4 m hoàn thiện đầy đủ nội thất, thuộc tòa nhà thương mại CT789 đẹp nhất khu đô thị Đặng Xá, Gia Lâm 1 tỉ 150 tr.- DT 46,4m.- Thiết kế:...
      Dự án Khu đô thị Đặng Xá 1, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 77 m2, giá 1,86 tỷ tại Phố Bùi Ngọc Dương - Hai Bà Trưng - Hà Nội

      1.86 tỷ 77 m2 24,16 triệu/m2
      - Vị trí tập thể Bùi Ngọc Dương cách mặt phố 15m oto tránh đỗ, KD sầm uất. Cách mặt phố thanh nhàn 200m giao thông thuận tiện.- Thiết kế gồm 3 PN + 2...
      Phố Bùi Ngọc Dương, Phường Bạch Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ Condotel Panorama Nha Trang, 1 phòng ngủ, 42 m2, giá 1,7 tỷ tại Nha Trang

      1.7 tỷ 42 m2 40,48 triệu/m2
      căn hộ chung cư view xéo biển phố bồn - nội thất hotel 5* - căn DT lớn 42m2 tại toà nhà vị trí vàng Panorama 2 Nguyễn Thị Minh Khai, Nha Trang.- Giá gốc...
      Panorama Nha Trang, 2, Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Lộc Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu chung cư Xuân Mai Complex, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 1,65 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      1.65 tỷ 66 m2 25 triệu/m2
      Chuyển về ở cùng ông bà để tiện chăm con chăm cháu hiện vợ chồng tôi có dư căn hộ chung cư 2 ngủ tại căn hộ Xuân Mai không sử dụng đến cần bán nhanh....
      Dự án Xuân Mai Complex, Đường Tố Hữu, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư Khu đô thị Sài Đồng, 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 1,65 tỷ tại Long Biên

      1.65 tỷ 53 m2 31,14 triệu/m2
      Bán căn hộ thương mại tại khu đô thị Sài Đồng Long Biên giá rẻ. Còn 10 căn cần tìm chủ mới thiện chí.2 phòng ngủ giá 1,65 tỉ (53 - 62 mét ...
      Dự án Sài Đồng, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán căn hộ Chung cư HH2 Linh Đàm, 3 phòng ngủ, 76 m2, giá 2 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      2 tỷ 76 m2 26,32 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư tại HH2 Linh Đàm 3 ngủ,2vs, 76,67m, giá 2 tỉ,L/H 0878 800 ***. Thông số căn hộ chung cư: 2 PN , 2 vệ sinh . DT: 76.67m. Hướng Cửa...
      Dự án HH2 Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.